Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatimae TZ UK yapata Viongozi wapya lakini.........

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by alibaba, Mar 28, 2010.

  1. a

    alibaba Senior Member

    #1
    Mar 28, 2010
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 185
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ilimchukua Mwanabalozi wetu ambae pia ni mlezi wa jumuiya ya Watanzania waishio Uigereza(TA UK), mama Mwanaidi Maajar kuonyesha ufundi wake wa Kidiplomasia, Hekima, Busara na Nguvu za ushawishi, Kuwakubalisha zaidi ya Watanzania 200 Kuukubali mfumo wa uchaguzi uliowekwa mbele yao na Kamati maalum (Task Force) na hivyo uchaguzi kufanyika na kuwapata viongozi wa jumuiya hiyo watakaoongoza kwa kipindi cha miaka miwili. Malumbano na Mdahalo mkali vilizuka pale Watanzania walioshiriki wakitegemea hatimae wangepiga kura kuchagua viongozi wao, walipoambiwa kuwa haki hiyo iko kwa Wawakilishi wa Mikoa 12 tu ambayo imetuma timu ya watu 5 kila mkoa. Karibu wapingaji wengi wa mfumo/utaratibu walioyesha kukasirishwa na kutoamini kuwa Kikundi hicho cha watu 60 ndio kingewaamulia Uongozi wao. Pamoja na majibu ya Kamati Maalum kuwa faida ya mfumo huo ni kujenga nguvu za jumuiya kuanzia Chini (Grassroots) Bado hali ilikuwa mbaya kiasi cha kutishia kutowezekana kuwepo kwa uchaguzi.
    Ndipo Shujaa wetu alipopanda Mimbari Na kwa ustadi mkubwa
    Akalirudisha Jahazi lililokuwa tayari limeenda Mrama katika njia sahihi. (Pongezi mama Mwanaidi) Balozi aliwaasa Watanzani wakubali Mageuzi na wasiwe wapotezaji wakati, kwani kuahirisha uchaguzi huu ni gharama na wakumbuke kuwa uongozi uliokuwepo umeshajiuzulu na kuwa Serekali inawategemea sana katika mradi huu wa Mtu kwao (Dispora) na haitakuwa rahisi kuuendesha ikiwa hamtakuwa na uongzi.
    Baada ya hutuba yake ukumbi ulisimama kumpongeza na baada ya hapo mfumo mpya ulitumika kuwapata vingozi na Bw. John Lusingu aliekuwa katibu mkuu wa chombo hicho alichaguliwa kuwa Mwenyekiti. kuna mjumbe mwengine mmoja toka timu ya zamani na wengine wote kumi ni wapya.
    Kwa tafsiri yeyote ushindi wa leo ni wa Mh. mama Balozi.
     
  2. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,074
    Likes Received: 9,780
    Trophy Points: 280
    Kafanya maamuzi KICCM CCM ili kuinyima demokrasi kufanya kazi yake. Duhhh! kazi kweli kweli!
     
  3. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #3
    Mar 28, 2010
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,067
    Likes Received: 365
    Trophy Points: 180
    Hii habari niya miaka miwili iliyopita..jaribu kuirekebisha inaweza kuchanganya watu.
     
  4. J

    Jujuman JF-Expert Member

    #4
    Mar 28, 2010
    Joined: Dec 7, 2008
    Messages: 248
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Alibaba,
    Nilikuwepo na moto ulikuwa mkali, kunaaliedai kuwa ndio mana Watanzania hatuendelei. Kuna aliedai kuwa tunaonekana kama Wavichaa vile. dada aliejitambulisha kwa jina la Lulu toka Reading Alidai kuwa Fomu za uwakilishi huko kwao zilipitishwa kwa mlano wa uwani na pia kuna ngvu ya kanisa inayodai kuwa wao wametumwa na Mungu, je sisi tusio na Mungu nani atatuwakilisha aliuliza da Lulu na kuifanya kadamnasi imshangilie kwa Nderemo.
    Kwa kifupi naona kuliuwa na mafanikio na tunaonyesha Uwezo wetu wa kukabili mijadala na kusema unachokusudia bila Hofu. Mwisho niungane nawe kumpongeza mama Balozi alifanya kilichostahili.
     
  5. m

    mmakonde JF-Expert Member

    #5
    Mar 28, 2010
    Joined: Dec 26, 2009
    Messages: 967
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Tupeni CV ya huyu bwana Faraji
     
  6. Semilong

    Semilong JF-Expert Member

    #6
    Mar 28, 2010
    Joined: Mar 5, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mama balozi ndio ameshiriki kubaka demokrasia
    huu sio uongozi wa TZ uk bali ni wa CCM UK
     
  7. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #7
    Mar 28, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,555
    Likes Received: 1,610
    Trophy Points: 280
    Ati ndie balozi wetu mtarajiwa marekani mwambien awafanyie ujinga uko huko akiletaa mambo yake us tunamrudisha kusimamia kampuni yake
     
  8. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #8
    Mar 28, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Mh kwa maandishi hayo hapo juu na mtazamo wangu inaelekea hizi jumuiya hazina natija kwa watanzania zaidi ya kuwa kijiwe cha majungu na lawama kila la kheri wengine wacha tuwakalie mbali
     
  9. J

    Jujuman JF-Expert Member

    #9
    Mar 28, 2010
    Joined: Dec 7, 2008
    Messages: 248
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    TZA yapata viongozi wapya


    [​IMG]
    Chama cha watanzania nchini Uingereza leo jumamosi ya tarehe 27 mwezi wa tatu kimechagua viongozi wapya watakao kiongoza chama hicho kwa muda wa miaka miwili. Akizungumza kwenye mkutano huo Mwenyekiti mpya wa chama hicho Bw. Lusingu amesema atashirikia na watanzania wote ili kuweza kufanikiwa kukiendelendeleza chama hicho. Katika uchaguzi huo Bw. John Lusingu amechaguliwa kuwa Mwenyekiti wa chama hicho, Bi. Nellie Nsemwa amechaguliwa kuwa Mwenyekiti Msaidizi, Bw. Hassan Hafidh amechaguliwa kuwa Katibu, D Makoko amechaguliwa kuwa kuwa Katibu Msaidizi, Bw. Goodluck Mbuya amechaguliwa kuwa Katibu Mwenezi na Dr. Evans Mella amechaguliwa kuwa Mweka Hazina.










    Posted by Ally Muhdin at 02:48 0 comments [​IMG]



    Subscribe to: Posts (Atom)

    [​IMG]
     
  10. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #10
    Mar 28, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Halafu mkishajulishwa viongozi wa kitanzania je wanamanufaa gani zaidi ya diaspora? Nadhani it is about time people should questions the benefit of diasporas.
     
Loading...