Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatimaye Kikwete amsamehe Deus Mallya...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Sajenti, Apr 28, 2010.

  1. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #1
    Apr 28, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Katika kuadhimisha miaka 46 ya muungano wa Tanganyika na Zanzibar, Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Jakaya Kikwete alitoa msamaha kwa wafungwa 3,101. Katika msamaha huo yumo kijana Deus Mallya aliyeshitakiwa kwa kosa la kuendesha gari kwa uzembe na bila ya kuwa na leseni na kusababisha ajali iliyopelekea kifo cha aliyekuwa Makamu mwenyekiti wa CHADEMA marehemu Chacha Wangwe. Ajali hiyo ilitokea katika eneo la panda mbili katika mkoa wa Dodoma........
     
  2. M

    Magezi JF-Expert Member

    #2
    Apr 28, 2010
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,741
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Huenda yaliyosemwa yalikuwa ya kweli, prof. Lipumba aliwahi kunukuliwa akisema Deus mallya ni shu shu shu na alipata mafunzo yake Libya. Kwa hiyo huenda alitumika kutekeleza kazi maalumu ya serikali.
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    Apr 28, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Ukisema hivi inamaanisha kifo cha Chacha Wangwe kilipangwa ???
     
  4. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #4
    Apr 28, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Dah utazuka mjadala hapa ngoja nisubili.
     
  5. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #5
    Apr 28, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Na yeye siku yake ya kukufa si ipo jamani. hataishi milele
     
  6. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #6
    Apr 28, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mh! huu mjadala huu!! mi yangu masikio.
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Apr 28, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Msamaha kwa mtu aliyesababisha ajali na kuua public figure anasamehewa kirahisirahisi tu?...Imekwendakwendaje hii?..Mbona walisema msamaha unawahusu Wagonjwa wa Ukimwi na TB, na vitu vya namna hiyo?
     
  8. L

    Lukwangule Senior Member

    #8
    Apr 28, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 150
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    cha kuchekesha kipo hapa je ni kikwete anayependekeza majina ya wasamehewa au nani.. mbona hizi link huwa zinakera je kosa la kuendesha gari na kusababisha ajali iliyoua si kosa dogo tu la traffic? Mbona tunasema tu bila kujua hasa hizi sheria zinasemaje na nani hasa anahusika na mipangilio. Hili huwa linatyupa sana watanzania. kwa kawaida wanaosamehewa ni wale wenye makosa ya kipuuzi na wagonjwa je kosa la trafic si la kipuuzi na kama shushushu kafanya kazi yake ilikuwaje wahangaike vile?: Serikali huua ndio lakini wako very niti katika hili na kama unabisha soma falsafa za mauaji na conspiracy zake
     
  9. L

    Lukwangule Senior Member

    #9
    Apr 28, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 150
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nilikuwa nje ya mtandao duh haya mabadiliko yako very unfriendly. sipendi JF huo ndio ukweli inanisumbua haya marangirangi yenu mfumo ahh yaani ulijiondoa hewani kufix vitu au ulijiondoa hewa kunikera. mhh nilikuwa nafikiri tu.
     
  10. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #10
    Apr 28, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mkuu mbona umetoka nje ya mada?
    Au umepotea njia!!
     
  11. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #11
    Apr 28, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkuu utakuwa umetumwa??

    Sasa wewe ndo unatukera bora upotee kabisaaaaa.....nitamshutua mode akubani
     
  12. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #12
    Apr 28, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Mfalme, your wish has been granted.........nimeshampiga ban!
     
  13. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #13
    Apr 28, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    tatizo nchi hii ina mambo mengi sana..yaliyomo na yasiyokuwemo ....mbona kina nanihii hawajasamehewa basi??
     
  14. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #14
    Apr 28, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ...Mkuu si unajua hii ni bongo kila kitu kinawezekana. Kwni kuna tabu gani kama hao walioko kwenye parol board wakiambiwa watengeneze mazingira kuwa Deus ni mgonjwa wa TB au muathirika wa HIV ili atoke?? Sishangai sana....Haya ni mambo ya chekundu cheusi ukiokota cheupe umeliwa bana...!!
     
  15. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #15
    Apr 28, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Unaimanisha Babu...................????
     
  16. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #16
    Apr 28, 2010
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,270
    Likes Received: 219
    Trophy Points: 160
    Hii ni skendo, wala si jambo dogo. Wanajua wanachokifanya.
     
  17. Kandambilimbili

    Kandambilimbili R I P

    #17
    Apr 28, 2010
    Joined: Nov 11, 2008
    Messages: 782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Upuuzi mtupu, kama ni shushu kweli walishindwa kumtafutia LESENI???? Acheni uzushi nyie ndio mnaipausha JF mpaka kinaonekana ni KIJIWE cha waliokosa kazi, JK kawasamehe wafungwa kwa tatratibu zilizopo na sio kwa majina, ebooooo
     
  18. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #18
    Apr 28, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ...Unanikumbusha Masanja wa Ze comedy..Eti jamani baba Riz chonde chonde msamehe tu babu.....s
     
  19. M

    Magezi JF-Expert Member

    #19
    Apr 28, 2010
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,741
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mkuu vipi ya Gen. Imrani Kombe kwani ilikuwaje?
     
  20. M

    Magezi JF-Expert Member

    #20
    Apr 28, 2010
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,741
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135

    Mkuu hayaja kukuta lakini kama ungeisha ondokewa na mpendwa wako ktk mazingira ya kutatanisha yanayo acha maswali basi usingelisema hayo unayosema sasa. Omba Mungu tu akuepushe na mkono wa dola, huwa ni mrefu sana na mgumu huwezi kuukata hata kwa gesi.
     
Loading...