Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatimae Umeme Warudi Zanzibar

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Junius, Mar 8, 2010.

  1. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 133
    UMEME UMERUDISHWA, REPEAT UMEME UMERUDISHWA BAADA YA MATTENGENEZO MAKUBWA.

    HIVI SASA UMEFIKIA HAPO MTONI CONTROL NA ENERGIZING YA T1 NA T2 AT 132KV PRIMARY 33KV SECONDARY

    TAYARI SUCCESSFUL……

    KESHO MONDAY FEB 08 0700ZULU ALIAS 1000LTZNZ MATANGAZO YA TAHADHARI ZA KUREJESHA MAJUMBANI KWA MAJARIBIO YA LOAD TESTING YATATANGAZWA KUELEKEA 1205ZULU ALIAS 1505LTZNZ KUREJESHWA HDUMU HII MUHIMU KWA KUENDELEZA MAJARIBIO….
    source:eek:mmykiss web blog
     
  2. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 133
    Thanks God
     
  3. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2010
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Poleni wa Zenj. mmeteseka sana
     
  4. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Du afadhali hawa jamaa wawe back dunianni manake mtu ulikuwa kuongea naye kwenye simu anasema fanya haraka charge itakata sasa hivi!! lol Kama wamezaliwa upya au wamepata uhuru baada ya mapinduzi
     
  5. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #5
    Mar 8, 2010
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Poleni na hongereni wandugu,mmeteseka sana aisee
     
  6. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #6
    Mar 8, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ndo faida ya kuwa na uongozi legelege unaoendesha mambo yake ktk mfumo wa ajali.
     
  7. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #7
    Mar 8, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Kaka nakushutumu kwa kunifanya nicheke mpaka nipaliwe hapo manake nilikuwa najinywea sparkling water yangu hapa ndo nini tena mfumo wa ajali!? teh teh
     
  8. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #8
    Mar 8, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Hongereni Wazanzibar woteeeeeeeee.
     
Loading...