Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatimaye mkuu wa chuo cha Mkwawa na wasaidizi wake wang'oka kwa wizi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by bogota the king, May 11, 2012.

  1. b

    bogota the king Member

    #1
    May 11, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 56
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Habari za uhakika kabisa ni kwamba Mkuu wa chuo cha mkwawa iringa amepewa barua ya kukabidhi ofisi ifikapo Jumatatu asubuhi sambamba na wasaidizi wake 2! Na hii inatokana na tuhuma nzito za matumizi na usimamizi mbovu wa mali za chuo hiko ikiwa ni pamoja na wizi wa pesa za mikopo kwa wanafunzi kutoka LOAN Board zinazomgusa moja kwa moja mkuu huyo! Tayari PCCB imewahoji kwa kirefu watuhumiwa wote wa wizi huo! Na hii inaashiria hatua moja ya kuwafikisha mahakamani wahusika wotze!
    Source! Mtu wa ndani katika chombo cha maamuzi mkwawa.
     
  2. b

    buyegiboseba JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Akishaondoka ofisini ndo mambo yameisha,hakuna kesi wala nini,pale duce kuna mmoja alikwapua kwa fujo,aliondolewa tu na bado anadunda mlimani,blandina nyoni kashitakiwa wapi?
     
  3. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #3
    May 11, 2012
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Mkuu issue ya DUCE inaingiaje hapa?
     
  4. b

    bogota the king Member

    #4
    May 11, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 56
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hoja yako inawezekana ikawa na mashiko! Mke wa waziri moja nyeti kutoka mikoa ya kusini ameteuliwa kukaimu nafasi ya ukuu wa Chuo! Ni kupeana ulaji kama kawaida!
     
  5. Mtz-halisi

    Mtz-halisi Member

    #5
    May 11, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba nitoe sahihisho, kwa taratibu za chuo kikuu cha Dar es salaam, kiongozi anakaa miaka 3 na baada ya hapo mabadiliko yeyote yanaweza tokea. kwa upande wao mda wao umefika wa kuondoka. Pia hayo ni mabadiliko ya chuo kizima cha Dar es salaam na Campus zake. Pia viongozi wakubwa hawakuhusika na wizi huo, ni wale vijana wa chini na hilo linafahamika. ahsante
     
  6. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #6
    May 11, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,365
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Are you a great thinker or a great sinker? Siamini kama hauoni uhusiano wa haya mambo mawili.
     
  7. M

    Murrah Senior Member

    #7
    May 11, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    DUCE na MUCE kuna tofauti gani
     
  8. simaye

    simaye JF-Expert Member

    #8
    May 11, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 414
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    hawa jamaa ni wezi sana na ndio maana wanafunzi wanapata tabu sana wakati wanasoma, hakika kama serikali itakuwa macho na vyuo vingine wanaweza kung'oa wakuu wa vyuo wengi maana wanaonekana kuishi kama peponi .
     
  9. b

    bogota the king Member

    #9
    May 11, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 56
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mtz Halisi! Search ilikuwa inaendelea katika Campus zote za chuo kikuu na wote walipendekezwa kuendelea na nafasi zao, lakini kutokana na madudu ya hawa waheshimiwa utaratibu huo umesitishwa kwa muda kupisha uchunguzi wa kina ili kuwafikisha Mahakamani wahusika wote! Hata hivyo mkuu wa chuo MUCE anahusishwa moja kwa moja na tuhuma hizi!
     
  10. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #10
    May 11, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 11,339
    Likes Received: 1,568
    Trophy Points: 280
    Na ndio maana naipigania Katiba Ya Kidikteta, itakayoondosha Western Styled Good Governance na kuleta Approved Dictatorship Governance.
     
  11. Mkondakaiye

    Mkondakaiye JF-Expert Member

    #11
    May 11, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 839
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Anaonesha kuwa akishaondolewa hakuna lolote litakalo fanyika kama ilivyotokea DUCE
     
  12. kaburungu

    kaburungu JF-Expert Member

    #12
    May 11, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 933
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    Hii nchi bana,,,!
     
Loading...