Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatimaye Amin Bakhresa atemwa Rasmi kugombea DRFA

Discussion in 'Sports' started by pilau, Oct 19, 2012.

  1. p

    pilau JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 1,506
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Lile sakata lililokuwa linawakera wapenda soka katika jiji la DSM la kamati ya Uchaguzi ya mkoa wa DSM iliyokuwa inaongozwa na Muhdin Ndolanga kulazimisha na kumbeba Amin Bakhresa bila kuzingatia vigezo ili awe mgombea wa uenyekiti wa soka mkoa wa DSM DRFA leo limefikia tamati baada ya Kamati ya Ligi TFF kumchinjia baharini na kuufuta mchakato mzima wa uchaguzi huo na kuwaamuru waanze upya mchakato huo. Kwa mujibu wa Mwenyekiti wa kamati ya Uchaguzi wa TFF Deogratias Lyato kutoa uamuzi huo mchana huu. pia kamati ya Ndolanga kufutwa na uongozi wa DRFA kuamriwa kuuteua kamati nyingine kabla ya tarehe 28/10 na uchaguzi Desemba 8 2012

    chanzo
    : vyombo vyote vya habati jioni hii
     
  2. M

    MKALIKENYA JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,198
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Afadhali yani alikuwa king'ang'anizi utadhani mpira wa DAR ES SALAAM ni mali ya familia yake kilaza mkubwa yule.
     
Loading...