Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatimaye Mbeya kumetulia

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Biz2geza, Nov 12, 2011.

  1. Biz2geza

    Biz2geza Senior Member

    #1
    Nov 12, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Baada ya vurugu za wamachinga wakidai haki zao za msingi na wakitoa shinikizo kuwa hawataki kuongea na mtu mwingine yoyote zaidi ya rais wao sugu.wakidai kuwa hali itarejea ikiwa haya yafuatayo yatatekelezwa

    1. Waakikishie kuendelea kufanya biashara katika maeneo yao.
    2. Wenzao wote walioshikiliwa na polisi waachiwe bila masharti
    3. Wote waliopo hospitali kutokana na majera ya vurugu hizo wapatie matibabu ya hali ya juu.

    Baada ya kikao kilichofanyika kati ya sugu na serikali ya mkoa. Kandoro amekubali kutekeleza masharti yote matatu na wamachinga wanarejea katika maeneo yao. Kwasasa sugu anaongea na wapiga kura wake wanamshangilia mbaya.

    Big up sugu wapiga kuwa wako wamekupa heshima kubwa sana na hii ni salamu kwa serikali kuwa nguvu ya dola haishindi nguvu ya umma.
     
  2. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #2
    Nov 12, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Mkuu ahsante kwa taarifa!! Tuwekee na picha ya Mhe. Sugu akiwahutubia makamanda wa Mbeya!!
     
  3. I

    Ismaily JF-Expert Member

    #3
    Nov 12, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli Sugu ni rais wa Mbeya watu ni wengi sana msiache kuangalia Itv.
     
  4. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #4
    Nov 12, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    tafuta kule kwenye thread nyingine ya mbeya,acha uvivu.
     
  5. M

    Molemo JF-Expert Member

    #5
    Nov 12, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Asante Sugu na chadema!
     
  6. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #6
    Nov 12, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,883
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Kamanda Sugu walikuita muhuni, sasa wanashangaa muhuni kusikizwa kuliko hao wanaojiita waungwana
     
  7. f

    fisi 2 JF-Expert Member

    #7
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,066
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Chadema peoples power ................................................... Pinda alie tu kama alivyozoea
     
  8. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #8
    Nov 12, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Watawala inabid watafakar ya kuwa aman haiji kwa kutumia vyombo vya dola bali mazungumzo!well done wana mbeya
     
  9. king'amuzi

    king'amuzi JF-Expert Member

    #9
    Nov 12, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    walikuwa wapi muda wote mpaka wakapoteza roho za watu? hongera Mbeya kwa msimamo mliyoonyesha.kwa pamoja tunaweza
     
  10. Gwallo

    Gwallo JF-Expert Member

    #10
    Nov 12, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 2,000
    Likes Received: 267
    Trophy Points: 180
    Nimeipenda hiyo wakazi wa mbeya kukataa kuongea na mtu yeyote yule ila Sugu. Hiyo ni nguvu ya umma na taarifa nzuri kwa JK na serikali yake.
     
  11. Biz2geza

    Biz2geza Senior Member

    #11
    Nov 12, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wao wanawaona wabunge wa cdm ni wahuni lakini wanasahau kuwa hao ndiyo chaguo la wananchi na hawakuchakachua.walianza arusha kumuomba mbowe na leo tumeona kwa sugu kwanini hawakumuomba shitambala kama kweli yeye ndiye kipenzi chao?
    Katika hili wamejionea jinsi nguvu ya umma ilivyokubwa.wanajeshi wanapita vijana wanawambia peoples power tunaongea na raisi wetu.
     
  12. N

    Ndakilawe JF-Expert Member

    #12
    Nov 12, 2011
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 3,538
    Likes Received: 935
    Trophy Points: 280
    big up Mbeya..ndivyo migogoro inavyomalizwa kwa k usikiliza kilio cha wananchi na sio mabomu ya machozi na risasi za moto!
     
  13. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #13
    Nov 12, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Mnashangilia wakati wenzenu tayari wameshapata kipondo na wengine wamepoteza maisha! Ama kweli watu hamnazo kabisa.
     
  14. GATS

    GATS JF-Expert Member

    #14
    Nov 12, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 240
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sugu tutakupenda endeleza ukombozi wa nchi yetu tutapigania mpaka mwisho.
     
  15. MR. DRY

    MR. DRY JF-Expert Member

    #15
    Nov 12, 2011
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 639
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    mkuu tembelea MBEYA YETU.BLOGSPOT.COM
    kila kitu unaiona huko.
     
  16. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #16
    Nov 12, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Nimepata habari kuwa sugu ametaka raia walokamatwa jana na leo watolewe,kwa mujibu wa wana mbeya!
     
  17. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #17
    Nov 12, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,043
    Likes Received: 549
    Trophy Points: 280
    Sugu Moto chini tanlalalalalaaaaaaaaa ni moto chini Huyo ndo kiongozi si unakumbuka kuna kipindi polisi washawahi kuua watuhumiwa waliwaweka kwenye kaselo kadogo
     
  18. M

    Mr. Clean Senior Member

    #18
    Nov 12, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 195
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Jana wakati kikao cha bunge kikiendelea nilimwona Mh. Sugu anachat na Mh. Pinda, nkakumbuka ile taarifa ya spika kukataza wabunge kumsonga pinda wawapo kikaoni!

    Nkajang'amua jioni kumbe alikuwa anambrifu yaliyokuwa yanajiri kule mbeya, yaani waziri mkuu anapewa taarifa na raisi wa mbeya ndo akaanza safari kuelekea mbeya,

    hongera sugu kwakuwa active. chichiem kwishney mwanawane!
     
  19. CR wa PROB

    CR wa PROB Senior Member

    #19
    Nov 12, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa hili nawapongeza wakazi wa mbeya..
     
  20. GATS

    GATS JF-Expert Member

    #20
    Nov 12, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 240
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wewe naona hujui kuwa ukombozi huwa kuna watu wakujitoa sadaka kwa ajili ya wengine. Naona huijui historia ya ukombozi ilivyo. Huwa ni lazima wachache waumie ili kutokee mabadiliko bila hivyo usitegemee watawala watawasikiliza. Hata kama watu wameuawa na wengine kujeruhiwa lakini watawala wamenyosha mikono fuatilia nini wamekubaliana.
     
Loading...