Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatimae SUA wapata DVC(AF) mwingine.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Tonge, Nov 15, 2010.

  1. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #1
    Nov 15, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ni siku, wiki na miezi ilipita kwa Prof Pereka kuwa DVC (AF) na leo hatimaye amemaliza muda wake na Prof Matovelo ameteuliwa na search team kuwa DVC(AF) mpya wa SUA.Tunampongeza Prof Pereka kwa uongozi wake imetosha sana na tunamkaribisha Prof Mtovelo kutuongoza, yale mabaya ya aliye pita aachane nayo na mazuri aendeleze na tunamuomba aangalie maslahi ya watumishi ili angalau wadumu na kufanya kazi kwa bidii.KILA LA KHERI PROF.
     
  2. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #2
    Nov 15, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 985
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Kwa nini perreka hajaendelea? au naye ni kama 6
     
  3. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #3
    Nov 15, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    huyu alikuwa mnoko sana
     
  4. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #4
    Nov 15, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    alinichapa below sana wakati niko pale VET ...yaani ana arrogance za kijinga sana huyu mama..bora kapigwa chini...bado kutolewa kwenye ile bodi ya madawa na chakula
     
  5. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #5
    Nov 15, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 985
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Kwa perreka unoko hajaanza jana wala leo. Kwake ni kama kwata jeshini
     
  6. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #6
    Nov 15, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 985
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Alikuwa anaingia darasani akaanza na kukagua usafi na mavazi kwanza ndo afundishe, kama mwalimu wa s/msingi wa zamaaaaaani zile
     
  7. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #7
    Nov 15, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Huenda wewe ulitongoza wale mabinti zake!
     
  8. Mponjoli

    Mponjoli JF-Expert Member

    #8
    Nov 15, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 667
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    SUA kweli shule ya msingi...kukaguana mavazi????
     
  9. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #9
    Nov 15, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    SUA wameamua kumpa mwanaume nafasi hiyo! Retirement njema Prof Apolinaria Pereka! Nadhani Kikwete atampa ubunge na uwaziri lol!
     
  10. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #10
    Nov 15, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 985
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Wapi? yule mama ni mnoko ile mbaya! haeleweki kabisa. Mabinti zake uwaone wapi tena? aliwahi kulazimisha ndoa kwa wapenzi fulani baada ya kupeana mimba na ndume akawa anataka kumwacha mdada. akawafungisha ndoa
     
  11. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #11
    Nov 15, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mtwa na Kalamu, huyo ndio Apolinary,asingeweza kuendelea maana ana miaka 2 na miezi 5 tu kustaafu so sheria inambana licha na kutaka kufanya hivyo, SUA watu wamemchoka ngoja arudi VET akaendeleze kukamata MAVET.Leo shangwe huko hilo liko wazi.
     
  12. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #12
    Nov 15, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Pamoja na unoko wake mabinti zake walikuwa wakali sana! Nilikjuwa naye kwenye kikao kimoja cha harusi mama ni mnoko kweli kweli anahasira zisizo na sababu, ilibakia kidogo kamati tumwachie
     
  13. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #13
    Nov 15, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 985
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    kweli kabisa walimchoka sana yule mama, maana siku chache tu niliwakuta watu wakisema 'kazidi sana tutaona' sikujua nini wanazungumzia nikajua lbda kumwangusha kikazi. kumbe labda ilikuwa hiyo.
     
  14. J

    Jafar JF-Expert Member

    #14
    Nov 15, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Duuu Pereka alikuwaga mkwe wangu zamani, lakini kale katabia kakaingia mpaka kwa watoto wake, nikaingia mitini. Bahati nzuri siku zile nilikuwa nakaa vibandani (off-campus) kwa hiyo nilikuwa silent in-law. Angenijua aisee saa hii JF msingenisoma.
     
  15. B

    Brandon JF-Expert Member

    #15
    Nov 15, 2010
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 336
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Bora maana mama nilikua namwogopa ka ukoma japo hakunifundisha.

    Alikuwa anawapangia mabinti nguo za kuvaa kwenye session yake. Ole wako uende asivyotaka.
     
  16. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #16
    Nov 15, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Uwe unaenda kusalimu watoto mlioacha kule vibandani mkuu!
     
  17. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #17
    Nov 15, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    okay so whats nest for Prof. Pereka? Ina maana wakati akiwa DVC Finance alikuwa hafundishi? nakumbuka alinifundisha Animal physiology ila sikuwa na tishio la kukamatwa wala hajawahi kunikamata.....in fact tulikuwa friends

    Hivi ana binti zaidi ya mmoja? eti Jafar?
     
  18. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #18
    Nov 15, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Mchungaji mi I was holier that the pope in that respect! LOL
     
  19. J

    Jafar JF-Expert Member

    #19
    Nov 15, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Aisee mimi nimeoa pale pale vibandani (fimbo ya mbali haiui nyoka) mkuu, first sight nikabeba.
     
  20. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #20
    Nov 15, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Safi sana kijana! Mambo ya MUGRO hongera sana. Kuna jamaa waliwazalisha wale waluguru na kuingia mitini
     
Loading...