Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatimaye kilio cha mahabusu kimesikika!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jackbauer, Jan 19, 2011.

  1. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #1
    Jan 19, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Baada ya migomo kadhaa ya mahabusu iliyotokea magereza mbalimbali nchini,hatimaye serikali imesikia kilio chao na kuagiza uchunguzi wa kidaktari unatakiwa kukamilika ndani ya majuma manne.inavyoonekana sababu kubwa za kuchelewa kwa kesi ni kutokamilika kwa uchunguzi.habari kutoka wizara ya mambo ya ndani zinasema waraka maalum unaandaliwa kuhusu swala hilo.

    Nawasilisha.
     
  2. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #2
    Jan 19, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    serikali in forensic experts wa kutosha?
     
  3. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #3
    Jan 19, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    experts! Hizo ni ndoto labda watatumia waliopo.
     
Loading...