Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hatimaye KKKT wabadili jina!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Ms Judith, Mar 31, 2011.

  1. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kufuatia hatua ya kanisa la kiinjili la kilutheri tanzania kubariki huduma ya uponyaji inayoendelea kufanywa na mmoja wa wachungaji wake wastaafu mch. ambilikile mwasapile baada ya kuoteshwa na mungu huko loliondo. kanisa la kkkt limeamua kubadili jina lake na sasa litajulikana rasmi kama Kunywa Kikombe Kimoja Tu (KKKT)(haki zote zimehifabdiwa kwa Prof. kasambanda)
     
  2. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    haya mama, you made my night
     
  3. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #3
    Mar 31, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    duuhhh
    haya tena ..
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Mar 31, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,596
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Du!! Lini hayo mabadiliko yamefanyika?
     
  5. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #5
    Mar 31, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 24,541
    Likes Received: 3,875
    Trophy Points: 280
    Dah,we mdada nimekukubali kwa ubunifu.very creative
     
  6. G

    Gongolo Member

    #6
    Mar 31, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 83
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mimi pia nimeyapata hayo mitaani watu wanabadilisha maana halisi ya KKKT wakilinganisha na kikombe cha babu!
     
  7. D

    Deo bony Member

    #7
    Mar 31, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo ni rimix sasa
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Mar 31, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Under normal circumstance I have a high respect to Miss Judith,.... but with straight face i say this thread is CHILDISH!
     
  9. d

    donmzushi Member

    #9
    Mar 31, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    forwarded to babu
     
  10. Mzalendo Mkuu

    Mzalendo Mkuu JF-Expert Member

    #10
    Mar 31, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 722
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mwana dada, hongera kwa ubunifu, lakini tuambie, habari hii ililenga kuelimisha au kudhalilisha? Mambo ya kidini si vema sana kuyaweka kwenye utani wa hivi. Ni uamuzi wako lakini nadhani busara haikupata nafasi kwenye hili!
     
  11. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #11
    Mar 31, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    So ulitaka viwe viwili . Kumbe ndo maana mod wanapotezea thread zako. teh teh teh jokes nyingine bwana
     
  12. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #12
    Mar 31, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Iko kwenye thread ya Jokes, if you cant control yourself, STOP visiting Jokes thread!!
     
  13. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #13
    Mar 31, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Teh teh teh!
     
  14. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #14
    Mar 31, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hahah, bahati yako ume-edit, siku nyingine uwe unazingatia jukwaa kabla ya kutoa comment!
     
Loading...