Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatimaye Kiwia afanyiwa upasuaji India

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Imany John, May 17, 2012.

  1. Imany John

    Imany John Verified User

    #1
    May 17, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    MBUNGE wa Jimbo la Ilemela,
    Highness Kiwia
    (CHADEMA),amefanyiwa
    upasuaji mkubwa wa kichwa
    katika Hospitali ya Apollo
    nchini India, Alhamisi iliyopita.

    Akizungumza na Tanzania
    Daima jana, Mkurugenzi wa
    Masuala ya Bunge wa Chama
    cha Demokrasia na Maendeleo
    (CHADEMA), John Mrema,
    alisema kutokana na upasuaji huo, hali ya mbunge huyo
    inaendelea vizuri.
    “Mheshimiwa Kiwia
    alishafanyiwa upasuaji
    mkubwa wa kichwa tangu
    Alhamisi ya wiki iliyopita na
    kwa sasa anaendelea vizuri,”
    alisema Mrema. Alipoulizwa kuhusu kurejea
    nchini Mrema alisema ni
    mapema mno kueleza kwani
    hivi sasa anaendelea kuwa
    chini ya uangalizi wa
    madaktari. “Kuhusu kurejea lini nchini
    madaktari ndio watakaojua
    kwani kwa sasa anaendelea
    kuangaliwa pamoja na
    kufanyishwa mazoezi,”
    alisema Mrema.

    Kiwia na mbunge mwenzake
    wa chama hicho, Salvatory
    Machemuli wa Jimbo la
    Ukerewe walijeruhiwa vibaya
    kwa mapanga na shoka na
    watu wanaodaiwa kuwa ni wafuasi wa Chama cha
    Mapinduzi(CCM) katika eneo la
    Ibanda, Kabuhoro mjini
    Mwanza.

    Tukio hilo lilitokea usiku wa
    kuamkia Aprili mosi mwaka
    huu baada ya wabunge hao
    kudaiwa kuvamiwa na watu
    hao.
    Akizungumzia tukio hilo
    Kamanda wa Polisi wa Mkoa
    wa Mwanza, Liberatus Barlow,
    aliwataja wengine
    walioshambuliwa kuwa ni
    Ahmed Waziri ambaye inasemekana kuwa ni kada
    wa UVCCM aliyekatwa kiganja
    chake cha mkono wa kulia.

    Wengine ni Haji Mkweda (21),
    ambaye alijeruhiwa mguu wa
    kulia, Judhith Madaraka (26),
    aliyechomwa kisu kwenye titi
    lake la kushoto na mkono wa
    kushoto, Ivory Mchimba (26), aliyejeruhiwa kichwani na
    mdomoni. Majeruhi wote ukiondoa
    wabunge hao na waziri,
    wamelazwa katika Hospitali
    ya Mkoa ya Sekou Toure.

    Awali, wabunge hao
    walilazwa katika Hospitali ya
    Rufaa Bugando lakini baadaye
    walisafirishwa kwa ndege
    kupelekwa katika Hospitali ya
    Taifa ya Muhimbili (MNH), Dar es Salaam na baada ya siku
    kadhaa mbunge Kiwia
    alihamishiwa katika Hospitali
    ya Appolo, India.

    Source:Tanzania daima.
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    May 17, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,288
    Likes Received: 3,062
    Trophy Points: 280
    upone upesi
     
  3. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #3
    May 17, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,488
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    Ccm ni mafia,ila time wil tel
     
  4. frema120

    frema120 JF-Expert Member

    #4
    May 17, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 5,107
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    pole kamanda, mungu akubaliki upone mapema... but ccccmmm!
     
  5. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #5
    May 17, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,180
    Likes Received: 471
    Trophy Points: 180
    Pole kamanda!!Inasikitisha kuona waliofanya huu unyama bado hawajashughulikiwa!!
     
  6. M

    Mkekuu JF-Expert Member

    #6
    May 17, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,240
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tumesha usoma mchezo,tumejiaa vya kutosha tunasubiri maelekezo.zamu yao inanukia sana.
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    May 17, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,104
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    ivi kwa nini tunasomesha madaktari? bora tusomeshe manesi tu basi
     
  8. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #8
    May 17, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Nawaombea wapone haraka warudi kwenye majukumu yao.
     
  9. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #9
    May 17, 2012
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Hizi damu zinazomwagwa na hawa CCM zinatuletea laana nchini mwetu, inashangaza haya mambo ya kumwaga damu kwa malengo ya kisiasa yanaanza kuwa ya kawaida. God forbid.
     
  10. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #10
    May 17, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kamanda apone haraka
     
  11. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #11
    May 17, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Pole sana mkuu...I remember such a bad night was arounr too...nikanusurika.CCM=Chama Cha Mauaji
     
  12. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #12
    May 18, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,752
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    ili wawatibu watanzania maskini. Njoo moi uone kina prof kahamba wanavyofanya kazi ndipo utakapojua tz kuna madaktari wazuri. Kina jk wamewastarv vifaa wamebaki kuwa waganga wa kienyeji. Hao wabunge wanalazimisha waende nje kutokana na ile sera yao ya kuifirisi nji hii.
     
  13. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #13
    May 18, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    kumbe mkwara wa Dk ulisaidia? Tunamuombea mema arudi salama
     
  14. M

    Maseto JF-Expert Member

    #14
    May 18, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 679
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Pole sana kamanda.utapona,jipe moyo
     
  15. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #15
    May 18, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kama yeye keshazoea Waganga wa kienyeji, unategemea vipi awathamini modern doctors!
    Hivi waliowapiga mapanga walishakamatwa? Au walifanya hiyo kazi kwa Maagizo? Je na upande wa pili nao ukiamua "kama n' mbwai, mbwai!" Watalaumiwa!
     
  16. K

    Kiumbo JF-Expert Member

    #16
    May 18, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 561
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mungu awajaze nguvu waweze kupona haraka warejee kwenye harati za kutukomboa tulio gizani.
     
  17. P

    PUNJE JF-Expert Member

    #17
    May 18, 2012
    Joined: Jul 30, 2008
    Messages: 302
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    ..kama wale waliOfanya vurugu kujeruhi watu hivi karibuni pale katika mkutano wa Mbunge wa CDM na wananchi wa Nduli wamekwishafikishwa mahakamani, Iweje hili la wabunge wa Mwanza? Ninaona kuna JAMBO HAPO! au ndio nimepitwa na taarifa ya maendeleo ya sakata hili la MWANZA??
     
  18. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #18
    May 18, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,903
    Trophy Points: 280
    Mungu amsaidie apone upesi.
     
  19. o

    oakwilini Member

    #19
    May 18, 2012
    Joined: May 7, 2012
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkakati wa kuwaua baadhi ya viongozi makini wa chadema hautafanikiwa kwa sababu wananchi wamejenga imani katika falsafa ya chama na hivyo yeyote akipendekezwa na chama kugombea kwenye nafasi fulani ni lazima atakuwa mwiba mchungu kwa magamba.BIBLIA IMFANDIKA "Msiogope aharibuye mwili bali mwogopeni yeye awezaye kuharibu mwili na roho".CCM wajue hatutarudi nyuma kwa sababu hatuwaogopi kwani vita ya haki ni ya Mungu na ndiye tunayesimama naye,tutamwogopa na kumheshim yeye peke yake katika hili. KIWIA pona kamanda uje tupambane ukombozi uko karibu.
     
  20. Arvin sloane

    Arvin sloane JF-Expert Member

    #20
    May 18, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Get well soon hon.
     
Loading...