Hatimaye Magazeti yote leo yaonesha ukweli mikutano ya slaa:Mafisadi watayanunua yote

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by tartoo, Sep 23, 2010.

  1. tartoo

    tartoo JF-Expert Member

    #1
    Sep 23, 2010
    Joined: Jul 2, 2010
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kurasa za mbele za magazeti ya Nipashe, the guardian,Mwananchi na tanzania daima yaonesha umati wa watu katika mkutano wa kampeni ya slaa moshi.

    Bila shaka mafisadi watayanunua yote ili wananchi wasijue ukweli
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,268
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 48
    Hawawezi, maana tulishaona tangu jana kwenye newz!
    Napenda niwasifu watu wa Moshi, maana wameonyesha wazi kuichoka ccm.
    Hawa ni mashujaa!
     
  3. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #3
    Sep 23, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,719
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Hawana sera sasa hivi mwaka huu wameshikwa pabaya ndio maana wanahaha kila mahali kwenye TV,MAGAZETINI na kwingineko lakini wakae wakijua kuwa wataendelea kuvuliwa nguo hadharani kwa kuwa kila kinachoongelewa juu yao na ushaidi pia upo ndio maana Chegeni anahangahika na kupiga propaganda zisizo na msingi wowote ule
     
  4. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #4
    Sep 23, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 697
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hawa ni wanamapinduzi wa kweli kama wambulu, kilimanjaro hawadanganyiki kirahisi,mwaka huu CCM watajiju vizuri.
     
  5. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #5
    Sep 23, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,242
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 38

    Kama kawaida Mwananchi limetoka 'kivyake' (na style ya hajikombi mtu).

    Nadhani picha yake ya mbele ni mwiba kwa Chama cha Mafisadi (CCM) na vibaraka wao
     
  6. W

    WildCard JF-Expert Member

    #6
    Sep 23, 2010
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 38
    CHADEMA ina mizizi mirefu Kilimanjaro. Umati huu siushangai hata kidogo.
     
  7. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #7
    Sep 23, 2010
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 6,870
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 48
    Picha jamani!!!
     
  8. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #8
    Sep 23, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,242
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 38

    Hakuna cha kuhofia. Wao husema 'Ushindi unakuja'. Sisi twasema 'Muda unakuja'. Unaweza kuzuia hata bomu la nyukilia lakini huwezi zuia muda.

    Kilimanjaro na Mikoa yote inayoamini mabadiliko kuwa ni lazima wanakilisha WIMBI la bahari linalosafiri.

    Tsunami ilipiga Indonesia. Lakini wimbi la Tsunami lilifika mpaka fukwe za Pwani ya Tanzania.

    Watu wa Tanga,Lindi na Mtwara (wanaaongoza kwa kufulia kila sekta.wazee wa gahawa, urojo na pweza) wakae tayari. Wimbi la mabadiliko linakuja. Na hakuna wa kulizuia.

    Kwa wale wanaoota kurudisha majimbo kama Moshi Mjini kwenye mikono ya Mafisadi. Wasahau. Labda niwashauri --- Wahamie Tanga, Lindi na Mtwara.
     
  9. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #9
    Sep 23, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 12,901
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 38
    Moshi CCM haithubutu kupata kura ya mtu kule mgombea atabaki na kura yake peke yake tu na mkewe au mumewe. Watanzania wote tungekuwa kama hawa watu Moshi na Karatu tungeshakuwa mbali sana. Moshi na Karatu hongereni sana kwa kuonyesha ushujaa
     
  10. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #10
    Sep 23, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,678
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 38
    Kura yangu Kwa Slaa, Mbunge wangu John Mnyika na Diwani Chadema hiyo inaitwa FULL SUIT. To Hell With CCM fisadizzzzzz
     
  11. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #11
    Sep 23, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 22,413
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 48
    Ndugu ahsante sana na hata mimi mmoja waliofurahi kwa hili ila naogopa kufurahi sana kwa yalionikuta kwa mrema sitosahau ogopa sana hawa wanaojaza mkutano siku ya kura wanakuwa bar wote wakilewa na pesa za ccm
    so wingi wa watu usikupe saaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaanaaaaaaaa matumaini....
     
  12. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #12
    Sep 23, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,220
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    moshi for chadema..!
     
  13. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #13
    Sep 23, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,506
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38

    Tunawaambia wembe ni ule ule KUSHINDWA!
     
  14. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #14
    Sep 23, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,467
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 38
    Huna gazeti la mwananch hapo Ofisini?

    Naombeni kuuliza mbona kwenye ile picha kwenye gazeti la Mwananchi umati wote umeweka mikono kichwani?
     
  15. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #15
    Sep 23, 2010
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,387
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba kunukuu uliyoandika Mkuu PJ
     
  16. W

    WildCard JF-Expert Member

    #16
    Sep 23, 2010
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 38
    Utani wana-CHADEMA kwa wana-CCM. Wakiambiwa "CCM oyee" wao wanajibu "uuuwi" na kushika kichwa kama kilio.
     
  17. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #17
    Sep 23, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 753
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Walikuwa wanalia kilio cha umaskini
     
  18. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #18
    Sep 23, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 22,413
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 48
    wamesikia nuru wanajuta kwa nini awakujiandikisha mapema ...
     
  19. k

    kanda2 JF-Expert Member

    #19
    Sep 23, 2010
    Joined: Apr 22, 2007
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Asanteni Chadema tumewa sikia dharau, kejeli na juba zenu. Kila la kheri na safari yenu ya "Ikulu"
     
  20. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #20
    Sep 23, 2010
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    hongereni watu wa moshi, hongereni tena na tena, kwa kuwashangaza ccm,
     
  21. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #21
    Sep 23, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 38
    LOL, Wildcard, mbavu mimi sina!:becky:
     
  22. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #22
    Sep 23, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,055
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 36
    Rai yangu sasa hiko kwa mawakala wa vyama kwenye vituo vya uchaguzi - kura zilindwe kwa nguvu zote bila kushawishika kwa vipesa vya muda mfupi na ubinafsi. Pili habari za magazeti ziko pia kwenye mitandao, labda wafanye internet iwe down mpaka baada ya uchaguzi kitu ambacho hakizwezekani!!!!!
     
  23. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #23
    Sep 23, 2010
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kwa jinsi nilivyoona kwa kweli Moshi CCM haina nguvu kabisa.
     
  24. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #24
    Sep 23, 2010
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,931
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    News za wapi? ITV, Chanel Ten, au TBC? Maana jana niliangalia vituo hivyo na vyote vilionyesha umati wa Iringa kwenye Kampeni za CCM. Yaani Channel Ten sikuona hata mkutano wa Kampeni za Ubunge za chama chocohte zaidi ya CCM!
     
  25. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #25
    Sep 23, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,471
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 36
    hiyo ilikuwa staili ya Mbowe kuongoza kilio kutokana na umaskini uliosababishwa na sisim
     
  26. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #26
    Sep 23, 2010
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,191
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    Walikuwa wanalia kichaga. Yaani Mbowe akisema SALAKANA wao wanajibu eeeeuwuuuuuwi, KIKWETE wao EEEEEUWUUUUUUUUUUUUUUUUUUWI,
     
  27. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #27
    Sep 23, 2010
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,191
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
  28. minda

    minda JF-Expert Member

    #28
    Sep 23, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,069
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0



    dea ur ma broda!!!
     
  29. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #29
    Sep 23, 2010
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,971
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hii habari ni ya upande mmoja. mkutano wa Jakaya na slaa kwa wingi wa watu katika mkutano wa mashujaa mosha haukutofautiana, watu walijaa kwa wingi uleule. jaribuni kuangalia picha za JK Moshi. Ndo maana nawashangaa, eti jana slaa anasema nyinyi mmekuja wenyewe eti ccm walibeba watu. Jamani waliokuwa kwenye kampeni za JK moshi waeleze ukweli kama kuna mtu alifuatwa na kubebwa. waliohudhuria waliona wenyewe kwa macho yao watu wakijiijia kwa miguu yao na kuondoka kama walivyokuja. Huu usanii mwengina bana, kwa kweli ni aibu. sijui ni nani aliemdanganya slaa eti watu walibebwa kupelekwa kwenye uwanja wa mashujaa moshi. YES, THIS IS SHAME kama ndo wameanza kudanganywa mapema. Labda niseme tu SLAA ADANGANYWA. Hapo bado hajawa rais (kitu ambacho ni ndoto za mchana kweupe)
     
  30. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #30
    Sep 23, 2010
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 3,040
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu we ulikuja kwa mguu wako? wenzio tuliambulia book 2 za nauli, walio wahi walipata book 5! Kuwa sharp next time, ila usisahau kula CCM kura CHADEMA!
     

Share This Page