Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatimaye Nimevunja mwiko...!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Sabry001, Sep 6, 2011.

  1. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #1
    Sep 6, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Habari jukwaa la starehe! Bwana me niko hapa kuwaambia senkyuu kwa maushauri yenu ktk post yangu ya mwisho..in dilema...! Mnaikumbuka? Nimemaliza field salama, matokeo yamekuwa poa, hakuna kijana alienipata kati ya wa3 waliokuwa wanatishia amani na elimu yangu na above all mkuu wa shule amenipa katempo mpaka nirudi chuo. UTU WANGU UMESITIRIKA NA ZAIDI STAF YOTE IMENISALUTE CUZ KILA MDADA ANAEKUJAGA HAPA LAZMA ALIWE ILA ME NIMEVUNJA MWIKO...! Idumu JF, zidumu fikra CHANYA ZA wana JF wote....!
     
  2. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #2
    Sep 6, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Utapikia nini?
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Sep 6, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    he heee mpe hongera mkuu wa chuo lol
    simba mwenda pole ndo mla nyama....
    rudi sasa hapo uanze kazi..uje na thread nyingine lol
     
  4. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #4
    Sep 6, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    nirudi wapi wakati cjaondoka? Nije na thread nyingne ya nini? Saa nyingine we ze bosi una.....
     
  5. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #5
    Sep 6, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    malipo ya hako katempo kutoka kwa mkuu wako inaweza kuwa between ze legz ambayo uliibana. Mh NWY, watch very.
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Sep 6, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,106
    Likes Received: 5,297
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Ajidhaniaye amesimama aangalie asianguke, ndege mjanja hunaswa na tundu bovu. Chukua tahadhari usije uka fall kwa mbwia unga. Siku ukija kugundua ndio mko kwenye honey moon
     
  7. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #7
    Sep 6, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    haha Buji...
     
  8. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #8
    Sep 6, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Hata mimi naona kama vile kamtengo kanakaribia kunasa....Naamini atarudi hapa kutupatia mshindo nyuma (feedback)!!
     
  9. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #9
    Sep 6, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    ameshindwa kupaingia kukiwa na kiangazi kwa sasa cdhani...ni mambo ya kujitambua tu fb
     
  10. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #10
    Sep 6, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,148
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Angalia best maana kuna watu wana masafa ya mbali sana...ni kama draft tu...utaona unakula kumbe ni mtego mwisho wa siku wapigwa tutusa(waliwa kete 3).
     
  11. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #11
    Sep 6, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kama nakujua vile
     
  12. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #12
    Sep 6, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Hongera sana kwa kutojirahisi.
     
  13. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #13
    Sep 6, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,839
    Likes Received: 2,008
    Trophy Points: 280
    hako ka tempo uliko[pewa ni long term plan hyo......................huh
     
  14. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #14
    Sep 6, 2011
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Kusema kweli Sabry01 sijakupata kabisaa unataka kutupa ujumbe gani?
     
  15. CORAL

    CORAL JF-Expert Member

    #15
    Sep 6, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,142
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Akiliwa kwa hiari yaani kwa kupenda mwenyewe kuna ubaya gani? Sidhani kuwa yeye hataki mpenzi ila hakutaka wanaume wanaotumia cheo ili kumpata. Isitoshe sio lazima afukuzie hiyo ofa ya tempo aliyopewa. Anaweza kufanya kazi sehemu nyingine. Sababu ya kueleza kuhusu hiyo ofa ni kunyesha kuwa 'at least' alindoka kwa amani hapo shuleni. Nampongeza sana.
     
  16. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #16
    Sep 6, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    hebu tukumbushe ile mada yako uliotaka tukushauri na eleza kwa kifupi basi ulichukua uamuzi gani,
     
  17. U

    UONGO MWIKO Member

    #17
    Sep 6, 2011
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    feed back ni mlisho wa nyuma kwa kiswahili sanifu nawala siyo mshindo nyuma kama ulivyoandika!!!!
     
  18. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #18
    Sep 7, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    I hope u'r nt falling into another trap.. Hongera lakini kwa kuyashinda majaribu.
     
  19. P

    PUNJE JF-Expert Member

    #19
    Sep 7, 2011
    Joined: Jul 30, 2008
    Messages: 302
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    ...feed
     
  20. Smartmind

    Smartmind Member

    #20
    Sep 7, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongera sana kumshinda ibilisi kishawishi, ila hujavuka, kaza boot.
     
Loading...