Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatimaye Pemba, Unguja wajisalimisha kwa SUMATRA

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Gama, Jul 28, 2012.

  1. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #1
    Jul 28, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Nimeiona hii kule BBCSWAHILi kuwa serikali sasa imetoa baraka kwa sumatra kufanya ukaguzi wa vyombo vya usafiri kule zanzibar na tayari meli tatu zimekwisha simamishwa kutokana na kutokuwa na sifa,

    maoni: baada ya roho nyingi kuteketea ndo wametoka usingizini, inasikitisha mno.
     
  2. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #2
    Jul 28, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Huu ni wendawazimu kwani hizo Meli zilikua haziji Tanzania Bara...? Ina maana SUMATRA walikua hawana uwezo wa kuzikagua hapo awali sababu zilikua zinabeba Raia wa Bara na Visiwani na Pia zina tumia Bandari yetu ya Daslam.
    MBONA
    SIIELEWI HIYO MIJITU
     
  3. Democracy999

    Democracy999 JF-Expert Member

    #3
    Jul 28, 2012
    Joined: May 26, 2012
    Messages: 947
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Serikali moja ndio Suluhu ya Kweli Tanzania
     
  4. K

    KengeWaKijani Senior Member

    #4
    Jul 28, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mZgo wa mjinga huishia began wakat wanaitimua ubongo wao ulikuwaje? Mtfck
     
  5. K

    KengeWaKijani Senior Member

    #5
    Jul 28, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapana, Serkal ya zenj ilikuwa imepga MARUFUKU SUMTRA Kuwa na mandate mpaka Kule, Walsema hawawatambui kama Non unioun matter
     
  6. papason

    papason JF-Expert Member

    #6
    Jul 28, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 1,821
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Lakini si waliwafukuza kwa mbwembwe tena wakawapiga marufuku kuonekana visiwani vipi leo tena wanawakarisha kwa zuria jekundu?
     
  7. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #7
    Jul 28, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 5,810
    Likes Received: 1,301
    Trophy Points: 280
    Wewe nawe! Meli huwa inasajiliwa mara mbili? Tanzania Bara waliikataa kuisajili Zanzibar wakaona Wanaonewa wakaisajili kuwaleta Wazanzibar Bara na Kuwarudisha na Watanzania Wachache ambao hawakujua Mambo ya Usajili ilimradi wameona Meli wao wanapanda..

    Serikali ya Zanzibar imekiri kuwa Iliisajili baada ya Kukataliwa na Sumatra Bara.
     
  8. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #8
    Jul 28, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Hapo sasa nimepata Mwanga na kama jamaa wamekiri hivyo siyo mbaya na hiyo haimaanishi kama SUMATRA ni wasafi kihivyo.
     
  9. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #9
    Jul 28, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Sawa sawa mie naona kuna vitu vingine havina umuhimu kutoaminiana sasa matokeo yake ndo hayo ya kuwa na Regulatory bodies mbili.
     
  10. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #10
    Jul 29, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    naaendelea kustaajab, kuwa meli inatia nanga kwenye eneo la mamlaka ya sumatra na kuchukua abiria huku haina hata life jackets?!
     
  11. A

    August JF-Expert Member

    #11
    Jul 29, 2012
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 3,670
    Likes Received: 212
    Trophy Points: 160
    tatizo ukigusa kitu walicho pitisha wao wanasema tunawabana.
     
  12. Msalagambwe

    Msalagambwe JF-Expert Member

    #12
    Jul 29, 2012
    Joined: Jul 11, 2012
    Messages: 599
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tumbili hajui faida ya mkia mpaka ukatike.
     
  13. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #13
    Jul 29, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Mie nadhani Serikali ya CCM ingewaacha wawe huru kuliko kupewa lawama kila kukicha.
     
  14. k

    kasimba123 JF-Expert Member

    #14
    Jul 29, 2012
    Joined: Apr 18, 2010
    Messages: 1,160
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    hii nimeipenda
     
Loading...