Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatimaye Nape Nnauye atinga Igunga

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by only83, Sep 4, 2011.

  1. only83

    only83 JF-Expert Member

    #1
    Sep 4, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    ...Akiandika katika mtandao wa Facebook kwenye profile yake katibu mwenezi wa CCM ndugu Nape Nnauye amedai katua Igunga leo asubuhi na kujihakikishia ushindi kwa asilimia 100...Na akatoa kejeli uchwara kwa watanzania kwa kusema na hapa namnukuu kama alivyoandika kwenye profile yake bila kubadilisha neno hata moja....

    "Oooh Nape hataenda Igunga".... Nikiwa Igunga leo asb" USHINDI WA CCM IGUNGA NJIA NYEUPEEEE"


    ....Akaendelea kuchangia baada ya watu kucomment kwenye post yake........

    "Mliuliza maswali ya kejeli hapa, nikajaribu kufafanua watu wakaendelea kukejeli tena ni jana tu kuwa mwenezi gani haendi kukisemea chama.. Sasa nipo Igunga njooni mseme tena waungwana.."


    Mwisho wa kumnukuu..............

    288612_262123397142414_100000342668655_927568_8099788_o.jpg
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Sep 4, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,158
    Likes Received: 5,700
    Trophy Points: 280
    Basi jimbo limeshaondoka..no discussion any more..Chadema mshindwe wenyewe
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    Sep 4, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Eee,sihasa za kileo bhana,,,,,,,haya mi si mwanaigunga wanaigunga watapima wenyewe na wataamua
     
  4. M

    Mkandara Verified User

    #4
    Sep 4, 2011
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Hivi Nape anatumia mchubuo?
     
  5. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #5
    Sep 4, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,228
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    Hamnazo huyo!
     
  6. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #6
    Sep 4, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ukiona mtu anaingia kwenye mambo binafsi ya mtu basi ujue kunatatizo kichwani!
     
  7. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #7
    Sep 4, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Akili yake imekaa kitaarabutaarabu
     
  8. J

    JENSENE Member

    #8
    Sep 4, 2011
    Joined: Mar 7, 2011
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Always mfa maji haishi kutapatapa, hata mgonjwa anayekaribia kukata roho huwa anafarijiwa/kujifariji kuwa anapona. Anyway Labda kwa uchakachuaji ndio njia nyeupe. Lakin nawapa pole magamba kwa msiba wanaoenda kuupata kwa kuondokewa na Igunga.
     
  9. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #9
    Sep 4, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,360
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    We mwache afanye sifa, watu wakikwambia huwezi kukalia moto we unataka ukae kwa ubishi, utaungua masaburi.
     
  10. g

    gkidin Member

    #10
    Sep 4, 2011
    Joined: Aug 22, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    uwezo mdogo huyu, analipi la kusema zaid ya matusi, uongo na kejel.i
     
  11. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #11
    Sep 4, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    ni kweli kuna matatizo kichwani, Ndiyo maana CCM na Habari leo waliposhadadia maisha binafsi ya Dr.SLAA tuliwaita wehu.
     
  12. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #12
    Sep 4, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Mkuu hapo unajaribu kupigia jibu mstari. Vijana wa siku hizi hakuna jambo tunaacha kujaribisha!
     
  13. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #13
    Sep 4, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    usimlaumu kwani hana tofauti na redio, toka lini redio ikaongea tofauti na kile mtangazaji anachokizungumza?
     
  14. apolycaripto

    apolycaripto JF-Expert Member

    #14
    Sep 4, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nadhani hoja za kisiasa ujibiwa kisiasa na si mipasho.Nakumbuka alijitokeza hapa katika thread moja ya ''wapi Nape'',alipata kejeli nyingi hapa kuwa amezuiliwa kwenda Igunga kupitia kikao cha kamati kuu ya Chama (CC).Wengi tuliamini hatokwenda kulingana na uvumi uliokuwepo sasa kama amefika basi kulikuwa na uzushi hapa tukubaliane.

    Sidhani kama tunapaswa ku-challenge hili.
     
  15. M

    Mkandara Verified User

    #15
    Sep 4, 2011
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Aaaah mkuu wangu nauliza tu maanake jamaa navyomjua sii mweupe kihivyo!
     
  16. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #16
    Sep 4, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,070
    Likes Received: 3,609
    Trophy Points: 280
    nape mkorogo!
     
  17. Smartboy

    Smartboy JF-Expert Member

    #17
    Sep 4, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,110
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Huyu kijana amepata pesa zimemharibia mwili yaani anenepa hovyo siku hizi hata kusimama ni shida, asipo angalia atapata Obesity.
     
  18. Mnyampaa

    Mnyampaa JF-Expert Member

    #18
    Sep 4, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 245
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Adui mkubwa wa maendeleo ya nchi hii ni SIASA. SIPENDI SIASAAAAAAAA............
     
  19. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #19
    Sep 4, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,070
    Likes Received: 3,609
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    palikuwa na makubaliano ya kumtumia rostam kwenye kampeni igunga, msemakweli katibua ratiba kwa kumchana rostam. imebidi magamba kupanga upya ratiba ili nape apate angalau cha kujichekeshachekesha!
     
  20. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #20
    Sep 4, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,708
    Likes Received: 1,840
    Trophy Points: 280
    Ndo maana yake
     
Loading...