Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatimaye ADC yapata Usajili wa Kudumu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by hasan124, Aug 28, 2012.

  1. hasan124

    hasan124 JF-Expert Member

    #1
    Aug 28, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 716
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Leo Jumanne tar.28-08-2012 majira ya saa4 hivi za ASUBUHI chama chetu cha ADC kilichojizolea umaarufu mkubwa katika Nyanja za Siasa NCHINI Tanzania hata Kabla ya kuanza rasmi kazi za kisiasa, kimefanikiwa kupata usajili WA kudumu baada ya kukamilisha zoezi la UHAKIKI katika mikoa kumi (10).

    Mikoa iliyohakikiwa na ofisi ya Msajili WA vyama vya Siasa CHINI ya MHE. john Tendwa ni pamoja na Tanga, Mwanza, Pemba, Mara, Unguja, Tabora, Dodoma, Lindi, Mtwara na Dar ES Salaam ambapo chama kilifanikiwa kuvuka idadi iliyo kuwa inahitajika na ofisi ya Msajili ya wanachama wadhamini 200 kwa kila Mkoa.

    Tukio hili la kihistoria linaashiria mwanzo WA Harakati za chama cha ADC katika duru la Siasa NCHINI Tanzania, Kama ambavyo moja kati ya Madhumuni yake kuwa (1) Kushika dola kwa njia halali na za kidemokrasia.
    Akizungumza na waandishi WA Habari mara baada ya kukabidhiwa HATI ya Usajili Mwenyekiti WA ADC TAIFA MHE. Said Miraji alinukuliwa akielezea furaha Yao ya kukamilisha sehemu ya kwanza na nyeti ya kupata usajili WA kudumu na Leo hii katika Hotel ya Lamada Ilala chama kinafanya MKUTANO MKUU WA KWANZA KAMA CHAMA RASMI CHA SIASA ambapo watapata fursa ya kupitisha Katiba ya chama pamoja na Kuchagua viongozi WA Kitaifa WA chama.
    GOD BLESS ALLIANCE FOR DEMOCRATIC CHANGE.

    ADC - DIRA ya Mtanzania.
    +++++++++++++++++++++++++++++++++
    Latest Picture Mkutano Mkuu wa Kwanza ADC Taifa mara baada ya usajili wa kudumu 28-08-2012 Lamada Hotel and Apartment Ilala.

    ADC Mkutano Mkuu.JPG Mkutano Mkuu ADC.JPG
    Wajumbe wa Mkutano Mkuu ADC Taifa.JPG
     
  2. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #2
    Aug 28, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,367
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Baada ya kulamba posho ya uchaguzi ujao tutawasoma vizuri!
     
  3. Mangaline

    Mangaline JF-Expert Member

    #3
    Aug 28, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 1,052
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Karibuni sana katika uwanja wa kupigwa risasi za moto na mabomu ya machozi, labda muwe chama D.
     
  4. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #4
    Aug 28, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Safari ni ndefu, mpaka mfikie kupigwa mabomu, mjue bado sana.
     
  5. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #5
    Aug 28, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ccm C. Ulitegemea msipate...? Wadhamini ni wanachama wa ccm.
     
  6. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #6
    Aug 28, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Badilisheni hizo rangi za bendera acheni ugense!
     
  7. hasan124

    hasan124 JF-Expert Member

    #7
    Aug 28, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 716
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    Madhumuni yetu ni:
    (1) Kushika Dola kwa njia hatlali na za kidemokrasia.
    (2) Kujenga Umoja na Mshikamano imara kwa waTanzania wote.
    (3) Kujenga uchumi imara na kulinda raslimali za Nchi kwa manufaa ya waTanzania wote.
    (4) KUPINGA KWA NGUVU ZOTE AINA ZOTE ZA UBAGUZI NA UKANDAMIZAJI.
    Naona Namba NNE (4) itakuonyesha msimamo wetu katika Hilo la risasi za moto na mabomu.
     
  8. A

    Aristides Pastory JF-Expert Member

    #8
    Aug 28, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 348
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hamna jipya Ccm_d
     
  9. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #9
    Aug 28, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hicho chama kweli ni mitambo kama wewe ndio wamekupa kazi ya kueneza na unaweka andiko dhaifu hivyo kweli mnayo! karibuni sana.
     
  10. kazikubwa

    kazikubwa JF-Expert Member

    #10
    Aug 28, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 598
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mzee nimegee ushahidi ili tuwe wote tuwazomee.
     
  11. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #11
    Aug 28, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Walevi wa madaraka,yupo wapi kafulila.mpaka muishikie chadema chini miaka 30 ijayo
     
  12. B

    Big Dady Member

    #12
    Aug 28, 2012
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kilichofanyika ni kuongeza idadi ya vyama na si kupata chama bora. Kama miongoni mwa vyama vilivyopo hawakuona cha kuwafaa unategemea wao wanakuja na jipya gani.
     
  13. hasan124

    hasan124 JF-Expert Member

    #13
    Aug 28, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 716
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tunaanza na Bububu Znz ndio mtajua ADC iko vipi.....hatubipu sisi.
     
  14. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #14
    Aug 28, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    . hasan124 Kuna uhusiano wowote kati ya chama hiki na Hamad Rashid Mohamed?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #15
    Aug 28, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,367
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Then we know who you are!
     
  16. Ufunuo

    Ufunuo JF-Expert Member

    #16
    Aug 28, 2012
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 565
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    sikua najua kama unguja na pemba ni mikoa asante ADC.
     
  17. t

    thatha JF-Expert Member

    #17
    Aug 28, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    acha wehu wako, sio kila chama ni ccm.au unataka wote tuwe wachaga ndio uridhike
     
  18. Mingoi

    Mingoi JF-Expert Member

    #18
    Aug 28, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 9,794
    Likes Received: 1,143
    Trophy Points: 280
    Sera za chama ni muhimu,hiki chama kinafuata mlengo gani wa siasa?
     
  19. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #19
    Aug 28, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    I hope nyie sie kile chama cha kaskazini kama cha wenzetu fulani wapenda vurugu na kutofuata sheria. Ila hiyo rangi nyekundu kwenu yamaanisha nn? kwani kwa wenzenu ina maana ' TUTAMWAGA DAMU KWA NJIA YOYOTE ILI MRADI TUINGIE IKULU'.

     
  20. hasan124

    hasan124 JF-Expert Member

    #20
    Aug 28, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 716
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    NDIO.......MHE. Hamad Rashid Mohamed ni mlezi WA ADC Kama alivyo Sabodo kwa Chadema.
     
Loading...