Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatimaye nccr yathibitisha kumvua uanachama, kafulila.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ralphryder, Dec 18, 2011.

  1. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #1
    Dec 18, 2011
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Chama cha nccr kimethibitisha kumvua uanachama kafulila. Source, ch ten.
     
  2. M

    Makupa JF-Expert Member

    #2
    Dec 18, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Ubunge atapoteza, je mikopo aliyochukua kwa nafasi yake kama mbunge atarejeshaje
     
  3. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #3
    Dec 18, 2011
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    ndo maana kapiga magoti na kulia hadharani kama mtoto! Chejea mkopo we!
     
  4. MchunguZI

    MchunguZI JF-Expert Member

    #4
    Dec 18, 2011
    Joined: Jun 14, 2008
    Messages: 3,601
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 280
    Lazima tuwe na mashaka. Huenda baadhi ya wanasiasa wana bei ndogo. Namuangalia Kafulila na Hamad Rashid. KUna hawa CCM wanaopigania roho zao, isije wakawa wanatafuta kuinua jina lao kwa kutafuta vyama vingine vionekane havifai wakati wao wameshindwa kufukuza hata wezi na vibaka!
     
  5. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #5
    Dec 19, 2011
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,641
    Likes Received: 2,984
    Trophy Points: 280
    Nimeona Ruhuza naye akijichanganya sana...ni kama anasema SIZITAKI MBICHI HIZI............
     
  6. T

    Taso JF-Expert Member

    #6
    Dec 19, 2011
    Joined: Jun 12, 2010
    Messages: 1,394
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Kimethibitisha kumvua uanachama kwa kosa gani?
     
Loading...