Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hatimaye mkuu wa nchi atua The Kingston Town,na kulakiwa na reggae.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KUNANI PALE TGA, Nov 25, 2009.

  1. KUNANI PALE TGA

    KUNANI PALE TGA Senior Member

    #1
    Nov 25, 2009
    Joined: Feb 6, 2009
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu wa nchi leo jioni ametua kingston town na kulakiwa kwa sherehe kubwa zikiambatana na nyimbo za reggae kutoka yule master Bob wa Mrley,na kesho atakwenda kwenye kaburi lake ili kuomba na kumuombea.
    Bob marley i will remember you for the marvelous tunes you gave us and the music which you created,all is implicable in these times of ufisadi.
     
  2. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #2
    Nov 25, 2009
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    ameenda kutafuta soko la bidhaa toka tarime.
     
  3. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #3
    Nov 25, 2009
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    nasikia Wajamaica wamefurahi sana.
     
  4. RealTz77

    RealTz77 JF-Expert Member

    #4
    Nov 25, 2009
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 741
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    haya watu wa mkoa wa Mara soko hilo mumeenda tafutiwa na mkulu mwenyewe museme hamuitaki ccm mnachagua chadema!!Kilimo cha yalee mazao yetu kidumu
     
Loading...