Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatimaye china yapata meli kivita ya kubeba ndege

Discussion in 'International Forum' started by Kwame Nkrumah, Sep 26, 2012.

  1. K

    Kwame Nkrumah JF-Expert Member

    #1
    Sep 26, 2012
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 884
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
  2. K

    Kituko JF-Expert Member

    #2
    Sep 26, 2012
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    Mkuu hiyo sio Manowari
     
  3. m

    mkenyadaima Member

    #3
    Sep 26, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    really struggling to match usa's power inthe pacific but the truth is america is decades ahead in weapons n military technology[​IMG]
     
  4. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #4
    Sep 26, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Ha ha haa MAN OF WAR.........Here it is

    [​IMG]
     
  5. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #5
    Sep 26, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 9,304
    Likes Received: 1,965
    Trophy Points: 280
    Watu wachache au waliofika kote Marekani & China na kujionea maendeleo physically na uwe na elimu say a degree then unaweza kujua USA sio wenzetu... hata kidogo, China uchumi wake ni sawa na States 3 tu i.e
    California, Texas & Michigan.... see GDP....
    1: Look NASA wanavyotawala UNIVERSE, i have been there, u can't imagine, its wonders ni vigumu kuelezea ordinary person huku akiwa anaongea hakufika...

    2: US Marine.... Is such a HUGE powerful millitary, ni hatari

    3: USAF... US Air Force.... naijua, its hard to explain ukaelewa, such a powerful ever Airpower.... They guard that big continent like a small garden,

    3: Agriculture... hahaaaa, is only Country in the world can feed the world, .... period.... acheni utani....

    4: Infrastructures, Railway stations, Airports, Roads, Harbours.....ooohhh..... ni kubwaa, most busy... 24/7....

    IN NO WAY U CAN COMPARE US with any country....
     
  6. Root

    Root JF-Expert Member

    #6
    Sep 26, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,447
    Likes Received: 3,442
    Trophy Points: 280
    China kwanza wamechukua toka kwa Russia na kuimodify this is shit hamuwezi marekani na sasa watapitisha sheria ya kufungia electronics fake hahahah kifo cha china
     
  7. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #7
    Sep 26, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,219
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Tatizo all that is clouded by the blood of millions innocent people ambao America amewaua Dunian kote..Taifa la kishetani tu hilo
     
  8. jaywacnza

    jaywacnza JF-Expert Member

    #8
    Sep 26, 2012
    Joined: Sep 15, 2012
    Messages: 301
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mnaoitetea marekani,naombeni kùuliza,kwann marekan ina maden china?ukwel ni kwamba 'CHINA after ten yrz,itakuwa nchi inayoongoza kwa uchumi dunian'!
     
  9. Root

    Root JF-Expert Member

    #9
    Sep 26, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,447
    Likes Received: 3,442
    Trophy Points: 280
    Hizo ni zako unauhakika utakuwepo hiyo ten years?
     
  10. Nanren

    Nanren JF-Expert Member

    #10
    Sep 26, 2012
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Inakusaidia nini kushindanisha Marekani na China? Au ndio mambo ya Yanga na Simba?

    Nita-appreciate zaidi kama ungelinganisha Tanzania yetu na hayo mataifa na kushauri tufanyaje ili tuwafikie hao waliotuzidi.
     
  11. Root

    Root JF-Expert Member

    #11
    Sep 26, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,447
    Likes Received: 3,442
    Trophy Points: 280
    tunapashana habari hapa,Tz kufika huko inahitaji reform kuanzia system zote pia baada ya hapo action zifanye kazi we have all resources to enable us reach where we want its us to act knowing that time is not at our hand.
     
  12. mangi waukweli

    mangi waukweli JF-Expert Member

    #12
    Sep 26, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 246
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa mbona inaiyogopa iran atauwe natechnologia ya aina gani ua kivita theis only one thing which is bigger than ALL weapon is NUCLEA WEAPON enpecialy nuclear BOOOM.kama ukiweza ku liproject likafika at least 200 kilometers from US land can cause very serious DEVASTATION OF MORE THAN ONE STATE TURN THEM INTO GROUND ZERO NDIYO MAANA usa wanaiogopa IRAN kama ukoma na wala marekani haitathubutu kupigana na haina uwezo waku battle in field directly with CHINA,RUSIA,IRAN north COREA EVEN INDIA
     
  13. jaywacnza

    jaywacnza JF-Expert Member

    #13
    Sep 27, 2012
    Joined: Sep 15, 2012
    Messages: 301
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    andybird314...we kama unaish kwa matumain kivyako!ila ni naipenda china!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #14
    Sep 27, 2012
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,210
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Du! Hii sred angalau imenipumzisha na kizunguzungu cha UCCM. na UCDM
     
  15. K

    Kwame Nkrumah JF-Expert Member

    #15
    Sep 27, 2012
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 884
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Haya toa shule basi.
     
  16. K

    Kwame Nkrumah JF-Expert Member

    #16
    Sep 27, 2012
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 884
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Swali zuri ni kwa nini China inawekeza Marekani?
     
  17. salosalo

    salosalo JF-Expert Member

    #17
    Sep 27, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Umesahau kuhesa meli ya kivita ya Tanzania kama nchi pekee barani afrika iliyopata kumtangulia China kununua ( Naandika huku najicheka)
     
  18. A

    Africa_Spring JF-Expert Member

    #18
    Sep 27, 2012
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 428
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nukes only will tell...nothing more
    the big guns of the world china is threat to usa get use to it bro.....
     
  19. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #19
    Sep 27, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 9,304
    Likes Received: 1,965
    Trophy Points: 280
    Mkuu... i loved your analysis, ni kweli hasa hapo uliposema watu waliofika kote ndio wazuri to judge....

    i travalled to both countries several times
    Niseme MAREKANI WAKO MBALI SANA...
    Kwa kila kitu....kisayansi, Kijeshi, kijamii, kisiasa, economically....
    Na ukifika ukajionea , then you go China, & compare kwa nyakati tofauti ukiwa ktk pitapita zako za safari....
    US is a single very very strong ever country.... very strong..
    Eg. Once US economy goes down we all suffer.... immeadiately.... dunia nzima.... Marekani wakiproduce food kidogo chakula kinapanda worldwide haraka....
    Marekani ina majeshi Dunia nzima, & very powerful, na wanatoa mafunzo sehemu mbalimbali....
    Vyuo vikuu usiseme.... nenda US utaona jinsi wachina wengi wanasoma na kusaka kazi US,
    .... If ur an Aviator like me, google US AirForce uone vitu hapo, technolojia ndege zao za vita iliyoekewa, precision target is ALMOST NEVER MISS A TARGET.... anyway in the WORLD US anakupiga without missing.... Israel usione wanapiga piga kelele wanakaa chini ya mwavuli wa US, wanajua, of course ndugu zao US jewish are the RICHEST dudes there, wana nguvu kubwa ndio maana US wanawasaidia ..


    Oooohh. I read one comment hapo juu eti MAREKANI inaogopa Iran..!?? huu ushabiki wa ajabu....

    HUWEZI LINGANISHA US na kitu, mtu, nchi, au chochote... I am done.... amini usiamini...
     
  20. Mwanamageuko

    Mwanamageuko JF-Expert Member

    #20
    Sep 27, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 1,697
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Vipi Teknolojia iliisadia vipi marekani katika vita za Latin America na Vietnam? na je vipi leo China inatoa wataalamu waliobobea zaidi ya 300000 huku USA ikizidiwa hata na India kwa kutoa chini ya 76000!! wakati wenzenu wanawaza wazifanyie nini nchi zao sisi tunawaza wenzetu wanafanya nini kwao!! na kama tunatarajia maendeleo kwa mfumo huu TWAFWAA!

    Kwa sababu hatutaki kujiuliza kila Mwaka kuna WATUMWA WALIOELIMIKA 100000 wanahitajika kupewa uraia USA ili kuziba mapengo! sasa mimi hushangaa napowaona baadhi yetu waki-apply na wao green-card ili wapewe na wao nafasi hiyo!
    hebu tutajieni ni MTUMWA gani aliyeko USA na ana kitu cha maana AMEWEKEZA hapa NCHINI ama POPOTE!? samahani kwa kauli hiyo na huo ndio ukweli wenyewe. wakati ni HUU tukinyamaza makundi kwa makundi yatazidi kupotea bila kujua wanachotaka wala kutafuta.. maana wengi tunadhani TUNAISHI ILI TULE!
     
Loading...