Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatimaye PAOLO MALDINI KUSTAAFU SOKA

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Belo, May 23, 2009.

  1. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #1
    May 23, 2009
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,588
    Likes Received: 1,902
    Trophy Points: 280
    Paolo Maldini mmojawapo ya mabeki hodari katika historia ya soka anastaafu mwisho mwa msimu huu.Amechezea mechi zaidi ya 900 kwa muda wa miaka 24.Pamoja na mafanikio yake yote lakini hakupata bahati ya kubeba kombe la dunia au kubeba tuzo ya mchezaji bora wa Ulaya au ya Dunia
    AC MILAN wamesema wataipumzisha jezi yake aliyokuwa anaivaa namba 3

    Hii rekodi sijui kama kuna mchezaji ataifikia ngoja tusubiri labda Ryan Giggs,Allesandro DelPiero,Javier Zanetti,John Terry,Steven Gerrard,Xavi ,Raul kama wataikaribia
     
    Last edited: May 23, 2009
  2. W

    WABONGO Member

    #2
    May 23, 2009
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wa henga husema rekodi huwekwa kwa ajili ya kuvunjwa, lakini hii ya paolo, sidhani kama itavunjwahivi karibuni, mi naona itadumu muda mrefu sana, kutokana na soka kubadilika sana miaka ya hivi karibuni, Viva paolo!! sitosahau ile milan ya the trio dutch na ya weah.
     
  3. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #3
    May 26, 2009
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kudos to P. Maldini nami namfagilia big time.
     
  4. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #4
    May 29, 2009
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,588
    Likes Received: 1,902
    Trophy Points: 280
Loading...