Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hatimae polisi na magereza waongezewa posho ya chakula.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Gwaks makono, Jul 17, 2012.

  1. G

    Gwaks makono Senior Member

    #1
    Jul 17, 2012
    Joined: Aug 27, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    akisoma hotuba ya bajeti mh nchimbi ametangaza kuongeza posho ya chakula kwa jesh la polisi,magereza,uhamiaji na zimamoto kutoka 100,000 hadi 150,000
     
  2. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #2
    Jul 17, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,593
    Likes Received: 1,205
    Trophy Points: 280
    Kwani zinatosha? Ndiyo wataacha ungunguri wao...
     
  3. i

    isoko Senior Member

    #3
    Jul 17, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 184
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    na zile za nyongeza ya mwaka 2011/2012 zilikwenda wapi?
     
  4. s

    slufay JF-Expert Member

    #4
    Jul 17, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,358
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    So what next.
     
  5. O

    OMEGA JF-Expert Member

    #5
    Jul 17, 2012
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 632
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    They have to be paid retrospectivelly from July 2011
     
  6. G

    Gwaks makono Senior Member

    #6
    Jul 17, 2012
    Joined: Aug 27, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    labda wanaweza kuwaongezea zote katika bajeti ya mwaka huu pamoja na zile za 2011/2012
     
  7. G

    Gwaks makono Senior Member

    #7
    Jul 17, 2012
    Joined: Aug 27, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kunywa bia mwanzo mwisho
     
  8. k

    kiagata Senior Member

    #8
    Jul 17, 2012
    Joined: Jan 12, 2012
    Messages: 175
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sijasikia zile 50,000/= zilizopanda toka 2011 julay kama zitalipwa katika malimbikizo haya.Yaani 50,000 x 12 months = 600,000.Hizo ni nyongeza ya mwaka jana.
    Sasa ongeza 600,000 na hizi 150,000 wanatakiwa wapewe 750,000/= katika mwezi huu.Ndicho tulichokuwa tunahitaji kusikia bungeni leo.
     
Loading...