Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatimaye kitendawili cha lowasa kuhamia chadema chatenguliwa leo.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Shardcole, May 26, 2012.

  1. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #1
    May 26, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    habar wakuu, leo mida ya mchana nilikuwa hapa monduli mitaa ya darajani pamoja na baadhi ya wazee wa ccm mahali hapa ambapo ktk mazungumzo yetu tulijadili kuhusu hali ya kisiasa hapa nchini especially hapa monduli. ktk kutaka kupeleleza kama msimamo wa hao wazee ni ccm ama chadema wazee hao wote kwa pamoja wakasema kuwa wao hawaangalii chama sa hv bali wanaangalia mbunge lowasa ambaye ni kipenzi chao yupo wapi na ndipo nikawauliza sasa juu ya chadema kama wataweza kujiunga ndipo wote kwa pamoja wakasema watajiunga soon pamoja na lowasa ila endapo mipango yao yote itakamilika kabla ya 2014.

    my outlook
    wanacdm wote mnatakiwa mtafakari kwa makini ujumbe huu mzito kutoka kwa hawa wazee wetu maana mdharau mwiba mguu huota tende.
     
  2. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #2
    May 26, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,938
    Likes Received: 5,401
    Trophy Points: 280
    ata hasipo jiunga mapambano dhidi ya mafisadi yanaendelea.
     
  3. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #3
    May 26, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    kwani chadema inategemea kura zao? Robo tatu ya wa tz ni vijana na wote ni chadema so wasijisheue sa7bu ya lowasa
     
  4. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #4
    May 26, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Huyu lowassa anaingiza ufisadi wake mpaka kanisani, km ameamua kuwa msafi kwa nn asiachane na chama cha majambazi(CCM) ,Na kuamua kuwasaidia waumini wake coz huwezi kutumikia mabwana wa wili kwa wakati mmoja..
     
  5. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #5
    May 26, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    lowasa hana sifa hata moja ya kuwa mwana CDM!
     
  6. +255

    +255 JF-Expert Member

    #6
    May 26, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 1,732
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    Ila Shibuda anazo.
     
  7. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #7
    May 26, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Sidhani kama huyu jamaa hata ajisafishe je kama atafaa kuwa mwana chadema!
     
  8. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #8
    May 26, 2012
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Wazee ulioongea nao hawana tofauti na wale washili wa Armeru. Hawana nafasi kwenye siasa za dunia ya leo.
     
  9. Chizi Fureshi

    Chizi Fureshi JF-Expert Member

    #9
    May 26, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 1,654
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Siasa za nyakati hizi hazina kulemba mkuu. ACTION TU.
     
  10. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #10
    May 26, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mi huwa simtambui huyo mwizi,fisadi wa tz, go to the hell
     
  11. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #11
    May 26, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kelele za inzi huwa hazimtishi m2 kunya hata km asipo amia CDM BADO ITASHIKA KASI KM GARI ILIYOKATA BREAK
     
  12. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #12
    May 26, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,049
    Likes Received: 848
    Trophy Points: 280
    Nimefungua harakaharaka nikijua keshatundika gamba kumbe porojo za kwenye mbege,ahh ushaniudhi tayari,ngoja nirudi zangu jangwani.
     
  13. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #13
    May 26, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Jamani naomba mnisaidie jambo moja,hivi hasa ufisadi wa huyu Lowassa kwa nchi yetu ni nini?Najua alijiuzuru uwaziri Mkuu kwa kashfa ya Richmond,lakini je,anahusika vipi na ufisadi?
    Nimekuwa nikimchukia huyu Lowassa kwa namna tofauti kidogo ambayo si ya kisiasa ni ya kiutendaji zaidi na inanigusa mimi binafsi.
    Wakuu naomba mwenye data za huyu jamaa anisaidie hapa maana nimekuwa nikitafuta data zake lakini sizipati.
     
  14. b

    bdo JF-Expert Member

    #14
    May 26, 2012
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,143
    Likes Received: 1,095
    Trophy Points: 280
    hapa sioni cha kutafakari ..ila Lowasa apitie mbali na wazee wake, bora Monduli ibaki "kisiwa" na liwe jimbo la mwisho kuvua gamba, than LOWASA kwenda CDM kwa shinikizo
     
  15. Wa Kwilondo

    Wa Kwilondo JF-Expert Member

    #15
    May 26, 2012
    Joined: Sep 15, 2007
    Messages: 1,085
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    Naomba unitajie uchafu wake mkuu!! Ukiacha issue ya richmond ambayo iko wazi na soon ukweli utakuwa wazi.
     
  16. Wa Kwilondo

    Wa Kwilondo JF-Expert Member

    #16
    May 26, 2012
    Joined: Sep 15, 2007
    Messages: 1,085
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    mkuu hata mi sielewi ufisadi wa EL, humu watu wanapiga kelele tu hakuna hata mmoja mwenye data, mpaka naanza kuamini ushirikina...
     
  17. S

    SANING'O LOSHILU Senior Member

    #17
    May 26, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata kama lowasa hatajiunga m4c ipo palepale "vua gamba vaa gwanda" pipooooooooooz!
     
  18. Wa Kwilondo

    Wa Kwilondo JF-Expert Member

    #18
    May 26, 2012
    Joined: Sep 15, 2007
    Messages: 1,085
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    Kaiba nn Mkuu?! Ufisadi wake ni upi Mkuu? Naomba
    utupe data maana si wengine tupo gizani.
     
  19. B

    Bock Member

    #19
    May 27, 2012
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni kweli wakuu, wenye data tusaidieni,ufisadi wa lowassa ni upi hasa maana tunamwita fisadi lkn hatuujui ufisadi wake ni upi! Tuelimisheni tafadhali!
     
  20. wehoodie

    wehoodie JF-Expert Member

    #20
    May 27, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 60
    Ikitokea EL anagombea uraisi kwa chama chochote kile nitamvotia. Yeye anamaamuzi, ni persisstent, ana kaji-udiktekta mbako ni muhimu kwa nchi hii, anawajibisha. Richmond kuna wahusika wakuu zaidi yake (itafahamika tu) na pia hiki chama chenye kuleta hamasa ya mabadiliko bado hakijaweka wazi mkakati wake wakuongoza nchi zaidi ya kufanya mikutano ya ku-attack chama tawala, kuigeuza arusha battle gorunds na hivyo kusimamisha maendeleo yote arusha (arusha is worse with opposition than it was, machalii wamekuwa waajabu wanategemea si-hasa wameacha kuchakarika kama kawaida yao, wanamsubiri huyo jamaa anaepigana na sirikali awakoe kwa ahadi, wanapoteza muda badala ya kuendeleza hustle kama zamani, wanaomba hadi mia ya fegi)....kisaokolijia watu wamechoshwa na hali iliyopo (chama tawala) hivyo wanakimbilia yeyote anaekuja tofauti ili kupata tumaini (kama wagonjwa na kikombe cha babu). EL wewe ndio pekee kwa sasa mwenye nia na uwezo wa kuongoza hii nchi....hawa wengine wanauchu wakuingia magogoni tu, ku-recover cost zao na kutimiza ndoto ya madaraka.....mnaovotia chama kuweni makini msipelekwe kimkumbo tu angalieni nia ya dhati ya hao wahubiri wapya si kuwa wanataka sadaka tu...
     
Loading...