Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatimae Sabodo achangia harusi.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ipycalypse, Jul 17, 2012.

  1. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #1
    Jul 17, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,082
    Likes Received: 1,625
    Trophy Points: 280
    Sabodo achangia harusi ya Mh Rais wa Tz 2015,
    fedha halali za kitanzania
    shilingi milioni 60. Mambo
    yameanza pamba moto.
    Source mtu wa karibu na Mh.
     
  2. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #2
    Jul 17, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Rose Kamili atakuwa Rose Nusu na wale wote wanaomtumia kama ni kweli.
     
  3. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #3
    Jul 17, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,813
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Shillingi Million 60? Zote hizo za HARUSI wakati Watanzania hatuna VISIMA VYA MAJI?
     
  4. s

    sithole JF-Expert Member

    #4
    Jul 17, 2012
    Joined: Mar 13, 2012
    Messages: 286
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Mkuu ushachangia harusi ngapi na visima vingapi vya maji tangu uzaliwe?
     
  5. t

    tara Senior Member

    #5
    Jul 17, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 190
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hilo swali muulize Maghembe na chama chake.............
     
  6. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #6
    Jul 17, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    mbona amechangia visima vingi tu jiulize wewe umewahi kuchangia nini?
     
  7. S

    SURA SIO SOHO Member

    #7
    Jul 17, 2012
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ndoa ya rais wa tano wa jamhuri kaka. Wewe unataka iwe ya kimanzese. Tunakula heinkein tu. Tbl hawez supply kitu, tunaagiza kwa mzee mabibo.
     
  8. mndwadage

    mndwadage JF-Expert Member

    #8
    Jul 17, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 345
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duuh.! Nimekumbuka ya Simba na Kilango Malecela.!!
     
  9. mhalisi

    mhalisi JF-Expert Member

    #9
    Jul 17, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kama hili jambo ni la kweli basi mzee Sabodo anazidi kuonyesha anamkubali sana Dk.Slaa
     
  10. B

    Bob G JF Bronze Member

    #10
    Jul 17, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Duh! hapo wazee parefu,
     
  11. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #11
    Jul 17, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hivi JK akialikwa si atakwenda...na kwa bahati nzuri kwa sherehe na kiduku mkuu hajambo!
    View attachment 59058
     
  12. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #12
    Jul 17, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mkuu kwani Sabodo ni serikali? Kawaulize serikali ya CCM kwanini hatuna visima vya maji.
     
  13. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #13
    Jul 17, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Ngoja tuone uzalendo wa huyu mzee 60m slaa piga pande hizo pesa peleka kwengine
     
  14. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #14
    Jul 17, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwani yeye DAWASCO??
     
  15. M

    MARKYAO JF-Expert Member

    #15
    Jul 17, 2012
    Joined: Mar 30, 2012
    Messages: 458
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    naomba kuuliza wanagreat thinkers, hii HARUS ya DR itafungwa au pingamizi lililowekwa na Rose litakuwa limeikwamisha?
     
  16. Arvin sloane

    Arvin sloane JF-Expert Member

    #16
    Jul 17, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Kumbe uchaguzi wa 2015 ni tayari eeeeh basi tunamtakia harusi njema dr na mchumba wake josephine na rose kamili sukum naye aalikwe.
     
  17. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #17
    Jul 17, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 667
    Trophy Points: 280
    hatimaye! wenye wivu wajinyonge. . .
     
  18. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #18
    Jul 17, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    We umechangia nini kuwasaidia wananchi zaidi ya majungu?
     
  19. Ston Merchant

    Ston Merchant JF-Expert Member

    #19
    Jul 17, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 391
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Muambie huyo maana hta hvy visima Sabodo anaendelea kuchimba mpk dakika hii........ cjui kinacho mkuna huyo jamaa ni nn wkt ni harusi ya rais mtarajiwa........
     
  20. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #20
    Jul 17, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,349
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 160
    nchemba kwa kutukana wabunge wa chadema alitunzwa ngapi ili hali hapo dodoma shule hazina madawati?
     
Loading...