Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatimaye nia yao imeanza kufana"Watoto wa maskini tubaki kuwapigia makofi majukwaani"

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by buhange, Feb 8, 2012.

  1. buhange

    buhange JF-Expert Member

    #1
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 23, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ndugu zangu wana JF,

    Ni masaa kadhaa yameshapita baada ya mavuno ya vijana wetu wa kidato cha nne kuwekwa hadharani. Inasikitisha sana, hii ni zaidi ya maafa. Kuna haja ya kulitafakari swala hili kwa umakini sana. Nini hasa shida Mfumo, Sera au vijana wetu ni mbumbumbu!. Waziri mwenye dhamana anasitahili kuwajibika ktk hili hasahasa atoe tamko juu ya mafanikio ya shule zake za Kata, maana ni kama viongozi wetu wametusogezea kaburi karibu ili watoto wao waendelee kuonekana vichwa. Kawambwa ajihudhuru.
     

    Attached Files:

  2. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #2
    Feb 8, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hata hiyo ya mtoto wa Kikwete kupata IV inawezekana ni danganya toto,bado atasoma kokote kule,shame on us WaTZ kubaki kimya na hali hii
     
  3. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #3
    Feb 8, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    nasemaga kila siku kwanini waziri husika aaitimuliwe?form four aibu,darasa la saba nusu ya waliofaulu hawajui kusoma na kuandika....wats wrong?????????
     
  4. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #4
    Feb 8, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,426
    Likes Received: 925
    Trophy Points: 280
    Mtaji wa masikini ni ................................!!!!!!!!!!.
     
Loading...