Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatimaye mabumba umekuwa msamiati mpya

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mwinukai, Jul 4, 2012.

  1. m

    mwinukai JF-Expert Member

    #1
    Jul 4, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Niko hapa Temboni Vijana wanajadili siasa zinzoendelea Bungeni, na kusikitishwa sana na kauli za Mabumba aliyoitoa kwa Mnyika, kiasi kwamba wanatumia jina hili katika ubishani kuwa wewe umeongea BUMBA kwa umoja MABUMBA uwingi ikimaanisha kuwa umeongea kitu cha ovyo au pumba.

    Kwa namna hii bila shaka majina ya wanasiasa wanoongea MABUMBA watakumbukwa kwa MABUMBA yao.
     
  2. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #2
    Jul 4, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Teheteheteheteheteeeeeeeeeeeeee na wewe BUMBA
     
  3. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #3
    Jul 4, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    We sema uko temboni uone kama ACP Msangi hajakwijia
     
Loading...