Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatimaye Mbowe atinga mahakamani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Wikiliki, Jun 3, 2011.

  1. Wikiliki

    Wikiliki JF-Expert Member

    #1
    Jun 3, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mh. Freman Mbowe,mwenyeki wa Chadema taifa na mkuu wa upinzani bungeni mchana huu ametinga mahakama ya hakimu mkazi Arusha kujua hatma ya dhamana yake. Anamngojea hakimu mfawidhi kwa ajili ya maelekezo yake.
     
  2. M

    Mkwele JF-Expert Member

    #2
    Jun 3, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 206
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tujuze huyo mdhamini wake yupo? Je hao green guard nao wapo? Au wameufyata?
     
  3. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #3
    Jun 3, 2011
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Huyo hakimu ni mwana-CCM? Maana tatizo kubwa ninaloliona hapo ni vita kati ya CDM na CCM na wala hakuna kitu cha maana hapo kinachostahili kuimbiana nyimbo hizo. Mbowe akihamia ccm kesi zote dhidi yake kwishney
     
  4. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #4
    Jun 3, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,496
    Likes Received: 9,262
    Trophy Points: 280
    Weka ndani huyo.
     
  5. HOMOSAPIEN

    HOMOSAPIEN JF-Expert Member

    #5
    Jun 3, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 699
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 45
    Subutu wamweke ndani,safari hii tutavunja gereza iwe uwanja wa ndege au Karanga Moshi
     
  6. Nico1

    Nico1 JF-Expert Member

    #6
    Jun 3, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 648
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    atuliye tu atayamaliza kwani kesi yake hailingani na wezi wa mabilion ya wananchi ambao mpaka sasa wapo
    wanaendelea kuyakamua kitaa
     
  7. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #7
    Jun 3, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,373
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    JF Kiboko kweli kama WEAKLEAK, endelea kutujuza nini kinaendelea!!!!!!!!!!!
     
  8. nkasoukumu

    nkasoukumu JF-Expert Member

    #8
    Jun 3, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Haki haipaswi tu kutendeka bali ionekane iki tendeka
     
  9. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #9
    Jun 3, 2011
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,715
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mahakimu wote wanatekeleza matakwa ya CCM. Hata Jaji Mkuu alikuwa kwenye Semina Elekezi Dodoma.
     
  10. Bollo Yang

    Bollo Yang JF-Expert Member

    #10
    Jun 3, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 439
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nimegonga 'Like' lakini naona haitoshi! LIKE LIKE LIKE LIKE.........
     
  11. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #11
    Jun 3, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,496
    Likes Received: 9,262
    Trophy Points: 280
    Mbona Lissu kaswekwa ndani hamkufanya lolote, loooh kujidai tu.
     
  12. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #12
    Jun 3, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,496
    Likes Received: 9,262
    Trophy Points: 280
    Looh, na zile zake za NSSF umezisahau?
     
  13. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #13
    Jun 3, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Zile bajaji ambulance zishapelekwa mbeya chunya kule mkwajuni?
     
  14. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #14
    Jun 3, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,496
    Likes Received: 9,262
    Trophy Points: 280
    Mbona hizi hujaziweka?, ya amma lugha inakupiga chenga au una mambo ya kizamaaani:

    1. foxy
    Not refurring to a fox itself but is instead o young and beautiful women. Duriving from the ancient british word of Foxismonitism, meaning attractive or sexually appealing, has evolved along the years to become a more well known, and someone slang word, foxy.
    Laura Harlow is one foxy babe.
    by Dr. J. S. Shmurman Jan 8, 2005
    2. Foxy
    One hot spunky piece of ass, who is just perfect.....
    Ohh my god she is foxy

    source: Urban Dictionary: foxy
     
  15. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #15
    Jun 3, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,496
    Likes Received: 9,262
    Trophy Points: 280
    Duhh, ulijuwaje wewe? Unachekesha, mwanamme mzima kuwa mbeya, hata hupendezi.
     
  16. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #16
    Jun 3, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,496
    Likes Received: 9,262
    Trophy Points: 280
    Saana, bahati mbaya siku ile nlipokwambia unikune hicho kikunio chako kikapotea, ilikuwaje eti?
     
  17. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #17
    Jun 3, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,496
    Likes Received: 9,262
    Trophy Points: 280
    Kwani Serikali inaongozwa na nani sasa hivi? cdm?
     
  18. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #18
    Jun 3, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,496
    Likes Received: 9,262
    Trophy Points: 280
    Hawaelewi heshima ya Dola na mahakama hawa, na wakiwachiwa watapandia watu vichwani. Waki-beep sisi tupige. Wasilete ubabe wa night club kwenye siasa.
     
  19. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #19
    Jun 3, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,496
    Likes Received: 9,262
    Trophy Points: 280
    Kama yeye anatetea haki za raia wake na aonyeshe mfano wa kuiheshimu mahakama na atakapovunja amri ya mahakama afate sheria za mahakama, ya ama mdhamini wake ahudhurie au yeye, akikaidi hakuna mzaha.
     
  20. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #20
    Jun 3, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,496
    Likes Received: 9,262
    Trophy Points: 280
    Ndio unakiona leo? umechelewa jamvini karamu imeshaliwa!
     
Loading...