Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatimaye BAVICHA yapata Katibu Mkuu, ni Deo Munishi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Regia Mtema, Nov 16, 2011.

  1. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #1
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Wakuu habari!

    Baraza la Vijana CHADEMA(BAVICHA) hatimaye limepata Sekretariet iliyokamilika na hivyo kuwa na Uongozi uliokamilika.Kikao Cha Kamati Tendaji Cha BAVICHA kilifanyika Siku ya Jumamosi tarehe 12 Nov Mjini Dodoma.Wajumbe wa Kikao hicho ambao ni Wenyeviti wa BAVICHA wa Mikoa,Viongozi Vijana wa Chama Taifa,Wawakilishi Watano wa Wabunge Vijana na Wawakilishi Watano wa Madiwani Vijana.

    Katika Uchaguzi huo uliokuwa na mchuano mkali,wafuatao walichaguliwa;
    1. Katibu Mkuu wa Baraza hilo Bwana Deogratius Munishi
    2. Naibu Katibu Mkuu Bara wa Baraza hilo Bi Esther Daffa
    3. Naibu Katibu Mkuu Zanzibar bwana Suleiman Maabad
    4. Mratibu wa Uhamasishaji au Katibu Mwenenzi wa Baraza hilo Bwana Rafiki Rufunga
    5. Mwekahazina wa Baraza Bwana Mrisho Ramadhani

    Mbali na Uchaguzi huo Kikao hicho pia kilijadili Hali ya Siasa nchini na mambo mengineyo.

    Aluta Continua.
     
  2. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #2
    Nov 16, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Hongereni sana.Sasa fanyeni kazi kwelikweli kukabiliana na changamoto za kisiasa zlizopo.
     
  3. n

    nyangwe Senior Member

    #3
    Nov 16, 2011
    Joined: Oct 3, 2010
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Thanks kwa taarifa Tunawatakia kila la kheri makamanda Mungu awatangulie katika kuikomboa nchi kutoka mikononi mwa wakoloni weusi
     
  4. i

    ibange JF-Expert Member

    #4
    Nov 16, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hongera zao tunawategemea wafanye kazi nzuri ya kujenga chama
     
  5. W

    WATANABE JF-Expert Member

    #5
    Nov 16, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 1,091
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Na 3 anze kazi mara mpja kwa kuwaelimisha wazanzibari nia njema ya Chadema ya kuwakombo toka katika makucha ya kile kinacoitwa Serikali ya Muungano amabyo imekuwa ikiiongeza kinyemela idadi ya mambo katika muungano.
     
  6. F

    Froida JF-Expert Member

    #6
    Nov 16, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Kamati tendaji ni akina nani
     
  7. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #7
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Soma Vizuri Mkuu
     
  8. Gwallo

    Gwallo JF-Expert Member

    #8
    Nov 16, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 2,000
    Likes Received: 267
    Trophy Points: 180
    Ahsante Regia kwa taarifa.
     
  9. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #9
    Nov 16, 2011
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Habari njema sana hizi tunaamini mapambano yanaendelea mpaka kieleweke
     
  10. F

    Fisadi Mtoto JF-Expert Member

    #10
    Nov 16, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 639
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kaka munisha hongera sana sana niko na masawe hapa ngowi muro kimambo mallya olomi na wote wanakuinywa mbege kwa furaha yako.
     
  11. k

    kipinduka Senior Member

    #11
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Du kwa hl jina naona kulekule kwenye mlima mlefu afrika kwel chama kina wenyewe cjui kama kiongoz hata mmakua
     
  12. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #12
    Nov 16, 2011
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    !Hongera BAVICHA. CDM lini mnatarajia kumpata afisa habari? Erasto Tumbo anawaangusha sana. Lifanyieni kazi hili jamani......!
     
  13. m

    mkigoma JF-Expert Member

    #13
    Nov 16, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    munishi hili anatoka kaskazini, hakuna msukuma wala wanyakyusa
     
  14. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #14
    Nov 16, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,704
    Likes Received: 1,835
    Trophy Points: 280
    Kimichezo zaidi,
    Huyu Deo Munishi ndie Yule aliekuaga Golikipa wa Simba akawa anajiita DIDA?
    Kama ndie basi big-up wanamichezo kwa kutambua kua ukombozi wa kweli kwa kila mtanzania upo CHADEMA!!
     
  15. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #15
    Nov 16, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Hongera Deo. Hakuna kuzima taa mpaka kieleweke mkuu.
     
  16. j

    jigoku JF-Expert Member

    #16
    Nov 16, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,302
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Mh Regia rai yangu ni vijana hawa ni jasri?je walipata kuwa screened kwa uangalifu,na je wanauwezo wa kufanya kazi katika siasa za CCM,je wana uwezo wa kujenga hoja?je hali ya hypocricy ikoje?Tuanataka viongozi wa vijana ambao ni completey strong enough to accomodate siasa zinazoendeshwa na CCM.Kama mambo yako poa basi tuwatakie kazi njema
     
  17. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #17
    Nov 16, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Hongera. Kuna kazi ngumu inawasubiri. Msideke kwa kuchaguliwa tu. Ingia kazini tuikomboe Tanganyika na zanzibar zetu.
     
  18. F

    Froida JF-Expert Member

    #18
    Nov 16, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Regia wajumbe wa kamati tendaji ya Bavicha ni akina nani
     
  19. I

    Ismaily JF-Expert Member

    #19
    Nov 16, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Safi tupo pamoja nao wapiganaji wenzetu.
     
  20. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #20
    Nov 16, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    Chama cha kichaga. Naona wameamua wamempe mchaga mwenzao ukatibu.
     
Loading...