Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatimaye Chibuda ca CDM Azinduka !

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Wed, Mar 8, 2011.

  1. Wed

    Wed JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2011
    Joined: Mar 7, 2011
    Messages: 249
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    John Shibuda, ameibuka na kutetea maandamano yanayofanywa na chama chake, huku akionya CCM kuacha kufanya kile alichokiita mchezo wa kugeuza polisi kuwa ‘ICU ya kutibu maradhi yake ya siasa za ufisadi.

    Kukosekana kwa Shibuda katika maandamano na mikutano ya Chadema hata yalipotua mkoani kwake Shinyanga, kuliibua mguno wa chini chini miongoni mwa wapenzi na washabiki wa chama hicho.
    Source : Gazeti la Mwananchi la leo

    Wakuu, huyu " Shibuda" tunaweza kweli kumwamini au ni kauli "danganya toto" ???:A S 13:
     
  2. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,111
    Likes Received: 9,812
    Trophy Points: 280
    Huyu anacheza kote kote si mtu wa kuamini hata kidogo. Sasa hivi ameona mafanikio makubwa ya maandamano ya CHADEMA kule kanda ya Ziwa basi ameamua kuwa mpiga debe mkubwa wa CHADEMA wakati katika kila kikao cha bunge hivi karibuni alirudi kuvaa magwanda yake ya CCM. Tusubiri tuone kama kweli Shibuda si pandikizi la CCM ndani ya CHADEMA ili kukivuruga chama hicho kinachokuja juu kwa kasi kubwa sana na hata kuwatia kiwewe viongozi wa juu wa CCM
     
  3. mfereji maringo

    mfereji maringo JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 1,001
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Tumvumilie akizingua tummwage
     
  4. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Mtawajua kwa matendo yao.
    The more anger towards the past you carry in your heart, the less capable you are of loving in the present- Barbara De Angelis
     
  5. Magogwajr

    Magogwajr JF-Expert Member

    #5
    Mar 8, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 223
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Shibuda,zito na selasini ni watu wa kuwaangalia kwa umakini km wana element za uccm vile. Ila itafahamika tu tunapoendelea na mapambano pumba na mchele vitajitenga!
     
  6. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #6
    Mar 8, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Watching this show
     
  7. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #7
    Mar 8, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Na wewe ni nani anayekuamini! Tuache tabia za kitoto. Kama wewe humwamini kaa kimya siyo unaanza kumobilize wengine!
     
  8. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #8
    Mar 8, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
  9. M

    Mnyakatari JF-Expert Member

    #9
    Mar 8, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,331
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    Anayengoja kuprove kama shibuda si feki na angoje.Sijui anangoja afanye au aseme nini zaidi!Kwa upande wangu Shibuda simwamini tena tokea siku alipowatukana cdm kwa mipasho bungeni!Yule ndo shibuda halisi huyu anayeongea hivi sasa anaigiza tu.Huwez kumlinganisha na Zito kwasababu angalau the latter anatofautiana na wenzake kwenye vikao vya kichama na anakuwa wazi ubaya ni akiexpose kwenye media.Lakini the former anaongea bungeni kama mwanaccm mzoefu na kusiliba vya kutosha chama kilichompa ubunge!!Sijawahi kuishuhudia kabla hypocrite aina ya Shibuda.Sisubiri nione,tayari nimeona kuwa John Magalle Shibuda ni pandikizi la ccm ndani ya cdm.
     
  10. W

    WildCard JF-Expert Member

    #10
    Mar 8, 2011
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Naipenda CHADEMA kwa kuwa kila mwanachama yuko huru kuamua ushiriki wake katika kila jambo kwa dhamira yake. Ni utamaduni mpya ambao tunapaswa kuuenzi na kuuzoea. Wajifunze tu kuheshimu maamuzi ya vikao vyao halali.
     
  11. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #11
    Mar 8, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Huyu bwana leo anaweza kuwa wa bluu, kesho mwekundu na keshokutwa wa kijani
     
  12. s

    sawabho JF-Expert Member

    #12
    Mar 8, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Ni suala la muda tu, mbivu na mbichi zitajulikana. Ina maana kama ni kweli na yuko jikoni, anachukua kila kitu na kukiwasilisha upande wa pili.
     
  13. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #13
    Mar 8, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Shibuda: ''Namfahamu JK kama Rais halali wa JM wa Tz''.....
     
  14. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #14
    Mar 8, 2011
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Shibuda na Zitto wapo kimaslahi binafsi zaidi, shibuda kaona akina Sumaye na wanaharakati wengine wanaiponda CCM na kuisifia CDM wanataka kujiweka kama na yeye Mwana-Ukombozi. KWA TAARIFA YENU HAKUNA MWANA UKOMBOZI LEGE LEGE KAMA HAWA WAWILI AMBAYE ANAANGALIA NA KUSEMA LAKINI CCM WANAFANYA VIZURI, kama ni hivyo kwa nini usijiunge nao. Woote hawa kwenye historia ya ukombozi hawatakuwepo, Zitto alianza vizuri saana sasa tatizo ni umaskini na msimamo ni ngumu kama ngamia kuingia katika tundu la sindano, wakampa pesa akanyamaza.
     
  15. M

    Mzee Kibiongo JF-Expert Member

    #15
    Mar 8, 2011
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 241
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hizi ndizo tabia za CHADEMA za kutafuta CHEAP POPULARITY. Shibuda na Zitto wana shughuli za kufanya majimboni kwao wanakowakilisha siyo kuzurura tu mitaani kwa kisingizio cha maandamano. Kama mna uchungu na nchi hii wapelekeni mahakamani hao mnaowatuhumu siyo kutupigia kelele kila siku. Wanaume kama mabinti!!!!!!!!!!! Ovyooo!!!!!
     
  16. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #16
    Mar 8, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Hata usipomfahamu JK kama Rais halali wa Tz bado JK anabaki kuwa Rais wa Tz.
    Halali maana yake ni kwamba "Alitangazwa na NEC" kuwa mshindi.

    Sasa tofauti inakuja kwamba Je, NEC walimtangaza mshindi halali??
    Baadhi yetu tunaamini mshindi hakuwa JK, lakini chombo halali (NEC) kikampa urais.

    Kwa habari ya Shibuda Magalle nawashauri CDM wamkubali kama alivyo, sasa mnataka wabunge wote wa CDM wawe kama Dada Regia au Mnyika hiyo diversity itatoka wapi?? Ruhusuni wenye kuthubutu kuongea wawepo ndani ya chama ili siku Dr. Slaa au Mbowe wakitoka bila nguo awepo wa kusema "mkuu leo umesahau kuvaa".
    La muhimu wasimwingize kwenye nafasi nyeti za chama.
     
  17. M

    Mzee Kibiongo JF-Expert Member

    #17
    Mar 8, 2011
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 241
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa, kwani uongo????? Wa- TZ kwa kuiga hata visivyo stahili kuigwa -- copy and paste from the Arab world. Waone !!!!!
     
  18. H

    HM Hafif JF-Expert Member

    #18
    Mar 8, 2011
    Joined: Aug 16, 2009
    Messages: 1,359
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Someni alama za nyakati.
     
  19. H

    HM Hafif JF-Expert Member

    #19
    Mar 8, 2011
    Joined: Aug 16, 2009
    Messages: 1,359
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Waangalie yasije kuwatokea ya Chacha Wangwe!!
     
  20. n

    ngoko JF-Expert Member

    #20
    Mar 8, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 574
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwangu cha maana ni ujumbe alioutoa kwa chama tawala maana unaendana na hali halisi iliyopo nchini.
     
Loading...