Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatimaye Jairo apigwa chini bila huruma

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Baba Matatizo, Jan 2, 2012.

  1. B

    Baba Matatizo JF-Expert Member

    #1
    Jan 2, 2012
    Joined: May 5, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Jamani rais kesha chagua katibu atakaye kalia kiti cha JAIRO.Nadhani sasa ni rahisi kumpeleka MAHAKAMANI kama wataweza.
     
  2. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #2
    Jan 2, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Anasubiri kuwa balozi...
     
  3. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #3
    Jan 2, 2012
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    God forbid, hiyo ndege itasukumwa na wafanyakazi mpaka ipae.
     
  4. N

    NimaA Member

    #4
    Jan 2, 2012
    Joined: Dec 1, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tupumzike na ya kina jairo na wenziye sasa!
     
  5. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #5
    Jan 2, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,264
    Likes Received: 2,446
    Trophy Points: 280
    kama si kuwa balozi basi ni mkuu wa mkoa we subiri uone!!
     
  6. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #6
    Jan 2, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,082
    Likes Received: 6,751
    Trophy Points: 280
    asee u made ma day dude!!! Ila anatakiwa aswekwe lupango km kina lyumba halaaaa
     
  7. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #7
    Jan 2, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Anasubiri kupangiwa kituo kingine cha kazi.
     
  8. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #8
    Jan 2, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 828
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Dah ukiangalia jinsi alivyosukumwa mpaka roho za watanzania ZINAUMA!Dah kweli JK hapo kaanzia pazur akiweza kumpeleka mahakamani nitamsifu sana
     
  9. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #9
    Jan 2, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,111
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    kWA TANZANIA TUNAYOIFAHAMU, ATAENDELEA KUPETA TU
     
  10. shizukan

    shizukan JF-Expert Member

    #10
    Jan 2, 2012
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 1,159
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Tupumzike kwani yalikuwa yanatukabili na sisi? Wewe fisadi kibaraka nini!
     
  11. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #11
    Jan 2, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,780
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Wapi ngereja aende kumpa na pole, si alitoroka bungen kwenda kumpokea alivyorudshwa na janga luhanjo.
     
  12. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #12
    Jan 2, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Kwa kosa gani?!, ujenzi wa twin towers haukuwa na dosari, kesi ya Liyumba inakisababishi kingine, Jairo hana kisababishi kingine. Atapeta tu.
     
  13. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #13
    Jan 2, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  14. Mizizi

    Mizizi JF-Expert Member

    #14
    Jan 2, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,266
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    hawa wazee wasengenyaji kweli!
     
  15. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #15
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,082
    Likes Received: 6,751
    Trophy Points: 280
    ahaaa kumbeeee
    ni kama yule mdingi
    pesa2 wanazungusha
    kesi weee then
    hukum inapotezewa!

    I really love ma counry
    kila kitu muzuri
     
  16. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #16
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,082
    Likes Received: 6,751
    Trophy Points: 280
    kila nkisoma hii post
    naangua kicheko
     
  17. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #17
    Jan 3, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Kwa mtindo huu lazima ndege isukumwe mpaka ipae.
     
  18. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #18
    Jan 3, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,540
    Likes Received: 422
    Trophy Points: 180
    Ona wanavyoyapa taabu masaburi yao
     
  19. s

    sexon2000 JF-Expert Member

    #19
    Jan 3, 2012
    Joined: Apr 18, 2010
    Messages: 307
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mnamuonea Jairo kwa vimilioni vinne tu kwa miezi miwili ya kikao cha Bunge, mbona DG wa PPF bw. Wiliam Erio anavuta dola 1012 kwa kila mchana awapo nje ya nchi?


    Soma Dira ya Mtanzania last week, ana safiri over JK kwa kutumia michango yetu

    Hata Liyumba hakuwa kama huyu DG wa PPF yeye anahonga nafasi za kazi sio vyekundu.


     
  20. V

    VAMPA Member

    #20
    Jan 3, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ngeleja atamsindikiza uwanja wa ndege pindi atakapo kuwa akielekea kazini kama balozi mteule.
     
Loading...