Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatimaye mkenya amewatambua wenzake aliyeshilikiana nao kumteka Dr.Ulimboka. wakiwa wamefariki

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kipenga, Jul 22, 2012.

  1. kipenga

    kipenga Senior Member

    #1
    Jul 22, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 193
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    wana jf Ni tetesi tu lakini yawezekana kusemwa.
    Hatimaye yule kijana anayesemekana ametokea nchi ya jirani (kenya) anayehusishwa na tukio la utekajinyala wa Dr.Ulimboka, ameweza kutambua alioshirikiana nao kwenye utekaji huo wakiwa wamepoteza maisha kwenye ajari ya meli ya MV STAGAT iliyotekea siku ya jumatano.
    Habari zinasema kuwa watekaji hao walikuwa wanakimbilia mafichoni Zanzibar, lakini kwa bahati mbaya au nzuri hawakufanikiwa upepo mkali uliosababisha kuzama kwa meli, vijana hao hawakuweza kuokoka kwenye dhoruba hiyo. Aliowatambua ni vijana 7 nakukili kuwa ndio aliokuwa nao siku ya tukio.
    My take, Hizi habari hazijathibishwa lakini kwaniijuavyo Tanzania ya leo na jinsi ya hili tukio lilivyotokea yote yanawezekana, tuwe nasubira ndugu zangu, hakuna linaloshindikana.
    Nawasilisha.
     
  2. Mpeni sifa Yesu

    Mpeni sifa Yesu JF-Expert Member

    #2
    Jul 22, 2012
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    jua kuwa watu wa humu ndani wana akili sana, si rahisi kudanganyika. no more comment kwakweli!
     
  3. D

    Determine JF-Expert Member

    #3
    Jul 22, 2012
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 256
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    peleka hii global publishers
     
  4. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #4
    Jul 22, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Wa TZ waleo hawatumii kichwa kuotesha nywele.

    Wewe hujapita mbele yake akakutambua?
     
  5. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #5
    Jul 22, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    kawasilishe hukohuko kwa wapumbav wenzako..
     
  6. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #6
    Jul 22, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Kwamaana hiyo hata ingetokea jengo limeungua mngesema wahusika wameonekana kwenye tukio la jengo kuungua??acheni upuuzi wakutafuta kuchomoka kawatambuaje wakati yeye yupo segerea??Au...mnaweweseka?
     
  7. Ngongoseke

    Ngongoseke JF-Expert Member

    #7
    Jul 22, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 3,212
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hata mtoto wangu ana miaka 4 tu lakini ukimwambia habari hii hakubali ni uongo kabisa tena wakufikirika tu'
     
  8. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #8
    Jul 22, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    No comment... full hocus pocus!
     
  9. Timtim

    Timtim JF-Expert Member

    #9
    Jul 22, 2012
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 576
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Yani magaidi au majambazi saba yakisafiri kwa chombo kimoja kwa pamoja yakijijuwa ni wahalifu wanaotafutwa? Impossible leta source ya hii habari. Walikuwa wanaenda kuwa train Uamsho?
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    Jul 22, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,726
    Trophy Points: 280
    ALFU LELa ulela elfu mia na moja.
     
  11. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #11
    Jul 22, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Dip stick...
     
  12. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #12
    Jul 22, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,047
    Trophy Points: 280
    this is not face book mkuu............
     
  13. Gwangambo

    Gwangambo JF-Expert Member

    #13
    Jul 22, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 3,665
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Mtoa mada lazima utakuwa ni Ahmed Msangi. Tangu lini polisi wa bongo akawa great thinker. Karibia wote ni form 4 failures.
     
  14. Mangaline

    Mangaline JF-Expert Member

    #14
    Jul 22, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 1,052
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Namwombea radhi aliyetukanwa!! Mh. pole sana kwa ghadhabu hadi kufikia kutoa maneno makali kiasi hiki. Uwe na subira kwani wapumbavu tumo wengi na tunaomba nafasi ya ku air out upumbavu wetu.
     
  15. OLESAIDIMU

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #15
    Jul 22, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,206
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Tabula Rasa
     
  16. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #16
    Jul 22, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    ​hii movie naona irudi tena studio
     
  17. m

    mwagisa Member

    #17
    Jul 22, 2012
    Joined: Jun 24, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    au ni wewe mwenyewe nn?
     
  18. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #18
    Jul 22, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    ametokaje mahabusu na kwenda kuangalia maiti,je alipewa taarifa kuwa watapanda meli? na kwanini wasingewakamata kabla ya kupanda meli wakati wakiwa DSM? nani aliyemweleza kuwa ktk ile meli waliokufa mojawapo ni hao jamaa zake?
     
  19. z

    zedlyn JF-Expert Member

    #19
    Jul 22, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 422
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    peleka huu upuuz fb
     
  20. King2

    King2 JF-Expert Member

    #20
    Jul 22, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mikengengeza atawaita waandishi kuendeleza Movie.
     
Loading...