Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatimaye Jose Monrinho akiri Barcelona ni noma

Discussion in 'Sports' started by white wizard, Aug 18, 2011.

  1. w

    white wizard JF-Expert Member

    #1
    Aug 18, 2011
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 1,949
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    kocha wa real madrid jose amekili kuwa barca ni noma! baada ya kupata kipigo cha mabao 3-2,ktk mechi ya marudiano ya super cup.Japo madrid waliendeleza ule ubabe wao wa kiatu mtu;MESI bado anaendelea kuwatesa kwani zikiwa zimebaki dk kama tano mpira kwisha akapiga bao hilo kweli mesi noma.Angalau na FABRIGAS ameanza kushika makombe ambayo kwake ulikuwa msamiati.upende usipende hawa barca ni noma jamani.
     
  2. M

    Mbuyi Member

    #2
    Aug 18, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 13
    Barca ni timu kama timu nyingine tu bro! Hata kama huipendi Real lakini gepu la umiliki na kufunga magoli imepunguzwa sana! kwa vile umeshinda nami nakupongeza ila nakuambia iangalie sana Real.
     
  3. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #3
    Aug 18, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135

    Acha ushabiki Bro! Barca ni noma hakuna timu duniani itaifunga Barca labda kwa kutaka tu wenyewe. Check pass ya Fabrigas, niliipenda sana japo walitufuna UEFA
     
  4. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #4
    Aug 18, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Mwaka huu patachimbika huko spain!! Barca wako njema lakini Madrid wanakuja kwa kasi kwenye kiwango. Kwa hiyo, tutegemee uhondo zaidi.
     
  5. F

    FUSO JF-Expert Member

    #5
    Aug 18, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,751
    Likes Received: 306
    Trophy Points: 180
    barca kiboko yao ni chelsea.
     
  6. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #6
    Aug 18, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    barca ni kama chadema wanakaba pamoja na kushambulia kwa pamoja.

    victor valdes=mbowe
    mesi=zito
    alves=msigwa
    iniesta=mnyika
    xavi=mdee
    fabregas=mbunge ajae igunga
    puyol=ndesamburo
    pique=sugu
    abidal=wenje
    mascherano=lema
    alcantara=mtema
    guardiola=slaa
    wadau endeleeni kutaja kikosi.
     
  7. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #7
    Aug 18, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Wala si chel-sick,madrid ndo the next phantom that will be haunting them days and nights!
     
  8. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #8
    Aug 18, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Hapa watu wanazungumzia mpira wewe waleta siasa zako.
     
  9. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #9
    Aug 18, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Kwa kifupi madrid walinifurahisha sana kwani walitandaza soka sana tofauti na mwaka jana.
    msimu huu wamepiga hatua kubwa mno.
     
  10. M

    MWENDAKULIMA JF-Expert Member

    #10
    Aug 18, 2011
    Joined: Jul 17, 2009
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Hujui mpira nukta
     
  11. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #11
    Aug 18, 2011
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,570
    Likes Received: 1,878
    Trophy Points: 280
    Acha kuongea pumba wewe
     
  12. Aza

    Aza JF-Expert Member

    #12
    Aug 18, 2011
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 1,649
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    cesc alipotea njia tu,now kaudi panapomuhusu na kaona ss
    chezea barca
     
  13. Eqlypz

    Eqlypz JF-Expert Member

    #13
    Aug 18, 2011
    Joined: May 24, 2009
    Messages: 4,069
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wewe uliangalia mechi zote mbili?
     
  14. b

    beny hiluka Member

    #14
    Aug 18, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Asante mdau,nmeikubali list yako.
     
  15. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #15
    Aug 18, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kaka usihofu nilikuwa najaribu kuangalia vikosi vya ushindi tu.
    timu ikijipanga vizuri hata kama ni ya kilimo lazma isifiwe.
     
  16. b

    babacollins JF-Expert Member

    #16
    Aug 18, 2011
    Joined: Dec 23, 2010
    Messages: 879
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kama Madrid hii iliyofanya mazoezi na usajili wa kufuru imeishindwa Barca hii iliyokuwa na muda mfupi wamazoezi na Fabragas bado hajachanganya sijui kama nafasi ya kuifunga Barca kama hii itajirudia.Halafu kabla Morinho hajaja Real mechi za Barca vs real hazikua na vurugu za kishamba.Simchukii wala siichukii Real lakini nachukia vurugu na matusi.
     
  17. C

    Consultant JF-Expert Member

    #17
    Aug 18, 2011
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,937
    Likes Received: 789
    Trophy Points: 280
    Mourinho ameanza kupata dawa ya kuwadhibiti Barca - slowly but surely
     
  18. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #18
    Aug 18, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Haswaah,hakika barca wanalijua hilo!
     
  19. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #19
    Aug 18, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    CCM itawafanya muuwe team maana Igunga hawawachii, piga ua, Na Rostam kishachagua mtu wa kumrithi na kaahidi kumfanyia kampeni, hapo sasa, patamu kweli.
     
  20. Shakazulu

    Shakazulu JF-Expert Member

    #20
    Aug 18, 2011
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 939
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    The only way they can do it is by playing "dirty"
     
Loading...