Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatimaye bakwata watoa tamko

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Comi, Jun 25, 2012.

  1. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #1
    Jun 25, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 444
    Trophy Points: 180
    Baraza la bakwata latoa tamko kuwataka waumini kushirikia katika sensa ya mwaka huu
     
  2. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #2
    Jun 25, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,922
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ngoja wabaya wa uislam waje kuchangia
     
  3. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #3
    Jun 25, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 444
    Trophy Points: 180
    kwa wasiokuwa na utashi watapinga
     
  4. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #4
    Jun 25, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    nilisema jana,,,,,MATAMKO KWA SASA NDIO FASHENI,,,,,,
    INSHALLAH BAKWATA
     
  5. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #5
    Jun 25, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ni maneno yenye hekima sana. Waachane na hao wahuni waliotaka kugomea sensa
     
  6. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #6
    Jun 25, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wabaya wa Uislam ni akina nani? angalia...kikulacho ki nguoni mwako...!
     
  7. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #7
    Jun 25, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145

    Aisee wanahangaika!
     
  8. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #8
    Jun 25, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145

    Ni kina nani hao?
     
  9. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #9
    Jun 25, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    sasa naona kuna bakwata asili na bakwata kampuni
     
  10. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #10
    Jun 25, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Ndio mkuu, hasa wale waliokuwa wanaipinga sensa kupitia mitandao magazeti redio n.k. Wanafiki na wafitini wakubwa wa uislamu! BAKWATA imewaumbua.
     
  11. B

    Bob G JF Bronze Member

    #11
    Jun 25, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Walikuwa hawana hoja ya msingi yakuhamasisha waislamu wasihesabiwe, Kama ilivyo kwa madai yao mengine mengi ya ovyo na yasio na kichwa wala miguu ikiwemo manung'uniko ya kitoto yasiyo isha, kama, serikali hii inapokea amri toka TEC, Nyerere, aliwakandamiza waislam, Nafasi nyingi kubwa wamependelewa wakristo, wanataka OIC, Waislam wanafelishwa ktk kusaisha mitihani, Na Mengine mengi
     
  12. P

    Paul S.S Verified User

    #12
    Jun 25, 2012
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Hii ni orijino Bakwata au the bakwata academiki?

    Msomaji wa tamko alikuwa nani?
     
  13. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #13
    Jun 25, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Uamsho....tunao humu humu...Niliwahi kusema wanaudhalilisha uislamu na kupandikiza chuki na wakati mwingine nadhani wanafanya makusudi ili waislamu waonekane kuwa ni watu wasiolewa kabisa ....soon watatia timu...Yetu macho tunasubiria shura ya maimamu...uamsho...balukta......bakwata...nk
     
  14. Chilipamwao

    Chilipamwao JF-Expert Member

    #14
    Jun 25, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 501
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nimeipenda hii, japo napita tu
     
  15. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #15
    Jun 25, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,922
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    kwa post hizo tu nafikiri umewajua
     
Loading...