Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatimaye CHADEMA wapewa kibali cha kufanya mkutano Arusha

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Ndallo, Dec 22, 2010.

  1. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #1
    Dec 22, 2010
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Lile dukuduku la chadema kuzuiwa kufanya mkutano leo Arusha wamesharuhusiwa! Ndesamburo/Lema/Mbowe ndani ya uwanja leo:peace::whoo:WAO WANAPESA SISI TUNA MUNGU!
     
  2. Elizaa

    Elizaa Senior Member

    #2
    Dec 22, 2010
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 160
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wao wana pesa sisi tuna mungu.

    Naipenda

    peoplesssssssss powerrrrrrrrrrrrrr
     
  3. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #3
    Dec 22, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Mh!sipati picha,leo patachimbika!!!
     
  4. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #4
    Dec 22, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    cool kama kuna mdau yeyote huko asogee aturushie yanayojiri
     
  5. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #5
    Dec 22, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo zile taarifa za "kiintelijensia" zilizowafanya polisi wazuie mkutano zimeyeyuka??
     
  6. Mpaka Kieleweke

    Mpaka Kieleweke JF-Expert Member

    #6
    Dec 22, 2010
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 4,130
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    hii umeitoa wapi wakati uwanja wa mkutano wa nmc umezingirwa na ffu na mabomu na farasi? hali ni mbaya arusha kwani polisi hawataki mkutano na wananchi wamefunga kazi zao tayari kupambana na polisi na wengine wameamua kukodi magari toka moshi kuongeza nguvu,polisi wa wilaya za arusha wameitwa kuongeza nguvu pia.
     
  7. K

    Kilembwe JF-Expert Member

    #7
    Dec 22, 2010
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 1,102
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwangu tatizo nini hasa hawa CCM wana shida gani? Mkutano ni haki ya chama chochote sasa kwa nini wanawazuia Chadema?
     
  8. Eliphaz the Temanite

    Eliphaz the Temanite JF-Expert Member

    #8
    Dec 22, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,665
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    Nguvu ya UMMA siku zote ni mshindi tukatae huu ubeberu wa CCM kufanya wanachokitaka tutapambana nao mpka kieleweke!
     
  9. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #9
    Dec 22, 2010
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hii ni nzuri sana watu wetu huko AR leteni taarifa zote.
     
  10. Mpaka Kieleweke

    Mpaka Kieleweke JF-Expert Member

    #10
    Dec 22, 2010
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 4,130
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    na leo busara za polisi zisipotumika inawezekana hata vifo kutokea kwani maji wamenunuliwa kwa wingi tayari kukabiliana na mabomu. wananchi wanaona kama mbunge wao anadhalilishwa ndio maana wamepandwa sana jazba na sasa wamefurika ofisi za mbunge na wengine kandokando ya barabara tayari kwa kazi moja tuu UKOMBOZI.
     
  11. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #11
    Dec 22, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Mkuu niko eneo husika polisi wamefunga barabara na wako wengi sana kujianda kukabiliana na wanachadema..kuna polisi wali walikuwa wana fanya mazoezi yaani inachekesha...unauhakika na hizi taarifa ulizoleta
     
  12. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #12
    Dec 22, 2010
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Thanks for information, ina maana wewe uko uwanjani?, lete taarifa ya kweli
     
  13. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #13
    Dec 22, 2010
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,715
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145

    Kumbe kibali hakijatolewa maana polisi wapo kila barabara na lango la kuingilia Uwanja wa NMC.
     
  14. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #14
    Dec 22, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 160
    kawaida haki hua inacheleweshwa tu na mara zote kucheleweshwa au kuminywa kwa haki ndio chanzo cha migogoro africa.....sehemu zote ambazo chadema walishinda haki ilicheleweshwa na migogoro ilitokea na mpaka sasa imefikia kuwagawa watz kwa itikadi mbalimbali .a kwa ccm kuleta mvurugano kwao ni mafanikio..................
     
  15. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #15
    Dec 22, 2010
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,195
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    Human Right is anything that no ONE can take from You, This is our Right.

    Watanyong'onyea wenyewe;

    watu toka Njiro,Ngurero,kisongo,Usa River, sanawari,Filips, Ngare na viunga vya Arusha ndiyo kwanaanza wanzidi kuingia Mjini kati.

    Aisee, Arusha kama Mwanza.

    peoples................Power:whoo:
     
  16. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #16
    Dec 22, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Du..kwakweli mambo ya hapa mjini ni vituko vya ajabu!
    Unaazima hadi polisi wa wilaya za jirani kukabiliana na mkutano tu wa wapenzi wa chama...shida kubwa ni nini?
    Wapenzi wa CDM hawatakaa wapungue, zaidi sana wataongezeka, sasa kuzuia mikutano yao kutakuwa hadi lini?
    Kuna suluhu inatakiwa itafutwe, na wala si kuzuia mikutano!
     
  17. N

    Nonda JF-Expert Member

    #17
    Dec 22, 2010
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,860
    Likes Received: 1,174
    Trophy Points: 280
    WanaJF,

    Wadau, hii dhana ya polisi kutoa kibali kwa chama cha siasa kufanya mkutano si sahihi.Vibali vinaombwa na watu binafsi, au vikundi vyengine ila sio, vyama vya siasa.

    Vyama vya siasa vinapaswa kuwataarifu polisi,ili polisi watoe ulinzi,wahakikishe hali ya usalama inakuwepo katika mikutano.

    Hili la polisi kusema inazuia mikutano ya vyama vya siasa. Au inatoa kibali ni kutokujuwa kazi yao. Au kutumika kisiasa.

    Ninashangaa na ninaudhika sana kwa huyu Bw.Tendwa ambaye anatakiwa kusimamia sheria hii, kukaa kimya kama vile hayamhusu. Sisi pia kama wananchi bado hatuelewi haki hii ya chama cha siasa.

    Chama cha siasa hakitakiwi kuomba kibali cha kufanya mkutano, kinatakiwa kutoa taarifa ili Polisi watoe ulinzi.

    Polisi wanatuchanganya na sisi wenyewe tunajichanganya na kuchanganyikiwa.

    Tufute dhana hii potofu ya "kibali cha polisi" kwa mkutano wa chama cha siasa vichwani mwetu. Na tumtake Tendwa aende public, tena sio mara moja tu, kukemea uharamia huu wa polisi wanaofanya kazi kama tawi la CCM.
     
  18. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #18
    Dec 22, 2010
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135


    Mkuu umenena ukweli mtu.
     
  19. terabojo

    terabojo JF-Expert Member

    #19
    Dec 22, 2010
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 215
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    tuombe mungu isje mwagika damu huko Arusha. Wana JF walioko huko tupeni up date.
     
  20. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #20
    Dec 22, 2010
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,715
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145

    Wale polisi waliojaa kwenye magari wamepata lunch au Tobia Andengenye amewafungia dry ration? Na wanalinda nini? Kuwa na busara hukuhitaji kwenda shule.
     
Loading...