Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatimaye CCM yatimiza ahadi; Bajaji za Wagonjwa zapokelewa rasmi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nngu007, Mar 9, 2011.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Mar 9, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Mpango wa Serikali iliyouanzisha wa ununuzi wa Pikipiki za kubebea wagonjwa ili kuzuia vifo vya wakinamama na watoto katika maeneo ya vijijini. Serikali inakusdia kununua Pikipiki 400 ambazo zitasambazwa maeneo mbalimbali hapa nchini.

    Pikipiki maalum iliyotengezwa na Kampuni ya E Ranger ya Afrika Kusini kwa ajili ya shughuli za kubebea wagonjwa ili kudhibiti vifo vya mama na watoto. Pikipiki hizo kila moja imegharimu Dola za Kimarekani 5,900.
     
  2. Mbaha

    Mbaha JF-Expert Member

    #2
    Mar 9, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 692
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ukisikia vichekesho ndo hivyo!!! Kwa barabara zipi haswa??? Hizi za vijijini ninazozijua mimi au???
     
  3. Scolari

    Scolari JF-Expert Member

    #3
    Mar 9, 2011
    Joined: Aug 4, 2008
    Messages: 273
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
  4. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #4
    Mar 9, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Mbona kama wanaozipokea wamevaa njano kama ccm,haya bwana nadhani kikwete kaenda pabaya na am sure wanaharakati wa haki za binadamu tutazikataa ,huwezi kumbeba ktk machela mjamzito ni matusi ,yani ni heri ya bajaj
     
  5. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #5
    Mar 9, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,486
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    kuna watu wanaplan kuiba hela zetu kwa ujanja ujanja kila siku, hawapendi kutatua matatizo permanently ili waweze kutuibia.nonsense
     
  6. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #6
    Mar 9, 2011
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    A joke!
     
  7. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #7
    Mar 9, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,892
    Likes Received: 1,331
    Trophy Points: 280
    mmh!dola 6000 kwa hicho kipikipiki kimoja,nanusa harufu ya ufisadi au ndo mambo ya zabuni??bajaji 400 si zinaishia mbagala tu,kuna wanawake wangapi wanapata ujauzito..wao wanatembelea mavx
     
  8. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #8
    Mar 9, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Inabidi watu wachunguze nani ana hisa katika kiwanda cha pikipiki hizo - au huo mkataba wa kuzileta utakuwa vipi. Tusisahau, kwa mfano, hata speed Governer haukuwa mradi wa kusaidia usalama, bali chakula ya watu.
     
  9. L

    LAT JF-Expert Member

    #9
    Mar 9, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    hicho kitakataka kitafika loliondo kwa babu kweli...?
     
  10. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #10
    Mar 9, 2011
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,869
    Likes Received: 444
    Trophy Points: 180
    Serikali yake kwa kukurupuka haijambo? Nani ametoa wazo potofu kama hili? Wajanja tayari wamepata mlo.
     
  11. kamonga

    kamonga Senior Member

    #11
    Mar 9, 2011
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ha? hivi kumbe zile kampeni za pikipiki ni za ukweli? Tumerogwa TZ live nawaambia kha?? am speechlless
     
  12. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #12
    Mar 9, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Balance yake ikoje? Mgonjwa anakingwaje wakati wa hali ya mvua? Ajali za pikipiki zimeongezeka sana nchini, waendeshaji wa pikipiki hizi wamepata mafunzo gani?
     
  13. v

    vegule Senior Member

    #13
    Mar 9, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama hii ni kweli, basi umbumbumbu wa sirikali hii umevuka mipaka. Na ole wao watuulie wake zetu kwa ajali. USELESS GOVERNEMENT
     
  14. M

    Madenge Member

    #14
    Mar 10, 2011
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 93
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Piki piki za kubebea wagonjwa zimeanza kuwasili toka SA. Hili wakati JK akisema wakati wa kampeni nilidhani :blah: za siasa tu, kumbe amepania...hii ni hatari kwa wagonjwa:confused3:
     

    Attached Files:

  15. Scolari

    Scolari JF-Expert Member

    #15
    Mar 10, 2011
    Joined: Aug 4, 2008
    Messages: 273
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hahahaha ulizani Mzaha wa Mkuu wa Kaya.....kikao kilichopita ungeshuhudia wabunge wa CCM walivyotumia nguvu kuhalalisha uwezo wa bajaji hahahaha ni hatari tupu hakika utadhani wao huwa hawakwami na ma-VX yao sasa wanapeleka bajaj
     
  16. Scolari

    Scolari JF-Expert Member

    #16
    Mar 10, 2011
    Joined: Aug 4, 2008
    Messages: 273
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Unabisha??wait and see......usijali speech za pole nyingi baada ya vifo zitatolewa na ubani juu. Kisha mradi baada ya miezi michache utakupa inaingia inshu nyingine
     
  17. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #17
    Mar 10, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,442
    Trophy Points: 280
    Nyie ngojeni mtu akipige dafrau kama Chenge..
     
  18. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #18
    Mar 10, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    kweli tutaendelea kuwa wadanganyika milele, kwa hiyo wao watembelee vx za milioni 150 bibi zetu huko vijijini ndo watutuswe kwenye vumbi jua upepo na hatari namna hiyooooo dah dhihaka kubwa sana kwa wananchi nashangaa tunaendelea kumsujudia huyu jk
     
  19. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #19
    Mar 10, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Haingi akilini kununua pikipiki kwa dola 6000 na ongeza gharama za usafiri,kwanini wasinunue ambulance zilizotumika kwa nusu wa hiyo bei ? nimeziona Dubai,Japan na Singapore,hapa akili haijatumika kabisa kwenye barabara za lami zinaweza tumika lakini vijijini na barabara mbovu mjamzito au mgonjwa mahututi ni kuwaumiza tu.
     
  20. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #20
    Mar 10, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Sawa na Tsh. 8,260,000 kwa rate ya 1400Tsh kwa 1 Usd.... Kununulia machela!

    Duuuuuuuuuuuh!
     
Loading...