Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatimaye Mbowe apewa dhamana

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Crashwise, Jun 6, 2011.

  1. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #1
    Jun 6, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Watu wamezuiliwa kuingia mahakamani, Lema analumbana nao anawauliza ni sheria ipi inayozuia watu kuingia mahakamani kusikiliza kesi?

    Muda si mrefu tutajua kinachojiri humu ndani.

    ================
    FINAL UPDATE:

    Kesi imeahirishwa, Mbowe kaachiwa kwa dhamana.

    Mdhamini wa sasa wa Mbowe ni John Bayo diwani wa kata ya Elerai baada ya yule wa kwanza kuwa na kesi na yeye hivyo kesi zilikuwa zinagongana..
     
  2. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #2
    Jun 6, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Naam, Mbowe kashafikishwa hapa Arusha mahakama kuu
     
  3. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #3
    Jun 6, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Crashwise! Sipo mbali kuingia hapa mtaa wa uzunguni palipo mahakama kuu! Nitakupataje tuwe pamoja? Jb pls!
     
  4. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #4
    Jun 6, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    bado watu wamezuiriwe kuingia mahakamani..
     
  5. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #5
    Jun 6, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    kwa haraka haraka kuna zaidi ya polisi ya 70 na magari ya polisi zaidi ya 10..na muona wenje, halima,lema, akonai na wabunge wa viti maalum zaidi ya 7
     
  6. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #6
    Jun 6, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Mwee!! Hii kali sasa!!
     
  7. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #7
    Jun 6, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    wanaoruhusiwa kuingia ni wale wanaokuja na gari..
     
  8. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #8
    Jun 6, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    ZITTO KABWE ameingia anashangiliwa na wana CDM..
     
  9. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #9
    Jun 6, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    pamoja kama moja mkuu!!!!
     
  10. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #10
    Jun 6, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    naona wameruhusu watu kuingia..
     
  11. KIMBURU

    KIMBURU JF-Expert Member

    #11
    Jun 6, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 209
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    God bless you man! endelea kutujuza.
     
  12. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #12
    Jun 6, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    huku ndani parking imejaa hivyo watu wanaekujana na magari wanashauriwa kupaki nje..
     
  13. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #13
    Jun 6, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    pamoja sana ila msiniombe picha..lol
     
  14. Ibra Mo

    Ibra Mo JF-Expert Member

    #14
    Jun 6, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 795
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Kwa mujibu wa Novatus Makunga aliyekuwa anairopotia ITV hivi punde kile kinachoendelea Arusha nikwamba Mbowe ndo anaingizwa katika chumba cha Mahakama khali iliyomfanya ahairishe kuripoti ili aendelee kufuatilia kinachoendelea.
     
  15. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #15
    Jun 6, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    watu wanazidi kuingia na waoga wametanda nje..
     
  16. Mbaneingoma Zom

    Mbaneingoma Zom JF-Expert Member

    #16
    Jun 6, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Je idadi ya watu ni ya kuridhisha?
     
  17. F

    FUSO JF-Expert Member

    #17
    Jun 6, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,754
    Likes Received: 311
    Trophy Points: 180
    hii nimeipenda sana, endelea kutujuza kamanda wetu.
     
  18. Mlengo wa Kati

    Mlengo wa Kati JF-Expert Member

    #18
    Jun 6, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 2,734
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Freeman Mbowe ameshafikishwa Mahakama ya Arusha asubuhii chini ya ulinzi Mkali! Atapandishwa kizimbani mda wowote kuanzia sasa! Hali nje ya mahakama iko shwari kabisa na hakuna vurugu zozote! Habari zinasema amesafirishwa usiku saa 7 usiku kutoka Dar!
     
  19. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #19
    Jun 6, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Apewe dhamana kama raia wengine kupunguza mvutano. Ni haki yake ya kikatiba
     
  20. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #20
    Jun 6, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,789
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Aaaaagh!!! Inauma, inakera na inasikitisha kwakweli.
     
Loading...