Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatimae siku 21 majibu ya tatizo la umeme yanukia

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Salas, Jul 27, 2011.

  1. Salas

    Salas JF-Expert Member

    #1
    Jul 27, 2011
    Joined: Feb 15, 2009
    Messages: 377
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kulingana na taarifa za hali ya hewa muelekio unaonyesha kutakuwa na na mvua zitakazonyesha kwa wingi hii ikithibitishwa na mvua zilizoanza maeneo ya dar na moro. Haya wale wapinzani baada ya umeme kupatikani mna jipya lipi? Rais kikwete anaakili sana, majibu yake ni sahihi tatizo la umeme jibu ni mvua. Ameangalia hali ya uchumí na kugundua suluhu ni mvua kwa sasa wakati serikali inajipanga kwa kutafuta wawekezaji. Serikali haikurupuki kuna mipango na mikakati. Bravo mr President
     
  2. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #2
    Jul 27, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,146
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    so kunyesha kwa mvua ni mpango wa rais? unahitaji kumuona dakitari
     
  3. Salas

    Salas JF-Expert Member

    #3
    Jul 27, 2011
    Joined: Feb 15, 2009
    Messages: 377
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nachelea kusema wewe sangara ni panki wa kufikiri soma uelewe vizuri. Immediate solution na longterm solution zina maana yeyote kwako??
     
  4. BASHADA

    BASHADA JF-Expert Member

    #4
    Jul 27, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 477
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wee SALAS inaonekana unafikiri kwa kutumia tumbo baada ya kubugia maharage. Tangu lini mvua za Dar na Moro, (tena zinyeshe msimu huu) zikatosheleza kujaza mabwawa. Mwezi wa pili/tatu/nne mvua kibao lakini mgawo ulikuwa kama kawa, sembuse sasa? Inaonekana hata geography hujasoma. Mvua ikinyesha Dar itasaidiaje kuleta umeme? Kuna mtambo wa HEP Dar? Duh bila shaka umetumwa na magamba.
     
  5. O

    Ochutz JF-Expert Member

    #5
    Jul 27, 2011
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 466
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Du mshkaji unachemka! Yani na wewe una support ujinga! We need long term solution
     
  6. MANI

    MANI Platinum Member

    #6
    Jul 27, 2011
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,847
    Likes Received: 861
    Trophy Points: 280
    Halafu mkumbushe kuwa mabwawa yana tope nyingi ndio maana uwezo wa kutunza maji kwa muda mrefu hayana wewe unaona bwawa limejaa kumbe robo tatu ni tope matokeo ukiwasha mitambo mwezi mmoja maji hamna.
     
  7. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #7
    Jul 27, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    tumsamehe huyu jamaa, eeti anasema wapinzani tutasema nini kwani hapa ni suala la upinzani!?
    Tunataka umeme mwambie mkwele,eee sisi tunataka umeme!
     
  8. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #8
    Jul 27, 2011
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wewe unaishi Tanzania kweli.Hata kama unataka kumsafisha Kikwete si kihivyo.Hakuna mvua kubwa za kujaza mabwawa wakati huu.Mvua kubwa nyanda za juu sana sana zikiwahi zitaanza sometimes in October.Yaani wewe ni kama unaota hivi.
     
  9. Fasta fasta

    Fasta fasta JF-Expert Member

    #9
    Jul 27, 2011
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 427
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Yaani wewe ungekuwa karibu na mi yangekuwa yale ya niegeria. Nyinyi ndio wanafiki wakubwa na mnaendeleza hii migogoro ya siasa. Sisi hatuna tatizo na mvua kama akili yako inavyofikiri. Tunataka umeme usio wa msimu. Sasa kama mvua hazita fika huko itakuwaje, unajua ni kipimo gani cha mvua kitanyesha. Nyinyi ndio mnaokwenda kuwadanganya wananchi na kuwaibia kura zao bila kuwa na mkakati mkisubiri mungu awape ratiba.

    Kama ungekuwa unajua umuhimu wa umeme usingeandika hii theard yako. Umeme ni kitu muhimu sana katika maendeleo kwa sababu kwa asilimia kubwa unatoa ajira kwa watu, na biashara inakuwepo. Yaani serikali ingelifanyiakazi hili suala kwa umakini zaidi na kuacha blabla.
     
  10. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #10
    Jul 27, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 18,958
    Likes Received: 6,678
    Trophy Points: 280
    Tommorrow never come!keep on waiting
     
  11. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #11
    Jul 27, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,146
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    Akili yako ilivyo fupi imekufanya uone suala la umeme ni la wapinzani peke yao.wanaccm umeme unawaka kwao?
     
Loading...