Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

HATIMAYE HESLB YATEMA MAJINA KWA 1YR WALIOKOSA MKOPO....udsm wapo 154 waliopata..

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Triple G, Oct 10, 2011.

  1. Triple G

    Triple G JF-Expert Member

    #1
    Oct 10, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 689
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    nina furaha kubwa kuwa heslb watema majina ya waliokosa mkopo pamoja na sababu zao..nenda loan results utaona.Nashukuru mungu dogo kapata.kila la kheri wana ndugu
     
  2. General mex

    General mex Member

    #2
    Oct 10, 2011
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 13
    Mi nimeona jina langu kwenye page ambayo jamaa mmoja alikua nayo. Wameonesha kabisa na loan breakdown. Thank you God. Ila sitaacha kutetea wale waliokosa kwani najua hali niliyokua nayo kabla ya habari hizi. Inauma sana kunyimwa mkopo usiombe ikukute.
     
  3. Triple G

    Triple G JF-Expert Member

    #3
    Oct 10, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 689
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    duuh..!kweli nimeamini usiombe yakukute bora uyasikie tu..ni nzuru wametoa na breakdown..!thanx God mdogo wangu ana furaha,umaskini huu acha tu..ni kushuru Mungu Mkuu..tutapigana kwa ajili ya wengne..
     
  4. peri

    peri JF-Expert Member

    #4
    Oct 10, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,580
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 145
    Namshukuru Mweneyezi Mungu japokuwa mdogo wangu kakosa tena na anasomea ualimu.
    Yote Ni Mipango Ya Mwenyezi.
     
  5. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #5
    Oct 10, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,836
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Dah, Jifungeni Mkanda Ili Dogo Asome ndio nchi yetu ilivyo.
     
  6. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #6
    Oct 10, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,739
    Likes Received: 423
    Trophy Points: 180
    hyo ni batch ya pili unaanza kuogopa hvo,huwa kuna batch hadi 20,so ucogope sana about ur mdogo,atapata 2.
     
  7. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #7
    Oct 10, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,256
    Likes Received: 1,319
    Trophy Points: 280
    utakuta sasa wale mliopata mnawetenga ambao bado na kusahau kua shida mlikua nayo wote
     
  8. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #8
    Oct 10, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,133
    Likes Received: 743
    Trophy Points: 280
    usumbufu tu! Huo.
     
  9. CR wa PROB

    CR wa PROB Senior Member

    #9
    Oct 10, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa muanze kuongeza umaarufu kwenye night club!!!
     
  10. MTAMBOKITAMBO

    MTAMBOKITAMBO Senior Member

    #10
    Oct 11, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kumbe huwa wanatoa kwa kubeep hivi,doh!Maana wale wa due to budget exhaustion sijaona kwenye hii batch ya 2,hope watatoa nyingine soon!
     
  11. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #11
    Oct 11, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 958
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Waungwana nimechezea za pua kwa mara ya pili, tuombe mungu kuwe na batch nyengine, maana hii naona watu wa equivalent nao wamewakumbuka, maana kuna index number za mpk 1990.
     
  12. N

    NIMIMI Senior Member

    #12
    Oct 11, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hakuna jipya ni mambo ya kijinga mno. Zaidi tukisha ungana ndipo tutaanza ukwere, ukapa, ukawa mbwa, nk hadi suluhu. Kumbe pesa zipo! Nimeona kaka wamepanda mbegu ya bomoa bomoa wenyewe wangoje matunda yake sasa. Hii nchi haiendelei kwa shahada za elimu pekee ila kila shahada ina mchango wake kwenye maendeleo ya nchi hii, sasa wanavyotutenga watoto wa wakulima kisa nimeomba Bsc in Geology, chemical processing, mineral processing nk ndipo ubaya na fujo vinajitokeza.
     
  13. P

    Pepo Member

    #13
    Oct 11, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Majina yanazidi kujiongeza vuta subira kijana! Kama ipo ipo tu.
     
  14. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #14
    Oct 11, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,280
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Wamebana weee,wameachia.........
     
  15. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #15
    Oct 11, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,280
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Zamani likuwa raha sana,haya mambo HSLB ni kero.
     
  16. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #16
    Oct 11, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 3,984
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Bora tu. Ili wapungue pungue waliokosa mkopo.
     
  17. CHUAKACHARA

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #17
    Oct 11, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 10,633
    Likes Received: 2,646
    Trophy Points: 280
    Watu kushindwa kutimiza wajibu eti Mungu, Basi lipindike kwa uzembe wa dreve, Eti mipango ya Mungu!!! Mungu gani huyo hataki wengine wasome. Anyway kila mtu ana Mungu wake. After all Mungu is not a concept. Your God is not the same as mine anyway.
     
  18. Bassem

    Bassem JF-Expert Member

    #18
    Oct 11, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,322
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Dah dogo hayupo tena, kazi ipo
     
  19. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #19
    Oct 11, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 26,821
    Likes Received: 1,303
    Trophy Points: 280
    kumekucha mkaanze matangazo baa na kwenye night clubs.
     
  20. MTAMBOKITAMBO

    MTAMBOKITAMBO Senior Member

    #20
    Oct 11, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Usikate tamaa mkuu,yatatoka mengine soon,ila hata mimi nilijua watayatoa kwanza ya wale waliokosa due to budget exhaustion,kumbe...doh!
     
Loading...