Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatimaye kocho wa real madrid jose mourinho kufundishwa adabu

Discussion in 'Sports' started by white wizard, Aug 23, 2011.

  1. w

    white wizard JF-Expert Member

    #1
    Aug 23, 2011
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 1,949
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    kocha jose mourinho huenda akafungiwa mechi 12 kutokana na kitendo chake cha utovu wa nidhamu ktk ile mechi ya super cup dhidi ya barcelona,ili iwe fundisho na ndio chanzo cha wachezaji wake kukosa nidhamu.
     
  2. saliel

    saliel Member

    #2
    Aug 23, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ningependa afungiwe maisha ikiwezekana kwani hana adabu.
    soka linahitaji nizamu ya hali ya juu kama kiwango chako kidogo kajipange ili ukikuze co kuleta fujo.
     
  3. M-mbabe

    M-mbabe JF-Expert Member

    #3
    Aug 24, 2011
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 2,835
    Likes Received: 745
    Trophy Points: 280
    you can either be a bank manager or a bank robber.....you make money either way, dont you?
    uchaguzi ni wako......vyote viwili vinakupa pesa!

    similarly kwa mourinho na football.
    yeye anachojali ni kupata sifa ya ku-win trophies... he doesn't care how (which does not exclude hurting a few souls in the process).

    mimi namlinganisha mourinho na bank robber! robbers should be kept where they belong.......in jail!
     
Loading...