Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatimaye barabara ya uzuri yaanza kufanyiwa ukarabati

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Foundation, Dec 16, 2011.

  1. Foundation

    Foundation JF-Expert Member

    #1
    Dec 16, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,326
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Baada ya kutoa thread wiki chache zilizopita, ile barabara inayoanzia Magomeni moroco mpaka Sinza Kijiweni maarufu kama Uzuri road imeanza kufanyiwa ukarabati. Wameanzia kusafisha maeneo ya sinza huku vifusi vya kokoto vikiwa pembeni, ni matumani yangu kwamba wataifanyia matengenezo barabara yote.

    Nawasilisha
     
Loading...