Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatimaye chadema yaipindua ccm arumeru

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by kifuniboy, Apr 2, 2012.

  1. k

    kifuniboy Senior Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 191
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Chama cha Democrasia na Maendeleo kimefanikiwa kutwaa ushindi wa jimbo la Arumeru ambalo
    kwa mda mrefu limekuwa ni ngome ya CCM,Kuna tetesi kuwa kumekuwa na wizi wa kura
    wa wazi wazi uliokuwa ukifanywa na CCM lakini bado CHADEMA wameshinda kwa kishindo
    kikubwa cha zaidi ya kura 6000.Nafikiri huu ni wakati wa waTanzania wote kutafakari kuhusu
    hatma ya nchi yao kwani siyo kila kanda wana muamko wa mageuzi ili kuweza kuweka chama
    chochote cha upinzani madarakani ni lazima kujiandikisha na kupiga kura na siyo tuu kubaki
    kulalamikia serikali iliyopo madarakani wakati hamna nia ya kuweka serikali mnayofikiri mnaitaka.
     
  2. j

    jmnamba Senior Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mabadiliko huanzia majimboni sasa kazi imeanza...
     
  3. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,214
    Likes Received: 253
    Trophy Points: 180
    CCM ni chama cha upinzani sasa
     
  4. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,231
    Likes Received: 1,898
    Trophy Points: 280
    Well done cdm
     
  5. M

    MSTU New Member

    #5
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ubabaishaji na kujiamini kwa ccm kutawaponza huo ni mwanzo tu,mbona zambia waliweza,watanzania tunatakiwa tubadilike.
     
  6. I

    Isoliwaya Senior Member

    #6
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 150
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dunia sasa inabadilika sana na viongozi wabaya an vibaraka wao hawatakiwi kupewa nafasi. Mabadiliko ni lazima yalianza Misri, Yemen, Libya, Tunisia, Syria, Kenya bado Tanzania na Uganda. Tunahitajia viozi wakweli waadilifu wachamungu wa kweli watakaotengeneza ajira kwa vijana, unafuu wa maisha na kuhakikisha kuwa rasilimali zinatunzwa kwa manufaa ya kizazi cha sasa na kijacho
     
  7. I

    Isoliwaya Senior Member

    #7
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 150
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    It is the matter of time, CCM will soon be playing a role of opposition. It does not matter how long gonna take.
     
  8. M

    Mwesy Member

    #8
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli watanzania tunapaswaa kutoka kwenye mkakati wa kulalamika na kuanza kuchukua hatua. tatizo watz wa Mkoa wa Dar es Salaam wanatuangusha katika juhudi hizi. Hawaonyeshi dalili za mapambazuko, sijui ni kwasababu Magogoni ipo mkoani kwao au tatizo ninini hasa?
     
  9. Chum Chang

    Chum Chang JF-Expert Member

    #9
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,001
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kila la kheri Tanzania na watu wake
     
  10. R

    RAYONE New Member

    #10
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Big up cdm, endelezeni harakati.
     
  11. e

    edgermkawo Member

    #11
    Apr 2, 2012
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Mwalimu aliwaasa ccm kuwa wakikumbatia viongozi wabovu watalia kilio ambacho watamkosa wa kuwafuta machozi, candiDATE WA CCM ANAKAA KAWE, YULE KANDIDETI WA CCM ANAYEITWA KAAYA ALIPIGWA CHINI KIMIZENGWE SASA UNATEGEMEA NINI, HUU NI USHUNDI WA HAKI KWAMBA HATA VITISHO NA NGUVU ZA FEDHA HAVIWEZI KUWABABAISHA WATU
     
  12. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #12
    Apr 2, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hili la kuiba kura naomba likae vema mawakala walikuwa wapi pindi kura zinaibwa
     
  13. M

    Mkwe21 JF-Expert Member

    #13
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,402
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Nadhan Watakapokuwa Wapinzani Hawatalast for More than 5 years!! They will diminish to the earth surface soon after their failure!! Sijui akina Lusinde Wataweka wapi sura Zao with a standard 7 /8 (1980 - 1987) qualification with professional qualification ya Matusi!!
     
Loading...