Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatimae simba wawaunga mkono yanga

Discussion in 'Sports' started by ndomyana, Jul 15, 2012.

  1. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #1
    Jul 15, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Katika kudumisha mila na desturi ya utani wa jadi,. yule bingwa wa kinesi cup, urafiki cup,vpl ameaumua kumunga mkono rafiki yake bingwa wa kagame cup, tusker cup kwa kukubali kunyokewa 2-0 na vijana wadogo wakusanya ushuru wa uganda.
    Asante mtani kwa kutosajilia wachezaji magazetini
     
  2. paty

    paty JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    kaazi kweli kweli , ila fadhari hakuna kuchekana,
     
  3. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #3
    Jul 15, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    Sio kuchekana ni kuwacheka, wao si walishacheka jan a?
    Leo zamu yetu kukenua!
     
Loading...