Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatimaye apata mnunuzi wa Bikra yake...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MwanajamiiOne, Jun 1, 2009.

  1. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #1
    Jun 1, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    [​IMG] Yule msichana wa Romania Alina Percea aliyatangaza kuiweka bikira yake kwenye mnada nchini Ujerumani miezi michache iliyopita amefanikiwa kupata mteja baada ya mnada huo kuisha na mwanaume mmoja raia wa Italia kufikia dau la euro 10,000.​


    Alina Percea mwenye umri wa miaka 18 aliinadi bikira yake kwenye tovuti moja nchini Ujerumani miezi michache iliyopita.Alina alipanga kuzitumia fedha atakazopata baada ya kuuza bikira yake kwaajili ya kujisomeshea chuo kikuu na kuisaidia familia yake masikini iliyopo nchini Romania.Mnada huo ulifikia tamati siku ya alhamisi kwa Muitaliano mmoja ambaye hakutajwa jina lake kuibuka mshindi katika dakika za mwisho mwisho za mnada huo."Nasubiri kwa hamu, nilifikiri dau lingepanda juu zaidi lakini hata hivyo nina furaha" alisema Alina.Alina aliwasili Mannheim, Ujerumani mwezi januari akitokea kwao Romania na aliamua kuingia kwenye mnada huo baada ya kushindwa kupata kazi.Mnada huo uliingia dosari wiki tatu zilizopita baada ya mwalimu wa shule ya zamani ya Alina kudai kuwa Alina sio bikira.​


    Hali hiyo ilipelekea Alina ambaye kabla ya mnada huo alipimwa bikira yake, ilimbidi afanyiwe majaribio kwa mara ya pili kuthibitisha bikira yake.Daktari aliyemfanyia majaribio hayo alitangaza katika kikao na waandishi wa habari kwamba "Alina kweli ni bikira na hajawahi kufanya mapenzi".​


    Alina aliamua kuinadi bikira yake baada ya kuona mafanikio aliyoyapata mwanafunzi wa Marekani Natalie Dylan mwenye umri wa miaka 22 ambaye alipata mteja wa bikira yake aliyoinadi kwenye tovuti moja nchini humo aliyefikia dau la dola milioni 3.5." Hakuna mtu aliyeniambia nifanye hivi, ni matakwa yangu binafsi" alisema Alina."Sijui ni lini au wapi nitakutana na mshindi wangu, lakini nafurahia kusafiri iwapo atalipia gharama za usafiri"."Tutaenda hotelini katika wiki chache zijazo na tutatumia usiku mmoja pamoja, na kama tukipendana tunaweza tukakaa pamoja na usiku wa pili"."Tunaweza tukatumia kondomu au kama atafanyiwa vipimo vya magonjwa ya zinaa niko tayari kumeza vidonge vya kuzuia mimba"."Natumaini jamaa ataelewa kuwa mimi ni bikira hivyo atanihudumia vizuri" alimalizia kusema Alina.​


    source:FULL SHANGWE
     
  2. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2009
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Duu, duniani kuna MAMBO. Kuishi kwingi, kuona mengi. Everything ON-SALE now.
     
  3. fiksiman

    fiksiman JF-Expert Member

    #3
    Jun 1, 2009
    Joined: May 17, 2008
    Messages: 401
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    Ningeileta mimi watu wangesema ooh fiksi unatuzingua haya semeni na hapo sasa...ila mwanangu huyo mtoto kacheza kinoma maana huko bongo watu wanachana hiyo kitu kwa chipsi mayai au bureee kabisa.

    Huyu dada atakuwa MJASILIAMALI TU si bure.
     
  4. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #4
    Jun 1, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Lakini hiyo pia inatupa picha kuwa europe kuna masikini wa kutupwa......kijamii isingekubalika kwetu na hata yeye nadhani angependa akutane na ampendaye..lakini kumuuzia muitaliano, na ninavosikia ni wataalamu wa mambo yetu yale hatataka na ile nyengine kweli??
     
  5. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #5
    Jun 1, 2009
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    atamueleza nini mume wake? but anyway, watu siku hizi hawaulizii tena...how times have changed
     
  6. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #6
    Jun 1, 2009
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    By the way...kuna hii hapa...sijui kama mmeiona:

    Hii imetoka leo kuhusu huyu Natalie:

    Hii imetoka leo. Kakosa dola zake baada ya mke kumtolea nje...hahahaha!
     
  7. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #7
    Jun 1, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Mbona huo mshiko nin kidogo sana...Euro 10,000 tu?
     
  8. Fugwe

    Fugwe JF-Expert Member

    #8
    Jun 1, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,554
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Dili akina dada wa Bongo. Wekeni ndimu mkawazingue Jamaa huko unyamwezini hahhahaaaaaaaaaaaaaaaa Ndimu ziko wapi? MwanajamiiOne hapo vipi???
     
  9. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #9
    Jun 2, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Mh Fugwe hapo chacha pagumu mwenzangu weza umbuka wajitia kuweka ndimu (kama inafanya kazi sijui) afu wajifanya bikira. Ukishajinadi na bei ikafika ukipelekwa kunako mwenzangu ah badala ya kuwa mgeni hukawii kujisahau mara viuno wazungusha weye, unaparamia na kuanza kubusu wewe ah bikra gani huyu mzoefu!!


    Mteja atashtuka tu!!
     
  10. S

    Shingo Senior Member

    #10
    Jun 2, 2009
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 127
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hii ndo capitalistic mentality!! Na thinking outside the box. Huyo aliyepata Euro 10K naona amewahi kukata tamaa. Angepata nyingi zaidi.

    Tatizo la hiyo kitu ni publicity iliyozunguka hapo. Lakini kama ingekuwa hakuna publicity lazima angeishia katika mojawapo ya Ikulu za third word countries na angepata mshiko wa nguvu zaidi.

    Hao wanaotolewa nje na ma Mrs wao waliingia kwa kubahatisha?? Nadhani kama mkewe hakumpa hiyo kitu, yaani alikuta mke ni bara-bara ya rami, hahitaji kuangalia nyuma. Kama mke ataenda mahakamani akubali yaishe!!
     
  11. Soulbrother

    Soulbrother JF-Expert Member

    #11
    Jun 2, 2009
    Joined: Apr 14, 2009
    Messages: 409
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wanasema technologically advanced methods of self selling.... kiufupi, ukahaba wa hali ya juu
     
  12. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #12
    Jun 2, 2009
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Nami naomba kunadi ubikra wangu. Mi ni mwanaume sijawahi kukutana na mwanamke. Wanawake humu jamvini pandeni dau mniopoe. Siriaz!
     
  13. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #13
    Jun 2, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    . Yaani we acha tu huko tunakoelekea sijui!!
     
  14. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #14
    Jun 2, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    ............ Duh asa we unatafuta mengine siriaz!!

    Si unajua tena wateja siku hizi wameongezeka na ni wa jinsia tofauti!!
     
  15. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #15
    Jun 2, 2009
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,540
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 180
    Ingekuwa credit crunch haijanipiga ningeenda kubid hii bikira. Kwa dau lililotolewa hapa najua ningeshinda. Halafu ningemwambia binti '' haya sasa hiyo bikira ni mali yangu, tafadhali nitunzie mpaka ukimpata mtu anayetaka kukuoa''. Ningekuwa radhi kulipa ''storage charges''.
    Akitokea mtu anayetaka kumuoa binti, ningempa zawadi ya bikira siku ya harusi yao.
     
  16. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #16
    Jun 2, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    hehehehe
    tatizo ni kwamba jamii ya bata haiwezi kua kuku asilani
     
Loading...