Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatimae wanachama wa chadema walio fungwa miaka 3 waachiwa huru baada ya kushinda rufaa yao.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Tukundane, Jul 20, 2012.

  1. Tukundane

    Tukundane JF-Expert Member

    #1
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 6,111
    Likes Received: 621
    Trophy Points: 280
    Wanachama wa cdm waliohukumiwa kifungo cha miaka 3 jela na mahakama ya mwanzo ya kijiji cha iyula wilayani mbozi. kwa kosa la kumtishia mwenyekiti wa kijiji cha ichesa wameachiwa huru na mahakama ya wilaya mbozi baada ya kuonekana kuwa walifungwa isivyo halali na mahakama hiyo. na kwamba kesi yao ilikuwa ni ya kisiasa zaidi.
     
  2. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,564
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    Ni vyema sana
     
  3. M

    Mnyalu-DSM Member

    #3
    Jul 20, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Du!.aibu!!!.hivi walifungwa lini vile?
     
  4. Return Of Undertaker

    Return Of Undertaker JF-Expert Member

    #4
    Jul 20, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 1,117
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    Ccm bwana kuanzia mahakama za mwanzo wameweka makada
     
  5. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #5
    Jul 20, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Ritz Jana alikuwa hapa akishabikia sijui Leo atasemaje
     
  6. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #6
    Jul 20, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Wao wana pesa sie tua MUNGU...
     
  7. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #7
    Jul 20, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,040
    Likes Received: 808
    Trophy Points: 280
    Ajabu!!hii issue nimeiona jana tu ina maana tayari rufaa imeshasikilizwa na kutengua hukumu?vyovyote iwavyo nimeshukuru sana kuachiwa wapiganaji wetu hao.
     
  8. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #8
    Jul 20, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,755
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    mi niliuliza hivi mahakama za mwanzo zinasikiliza kesi za mauaji/kutishia kuua? Sikujibiwa. Siku hizi inaonekana wanasheria maadili yao yanawazuia kuingia jf.
     
  9. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #9
    Jul 20, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,872
    Likes Received: 5,274
    Trophy Points: 280
    Mungu ni mwema wakati wote!
     
  10. Tukundane

    Tukundane JF-Expert Member

    #10
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 6,111
    Likes Received: 621
    Trophy Points: 280
    Kabla ya kuachiwa na mahakama ya wilaya tayari walikuwa wamesha tumikia mwezi 1.
     
  11. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #11
    Jul 20, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Poleni makamanda! Karibuni tena tuendeleze mapambano ya kulikomboa taifa!
     
  12. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #12
    Jul 20, 2012
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mh! Unaweza kuwambia waTanzania Mungu wa chama chako anaitwa nani?

    Sent from my Z3 using Tapatalk 2
     
  13. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #13
    Jul 20, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,040
    Likes Received: 808
    Trophy Points: 280
    Jehovah,allah,yahweh,yhwh,the almight God.
     
  14. j

    joyous Member

    #14
    Jul 20, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    kichaka(mahakama) cha serikali ya ccm kinaota miiba sasa!
     
  15. sunshine1

    sunshine1 JF-Expert Member

    #15
    Jul 20, 2012
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 525
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 45
    "JEHOVA JIRE" "NIKO ambaye NIKO" Ndiye Mungu wetu!

     
  16. Chilipamwao

    Chilipamwao JF-Expert Member

    #16
    Jul 20, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 501
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    The everlasting Jehovah El-shaddai, Elyon! Viva Chadema viva!
     
  17. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #17
    Jul 20, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kweli ukiwa chadema unapata raha tu
     
  18. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #18
    Jul 20, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Asante mkuu kwa kutujulisha...
     
  19. Mlitika

    Mlitika JF-Expert Member

    #19
    Jul 20, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 458
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    "Bwana amejaa huruma na neema....." (Zab. 103:8)
     
  20. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #20
    Jul 20, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    siyo hivyo bwana; daima haki ya mtu haipotei labda itokee icheleweshwe tu.
     
Loading...