Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatimaye aliyemchinja yule kada wa CHADEMA Arumeru akamatwa!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by PISTO LERO, May 31, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. PISTO LERO

    PISTO LERO JF-Expert Member

    #1
    May 31, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 2,821
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    MTUHUMIWA HUYO ALMAARUFU KWA JINA LA (CHEWAJA)ALIKUWA NI MPANGAJI KATIKA NYUMBA YA MAREHEMUNI (waliishiwote myumba moja) NI MZALIWA WA SINGIDA,MKAZI WA ARUMERU MASHARIKI,AMEKAMATWA DODOMA AKIWA KWA MGANGA WA KIENYEJI,AWATAJA ALIOSHIRIKIANA NAO KATIKA MAUAJI HAYO MMOJA WAPO NI KADA WA CCM NA PIA NI MWANYEKITI WA KIJIJI,VILIO VILITAWALA BAADA YA MTUHUMIWA HUYO KURUDISHWA KIJIJINI CHINI YA ULINZI MKALI WA JESHI LA POLISI KUONYESHA OLIKOFICHA VIFAA VYA MAUAJI WANANCHI WAPANDWA NA HASIRA WATAKA KUMUUA ASKARI WAZUIA,SILAHA ZAKUTWA SHAMBANI KWA MWENYEKITI ZIKIWA ZIMEFUKIWA CHINI AMBAPO BAADA YA KUFUKUA WALIKUTA BUNDUKI MBILI,KISU PANGA,NA MASHINE YA KUKATIA MITI ILIYO TUMIKA KUMCHINJIA MAREHEMU ALIFANYA MAUAJI HAYO KWA UJIRA WA SHILINGI ZA KITANZANIA MILIONI MBILI(SH.2.000,000/=)YASEMEKANA HATA UKO SINGIDA ALIKIMBIA KESI YA MAUAJI.

    source:MIMI MWENYEWE LIVE KUTOKA KATIKA TUKIO.
     
  2. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #2
    May 31, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    ritz Rejao, MAFILILI njoni huku mkaitetee ccm dhidi ya tuhuma za mauaji ya mwenyekiti wetu!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #3
    May 31, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,004
    Likes Received: 855
    Trophy Points: 280
    Dah....watu wana roho ngumu sana. Yaani mpaka kuchinjana kwa sababu ya siasa tu!
     
  4. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #4
    May 31, 2012
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Du! huyu jamaa ni mkatili sana ,hata kama ni chuki hiyo imepitiliza
     
  5. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #5
    May 31, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    Hakika awayeyote mwenyezi mungu si sikiwi kama serikali yetu,sala na dua ndio matokeo yake. Damu ya mwenyehaki haipotei
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    May 31, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 557
    Trophy Points: 280
    Hatareeee
     
  7. m

    mamajack JF-Expert Member

    #7
    May 31, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    duh.kweli ni chama cha majambazi,
     
  8. shegaboy

    shegaboy JF-Expert Member

    #8
    May 31, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Inasikitisha sana sasa tunaanza kuamini kuwa watakaoleta machafuko Tanzania ni CCM hapa akuna ubishi kabisa kwani tumeona wenyewe na tunaendelea kuona kama mwenyekiti alishiriki hii ni kwamba CCM imeshiriki kwa namna moja katika mauaji haya jamani tunaipeleka wapi nchi yetu.
     
  9. s

    sananga1 New Member

    #9
    May 31, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hatimaye sheria ichukue mkondo wake
     
  10. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #10
    May 31, 2012
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Pongezi kwa Jeshi la Polisi. Sasa ingieni kwa undani kujua driving force ilitokana na nini, fukua fukua ili kila mtu apate haki yake kulingana na matendo yake. Kila la heri polisi wetu.
     
  11. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #11
    May 31, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    huyo mwenyekiti wa kijiji bado yuko hai? ila wasiwauwe watusaidie kuwatajia waliowatuma (mapapa)
     
  12. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #12
    May 31, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Haihusiani na siasa, alikuwa mpangaji wake.
     
  13. Josephine03

    Josephine03 JF-Expert Member

    #13
    May 31, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 752
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Dah! Mmeniliza tena kwa mara nyingine. Damu ya marehemu itakumbukwa milele. Kwakuwa imeshaanza kuthibitika ameuwawa kwaajili ya siasa CDM embu ifikirieni familia yake tena, ili na wengine wapate moyo wa uzalendo
     
  14. iron2012

    iron2012 JF-Expert Member

    #14
    May 31, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 353
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    kwa hali hii itanzania inakuwa kama somalia aibu kwao, poleni sana ndugu wafiwa acha sheria ichukue mkondo wake. pongezi kwa jeshi la polisi kufanikiwa kumkamata muuaji
     
  15. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #15
    May 31, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    mtu kama huyu unaondoa mikono unamwacha uraiani hakuna hata haja ya kupeleka gerezani akale bure tu,
     
  16. kelvito

    kelvito JF-Expert Member

    #16
    May 31, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 388
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nikisema watu kama hawa wanyongwe napigwaga bun leo nasema waachiwe huru ili mod ufurahie!
     
  17. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #17
    May 31, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hawa ni wazee wa Porojo tu? Nashukuru Maige amewashtukia wao pamoja na bosi wao Nape... Maana wanafanya fitina tu.
     
  18. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #18
    May 31, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,267
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kweli "northing is impossible under the MOON"
     
  19. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #19
    May 31, 2012
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,976
    Likes Received: 2,430
    Trophy Points: 280
    anatokea kwenye nchi ya Tanzania iliyohubiri amani na upendo kwa mika 50 akiwa ameshirikiana na chama kilichosimamia hiyo kaulimbiu, CCM!!!
    Bibi yangu nakumbuka aliwahi kuniambia, kua uyaone!
     
  20. T

    TMwamafupa Member

    #20
    May 31, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapa jeshi la polisi limefanya kazi yake iliyoainishwa kwenye Katiba ya Nchi.Nitafurahi zaidi wakifuatilia wale waliowanyonga wale vijana wanne.Wakipatikana wauaji hao tutazuia mauji ya kipuuzi kwenye jamii yetu na kuongeza confidence na uchumi wetu.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...