Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatimaye nimefanikiwa

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by chitanda.nyoka, May 3, 2012.

  1. c

    chitanda.nyoka Senior Member

    #1
    May 3, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 195
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wadau nimehangaika muda mrefu kujiunga humu jf maana kila surname nnaloandika nna ambiwa lipo mpaka nilijiandika surname shoga nikaambiwa pia yupo du
     
  2. p

    punainen-red JF-Expert Member

    #2
    May 3, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,735
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Heee, pole sana na karibu! Ila sidhani kama hapa ni mahali pake... Enjoy yourself mkuu!
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    May 3, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    I thought unatangaza ajira au umepata
     
  4. Baba Mtu

    Baba Mtu JF-Expert Member

    #4
    May 3, 2012
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 880
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Hii ni jukwaa linalohusika na masuala ya kazi na tenda!!! Unatuchanganya, mi nilikiri umefanikiwa kupata kazi au tenda!!!
     
  5. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #5
    May 3, 2012
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ni tofauti sana huku na Facebook. Think Great
     
  6. c

    chitanda.nyoka Senior Member

    #6
    May 3, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 195
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nipate kazi wapi baba mtu maana tumehangaika dsm mpaka nikaona labda huko wasomi wengi nimehamia masasi,huku ndo noma kabisa afadhari ya dar maana huku ndo kuna ubaguzi kwenye interview niliulizwa ww mtu wa wapi?
     
  7. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #7
    May 3, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    dah kweli we mgeni humu jamvin sie huku tunatafutanga unga wa watoto.
     
  8. c

    chitanda.nyoka Senior Member

    #8
    May 3, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 195
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    me pia msaka ajira kam wewe tu,tena afadhari ya wewe au wengne ambao ni wazima me nimemaliza chuo nna bachelor ya business administration but me ni mlemavu wa mguu kwahyo me ajira nnazo ckilizia ni za maofisini tu benki au mawizarani,huko uhamiaji,tpdf,magereza nawaachia mgombanie
     
  9. d

    debito JF-Expert Member

    #9
    May 3, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    karibu feel free n express ur self
     
  10. f

    fered mbataa JF-Expert Member

    #10
    May 4, 2012
    Joined: Feb 19, 2012
    Messages: 240
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ubadilishe tittle c twadhani umepata job broooo
     
  11. KML

    KML JF-Expert Member

    #11
    May 4, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    kwaio ulikua unatafuta pa kujiunga penye mashoga au?? ebu toa upuuzi wako huku watu wa kazi tu, peleka upuuzi wako facebook
     
  12. b

    bodachogo Member

    #12
    May 4, 2012
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ganja na kete ni mbaya + stress za unemployment
     
  13. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #13
    May 4, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Hata siyo FB, jukwaa la jokes lingemfaa
     
  14. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #14
    May 4, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    me pia msaka ajira kam wewe tu,tena afadhari ya wewe au wengne ambao ni wazima me nimemaliza chuo nna bachelor ya business administration but me ni mlemavu wa mguu kwahyo me ajira nnazo ckilizia ni za maofisini tu benki au mawizarani,huko uhamiaji,tpdf,magereza nawaachia mgombani

    dah pole ila nyie ndio mna nafasi za upendeleo kila idara
     
  15. a

    avint Member

    #15
    May 5, 2012
    Joined: Jan 12, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    broo iyo title inazingua! ila karibu
     
  16. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #16
    May 6, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Msameheni
     
  17. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #17
    May 6, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,074
    Likes Received: 9,780
    Trophy Points: 280

    Hata mie nilidhani hivyo nikaja kumpa hongera zake...Kumbe!!!!!...Kuku mgeni hakosi.....
     
  18. R

    Rakeem Member

    #18
    May 8, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo humu hata la saba wamo! me nadhani eligibilty ibadilishwe humu sio kila mwenye kuweza ku type na yy member I think a minimum of Bachelor degree n above.The rest waende fb au mfufue hi 5 kupunguza utoto hapa jamvini
     
  19. m

    manasa Member

    #19
    May 10, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Coz hajui alitendalo poor her/him
     
  20. Baba Mtu

    Baba Mtu JF-Expert Member

    #20
    May 10, 2012
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 880
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35

    Tofauti yake ni nini?, kati ya huku na facebook.
     
Loading...