Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatimaye nimeweza,ila kuna jipya...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by noella, Jul 26, 2012.

  1. n

    noella Senior Member

    #1
    Jul 26, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 101
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Wandugu natumai mu wazima.

    Ni mwezi mmoja na nusu umepita tangu nifanye maamuzi magumu ya kuachana na baba mtoto wangu.
    Ila pia ni mwezi mmoja na nusu wa machungu ya moyo maana nilifanya maamuzi hayo nikiwa bado nampenda ila sikuwa na jinsi kwa maana nilikuwa kwenye mahusiano yenye mateso.
    Baada ya kumwambia maamuzi yangu jamaa alikasirika sana na kutishia kutotaka kujua lolote la kuhusu mtoto.cha kushangaza alirudi tena na kuanza kunitishia maisha yangu na ya mwanangu kama tu ataona mimi nina mtu mwingine, na story haikuishia hapo alidiriki kutuma msg kwa mama yangu mzazi kumwambia maneno hayo ya kutisha pamoja na kwamba mama yangu ndio chanzo cha mimi kumuacha kwasababu hakuwahi kumshauri yeye wala mimi.na pia alinitumia msg nyingi za matusi ambayo siwezi kuyaandika hapa.
    Hatimaye juzi kanitumia msg kuwa na yeye anamove on hajali kama huyo mtu anampenda au la na tuone mwisho wangu.

    kwa kipindi chote hiko sio kama ninaona raha yeye kuhangaika ila na mimi pia nilikuwa naumia na mpaka sasa hivi i wish kungekuwa na miujiza ya kumbadilisha tabia zake. namshukuru Mungu sasa hivi nimezoea na pia cha kushangaza leo katuma fees ya mtoto from nowhere.

    Sasa basi, kisa cha mimi kuandika hapa leo ni kwambaa,wakati huo wote kwa muda wa kama miaka miwili kuna kijana ambaye nilikuwa nikimuhadithi matatizo yangu ananishauri na vitu kama hivyo ni rafiki tu wa kawaida na tunaelewana sana, bila kujua yule kijana ananipenda. baada ya kujua tumeachana huyu kijana kazidisha kuwa karibu na anadiriki kunambia mimi ndo mke wake siku zote alikuwa anajua sitolast na baba watoto wangu. afu kaniintroduce kwa kaka zake na sister zake na marafiki, na anapenda kuongelea mambo ya ndoa na jinsi tutakavyoishi pamoja na mwanangu etc, nikisema mi sipo tayari na mahusiano anakasirika mbaya hatoongea siku nzima.

    tatizo ni kuwa naona kama yuko too fast na pia ni mdogo kwangu kwa miaka miwili. ni kijana mwenye hekima na busara na mwenye sifa zote za kuitwa baba na mume bora.

    naombeni mawazo yenu ya busara wanaMMU
     
  2. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #2
    Jul 26, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Bado saaana.......upo kwenye njozi pakikucha utaelewa
     
  3. n

    noella Senior Member

    #3
    Jul 26, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 101
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Kivipi Platozoom?fafanua pls
     
  4. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #4
    Jul 26, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hizo side effects za kutosana! unafanya upate pa kuegemea, ila sio kwamba unampenda!
     
  5. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #5
    Jul 26, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Bado akili haijatulia na kovu bichi kabisa unajitwisha mzigo mwingine..........
     
  6. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #6
    Jul 26, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Mwambie akupe muda ni mapema sana sasa kufanya maamuzi
     
  7. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #7
    Jul 26, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hebu subiri kwanza bana sasa ukisema hauko tayari ananuna siku nzima huoni hiyo ni tabia ya ubabe na kutojali.vuta subira ubongo upate utulivu wa fikra mama.
     
  8. n

    noella Senior Member

    #8
    Jul 26, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 101
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    sasa nimekuelewa....sina uhusiano nae wa kimapenzi ni rafiki tu wa muda mrefu, yeye ndo anakuja speed na gia za mahusiano na kunitambulisha kwa watu wake but huwa anasema "she is my best friend"..i told him mi sipo tayari na mahusiano kwa sasa.
     
  9. Mwanawalwa

    Mwanawalwa JF-Expert Member

    #9
    Jul 26, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 1,009
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    dah japo mie sijaolewa ila nakushauri utulie tuli , wahenga wanasema kwenye ndoa kuna wakati wa masika na kiangazi .ila usikurupuke piga maombi kwanza manake wanaume wenyewe sharobizo usije umia mammy
     
  10. peri

    peri JF-Expert Member

    #10
    Jul 26, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    tuliza akili walau mwaka mmoja huku ukimchunguza huyo kijana kabla hauajaamua lolote.
    Moyo wa mtu ni msitu mnene, usiusemee moyo wake tena mapema hivyo.
    be careful to whom you give your heart, coz when you give your heart to some1....you are not only giving that person the right to love you! but also... the power to hurt you.
     
  11. R

    Renegade JF-Expert Member

    #11
    Jul 26, 2012
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 3,015
    Likes Received: 449
    Trophy Points: 180
    Yaani leo tumeamkia upande mmoja, Wa kulia eeeeh? Ulichosema ndicho nilichotaka kusema.
     
  12. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #12
    Jul 26, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,172
    Likes Received: 9,872
    Trophy Points: 280
    Fuata ushauri wa FL1 lakini usimpotezee na pia usithubutu kuingia kwenye ndoa haraka haraka, vuta subira kwa miaka kama miwili hivi kuona pumzi yake kama kweli ana mapenzi ya kweli au ni msanii tu. Kama kweli anakupenda kiasi cha kutaka uwe mkewe basi miaka miwili hataiona mingi hata kidogo.
     
  13. Yummy

    Yummy JF-Expert Member

    #13
    Jul 26, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 1,801
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    noella kwanza kabisa pole na hongera kwa ujasiri wa kuamua kuendelea na maisha yako ni wachache sana wenye ujasiri kama huo.
    Pili, mtoto wako ana umri gani? Umesema una mwezi na nusu toka umesitisha uhusiano na baba mtoto, wewe binafsi huoni kuwa ni mapema sana kujiingiza kwenye mahusiano mengine licha hata ya kuwauliza wanaJF kwa ushauri?!unataka kuniambia wote hapa tukikwambia umkubali huyo jamaa wewe utaona ni sawa na utakubali kwasababu ya wengi wape???!!!

    Nisamehe kama nitakua nimekukwaza lakini kwa jinsi nilivyokusoma ni kama na wewe umeanza kumfeel jamaa......kila la kheri mwaya.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. R

    Renegade JF-Expert Member

    #14
    Jul 26, 2012
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 3,015
    Likes Received: 449
    Trophy Points: 180
    Yaani ukikosea tena maisha yako yatakuwa valuvalu, pumzika kwanza, angalia Elimu yako, Kama unaweza fanya kitu kingine mbali na kazi unayofanya, yaani biashara hivi, jijengee uwezo zaidi kifedha na kielimu, mapenzi ya ukweli yape muda, muda utafika tu.Kama yeye ndio Mr RIGHT atakuwa tu, usifanye haraka.
     
  15. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #15
    Jul 26, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,913
    Likes Received: 997
    Trophy Points: 280
    Wel said BAK asijejuta kwa kutoa maamuzi ya haraka.....itasaidia kujipanga na kuendelea kusikiliza moyo wake unamwambia nini
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. s

    sawabho JF-Expert Member

    #16
    Jul 26, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Ukiachana na mwenzio wa ndoa usingie mara moja kwenye ndoa nyingine kama sehemu ya kumkomoa mtu na kumwonyesha kuwa bado uko kwenye chati, maana watu wengine waliokuwa wakikumezea mate wanaweza kuchukulia nafasi hiyo kukupata na baadaye kukuacha, hapo utaona dunia chungu !!!! Chukua muda, tafakari yaliyotokea na kumpima kwa kina kila anayetangaza nia.
     
  17. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #17
    Jul 26, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,229
    Trophy Points: 280
    Pipi kali, baridi kali.
     
  18. maege

    maege JF-Expert Member

    #18
    Jul 26, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 291
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    jamani ulikuwa kwenye mahusiano ya mateso haujapumzika unataka kuanzisha mengine???? Mhhh mi napata doubt na maamuzi yako yote kuanzia kuachana na huyo wa kwanza na huyu aliyekuwa mshauri wako ambaye anataka kubadilika na kuwa mumeo... Jipe muda bana pumzika ili hata kama ikiwa ni yaleyale uloyakimbia yasiwe yameungana... Ni hayo tu.
     
  19. n

    noella Senior Member

    #19
    Jul 26, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 101
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Hujanikwaza Yummy ucjali.

    Mwanangu ana miaka miaka mitatu. Kwakweli sijaingia kwenye mahusiano na sipo tayari kwa sasa, nimeomba mawazo yenu kwani mi naona hii situation imekaa strange kidogo kwangu.kwanza ni rafiki ambaye sijawahi kumuwazia hayo mambo, pili ni mdogo kwangu tatu yeye mawazo yake yako mbaali kwenye ndo nikimjibu vinginevyo baasi nimenuniwa for that day.
     
  20. n

    noella Senior Member

    #20
    Jul 26, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 101
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Maege hujanielewa, hapa nilipo nina furaha na amani na sihitaji mtu kwa sasa. ni maoni tu nahitaji nyie mwaionaje hii?
     
Loading...