Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatimaye Nape afanyia kazi ushauri wa Maige

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by magistergtz, Jun 18, 2012.

  1. magistergtz

    magistergtz JF-Expert Member

    #1
    Jun 18, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 282
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Baada ya Maige kumtuhum Nape kwa kushindwa kutimiza wajibu wake wa uenezi, hatimaye namwona nape kaanza kufanya kazi.

    Nape ameanza kuiga staili za CHADEMA kwa kuzunguka nchi kueneza chama. Alianzia Dar sasa yuko Iringa.

    Tofauti japo na mikutano ya CHADEMA, nape hukumbana na zomeazomea zaidi na hamna watu wa maana walio tiyari kuhamia ccm.
     
  2. mashami

    mashami Senior Member

    #2
    Jun 18, 2012
    Joined: May 8, 2012
    Messages: 183
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    m4c itamlaza icu
     
  3. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #3
    Jun 18, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Avue Gamba avae Gwanda!
     
  4. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #4
    Jun 18, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Kuinga kunya kwa tembo....Nape tumia akili bila kufuata mkumbo.
     
  5. kanga

    kanga JF-Expert Member

    #5
    Jun 18, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,011
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Nepi anasaka posho tu poyoyo huyo kabla ruzuku haijakatika 2015
     
  6. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #6
    Jun 18, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,011
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    mia
     
Loading...