Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatimaye Ikulu yaikubali mitandao ya kijamii (social networks)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Game Theory I, Jan 25, 2012.

  1. Game Theory I

    Game Theory I Member

    #1
    Jan 25, 2012
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Heshima mbele,

    Nimekuwa nikiangalia matumizi ya social networks kwa Salva na timu yake ya kina Michuzi naona wameanza kuamka kama sio kukumbuka shuka wakati kunakucha. Kuanzia matumizi ya blogs, facebook na twitter jamaa wameonyesha kitu. Maswali yangu ni haya kwa bwana salva, premi kibanga na timu yako:

    1. Mbona account ya twitter ya jk ina-follow mtu mmoja tu? Je inawapuuza followers? Hapo kuna 2 ways communication?
    2. Mnayatumia vipi maoni ya wananchi mtandaoni?
    3. Lini mtafungua kiji-account cha Ikulu hapa JF? (najua huwa mnachungulia kwa kuibia ibia).
    4.png 3.png
     
  2. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #2
    Jan 25, 2012
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Itakuwa jambo la maana tukiwa na member ambaye atakua anaiwakilisha ikulu hapa jamvini!! JF ni ya wote, ya watanzania na tuipende wote na kujivunia.
     
  3. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #3
    Jan 25, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,365
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Tena itakuwa vema wawekewe jukwaa lao special kabisa.
     
  4. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #4
    Jan 25, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Labda ujio rasmi ila naamini tunao hapa kwa id za nyuma ya pazia.
    Ila fb wall ya Jk ilikuwa inaandika pumba kipindi kile cha kampeni hadi nikamu-unfriend....!
    Tunamkaribisha Salva na timu yake.
     
  5. Ericus Kimasha

    Ericus Kimasha Verified User

    #5
    Jan 25, 2012
    Joined: Oct 27, 2006
    Messages: 454
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45

    Ushauri wangu ni kwamba; usiamini haraka kuwa kila Jina mtandaoni ndiye mhusika halisi.
     
  6. JF Marketer

    JF Marketer Member

    #6
    Jan 25, 2012
    Joined: Jan 3, 2009
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    RedDevil,
    Asante kwa wazo na ushauri mzuri. Nikufahamishe tu kwamba, si siku nyingi mwaka huu, tutazindua huduma mpya zitakazo waleta Watu, Ofisi na Taasisi kubwa na zinazoheshimika hapa kwa majina halisi. Wengine kama PPF tayari wanafurahia huduma za JF
     
  7. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #7
    Jan 25, 2012
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Ni wazo zuri kama litaingizwa katika katiba mpya ya Muungano.
     
  8. Lengeri

    Lengeri Senior Member

    #8
    Jan 25, 2012
    Joined: Jul 3, 2009
    Messages: 180
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35

    offpoint EK.... Tosamaganga yetu vip... no real products kwenye siasa?
     
  9. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #9
    Jan 25, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Ukweli mtupu. Waje hapa tuwape darasa.
     
  10. P

    Petu Hapa JF-Expert Member

    #10
    Jan 25, 2012
    Joined: Jan 2, 2008
    Messages: 714
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    nadhani kupata mtu ambaye anafanya uchambuzi makini wa mazungumzo ya jamii za mtandaoni ni kitu muhimu kwa taifa, maana hiyo ni sehemu ya nguvu ya dunia ya leo. Hata kama hawataweka mtu hapa, lakini kuhakikisha wanapitia mitandao kila siku ni faida kwa viongozi.
     
  11. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #11
    Jan 25, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Hapa wana Mawakala, mkuu huoni Ikulu itakuwa na mambo mengi sana ya kuya-attend isipo-Outsource ????????
     
  12. Ericus Kimasha

    Ericus Kimasha Verified User

    #12
    Feb 1, 2012
    Joined: Oct 27, 2006
    Messages: 454
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Kwa wale ambao walikuwa bado hawajanielewa hapo juu, tembeleeni ukurasa huu FB
    JK FB.jpg