Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatimaye budget ya waziri mkuu yapita pamoja na mazongezonge yake

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by sammosses, Jun 29, 2012.

  1. sammosses

    sammosses JF-Expert Member

    #1
    Jun 29, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 1,091
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hatimaye bajeti na mazongezonge yake katika ofisi ya waziri mkuu yapita kwa lugha laini,tunachosubiri ni utekelezaji.Tumechoshwa na serikali ipo kwenye mchakato,tumejaribu kuliangalia kwa umakini na kwa kuwa rais wetu ni mtu msikivu nitaongea naye.Kauli kama hizi hatutarajii kuzisikia tunataka utekelezaji
     
  2. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #2
    Jun 29, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    "Mchakato unaendelea, mpango kabambe, upembuzi yakinifu, feasibility study, mkandarasi yuko site, serikali sikivu" nk. Haya maneno hayataisha ndani ya CCM!
     
  3. F

    FJM JF-Expert Member

    #3
    Jun 29, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Hii budget imepita bila kusoma kifungu cha Mkoa Singida. Mwanzoni katibu wa bunge alitaja jina tu lakini hakusema kiasi cha fedha lakini akarukia mkoa mwingine. Baadae Spika alivyokumbushwa kuwa Singida haikutajwa akasisitiza imesomwa! Wabunge wa Singida wakaangalie hansard.
     
  4. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #4
    Jun 29, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wabunge wa ccm wataipitisha tu ile budget hakuna kitu pale they are just a bunch of hypocrites
     
  5. mhalisi

    mhalisi JF-Expert Member

    #5
    Jun 29, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    bajeti ya mzee wa 'liwalo na liwe'
     
  6. Brightman Jr

    Brightman Jr JF-Expert Member

    #6
    Jun 29, 2012
    Joined: Mar 22, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Pindi hali itakaporuhusu, kadri uchumi unavyoendelea kukua, vuteni subira, serikali inayaangalia masuala haya kwa urefu na mapana yake, mazungumzo na wafadhili yanaendelea nk....!
     
  7. sammosses

    sammosses JF-Expert Member

    #7
    Jun 30, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 1,091
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ajabu na kweli,hivi kweli kwa wadhifa wa waziri mkuu yawezekana akawa hajui kama kuna mabilioni yaliyowekwa nchini Uswiss kwa kudai kuwa ameona kwenye magazeti ilihali mh.Zitto Kabwe amelizungumza ndani ya bunge.Ndiyo maana kamwe Watanzania hawataamini maneno ya bwana Pinda.Kama kiongozi mkuu anasema uongo watendaji wake waseme nini,labda ni mchezo wa kuigiza.http://www.jamiiforums.com/images/styles/JamiiForums/smilies/baby.gif
     
  8. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #8
    Jun 30, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Serikali ni dhaifu sana tena sana tu.Pinda unalakujibu na kauli yako tata ya LIWALO NA LIWE
     
  9. K

    Katalyeba Member

    #9
    Jun 30, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Tatizo la bajeti litaendelea kuwepo hadi Bunge littakapokuwa na uwiano sawa wa wabunge, walau wapinzani wangekuwa more than one third. Naamini yana mwisho, na muda si mrefu 2015 watajuta kuzaliwa. Watanzania wa 2010 si wa 2012, Waanche waendelee na sera yao, TUMEWEZA, TUNATHUBUT NA TUNASONGA MBELE. 2015 WATASONGA NYUMA.
     
  10. sammosses

    sammosses JF-Expert Member

    #10
    Jun 30, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 1,091
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Leo wameshindwa kuongeza posho ya madaktari lakini serikali kupitia baraza lake la mawaziri linaazimia nchi kuingia tena kwenye dharura kwa kuomba madaktari wa nje kwa gharama za pesa za Watanzani jumla ya Tshs 200,000,000,000/- kama huu si ulimbukeni wa madaraka ni nini,kwa kuwa na serikali kama hii ni janga la kitaifa
     
Loading...