Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatimaye Jerry Muro ashinda kesi yake

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Nicas Mtei, Nov 30, 2011.

  1. N

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #1
    Nov 30, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    hatimaye Mwandish wa habari Jeri Muro ameachiwa huru.mwandishi huyo aliyekuwa anafanya kazi TBC alikuwa anakabiliwa na kesi ya kudai rushwa...
     
  2. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #2
    Nov 30, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Dah! Pole sana Jerry..Karibu tena uraiani. Lakini naamini utakuwa umeshapata fundisho. Siyo kila mtu ni wa kuchezea ndani ya TZ hii
     
  3. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #3
    Nov 30, 2011
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hongera zake kwa Ushindi. Na heko kwa mhimili wa dola kutenda haki na ikaonekana haki imetendeka.
     
  4. de'levis

    de'levis JF-Expert Member

    #4
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,169
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    duh....safi sana.........
     
  5. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #5
    Nov 30, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    Ameachiwa achiwaje? vipi tuhuma dhidi yake,zilipikwa? Na nani,na kwa sababu gani...vipi jina lake baada ya muda wote huo wa kupakana matope....naomba ufafanuzi kidogo hapa!
     
  6. Ndetirima

    Ndetirima JF-Expert Member

    #6
    Nov 30, 2011
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 663
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Ulikuwepo Mahakamani au ni uzushi, maana tulikuwa tunasubiri kupata habari za hukumu yake leo.
     
  7. Sordo

    Sordo JF-Expert Member

    #7
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pole Jerry Muro, huo ulikuwa mpango wa mafisadi
     
  8. de'levis

    de'levis JF-Expert Member

    #8
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,169
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160

    si kweli....kesi ile ilikuwa ya kupikwa na ndio mana kashinda
     
  9. MpigaKura

    MpigaKura JF-Expert Member

    #9
    Nov 30, 2011
    Joined: Jan 25, 2007
    Messages: 385
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Karibu sana uraiani"Mr.Jerry Muro"
     
  10. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #10
    Nov 30, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Anapaswa kuwashitaki waliohusika kwa kumdhalilisha, kumvunjia heshima na kumpotezea muda.
     
  11. bht

    bht JF-Expert Member

    #11
    Nov 30, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    daaaaah.....
     
  12. Kisoda2

    Kisoda2 JF-Expert Member

    #12
    Nov 30, 2011
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 961
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    kuna habari kuwa mahaka ya kisutu imemwachia huru aliyekuwa mtangazaji wa TBC1 Jerry Muro.
     
  13. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #13
    Nov 30, 2011
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,911
    Trophy Points: 280
    Unaweza kutupa sababu mbili tatu za kuachiwa huru, such as ushahidi wa mashtaka hautoshelezi, hakuna ukweli wowote wa Jerry kuchukua rushwa etc?
     
  14. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #14
    Nov 30, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Nini?


    Upo?
     
  15. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #15
    Nov 30, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,774
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Duh! Ile kesi kumbe bado ilikua haijaisha?
     
  16. ikizu

    ikizu JF-Expert Member

    #16
    Nov 30, 2011
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 431
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    pole sana karibu kwenye kampeni za kuikomboa nchi kwa kupitia cdm
     
  17. N

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #17
    Nov 30, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145

    Wewe unachotaka ni nini? Ulitaka kusikia kuwa amefungwa? Habari ndo hyo kuwa sasa he is a freeman..
     
  18. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #18
    Nov 30, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Hii habari haijakamilika............................
     
  19. M

    Marytina JF-Expert Member

    #19
    Nov 30, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    endelea kudhani upo juu ya sheria kuna siku tutawachoma vijiti makalioni kama gadaffi.
    kwa akili yako Jerry alikuwa anafanya mchezo mchafu???????????
     
  20. de'levis

    de'levis JF-Expert Member

    #20
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,169
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    yap yuko huru.nimezipata mda mfupi uliopita
     
Loading...