Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatimae nimempata barafu wa moyo wangu

Discussion in 'Love Connect' started by Nakadori, Dec 17, 2011.

  1. Nakadori

    Nakadori Senior Member

    #1
    Dec 17, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 146
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Ninatanguliza salamu kwa JF members,

    Hivi karibuni nilikuja hapa nikiwa na shida ya kutafuta mwenza wa maisha. Ninashukuru kwani japo vigezo vilionekana kuwa vigumu lakini maombi yalikuwa mengi sana lna pia shuhuli ya kuyascreen na kutoka na ngano safi imekamilika salama, na hatimaye mfalme wa moyo amepatikana. Ninashukuru kwa mwitikio wenu.
     
  2. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #2
    Dec 17, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ha ha ha ha,mi huwa ni tomaso siamini ila hongera sana,natumai uhusiann utadumu,
     
  3. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #3
    Dec 17, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Mkubwa! Si umweke wazi tu? Ama ni mpaka kieleweke.
     
  4. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #4
    Dec 17, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    hongera,mpunga lini?
     
  5. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #5
    Dec 17, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    anaogopa kuibiwa mkuu,
     
  6. Binti Magufuli

    Binti Magufuli JF-Expert Member

    #6
    Dec 17, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 7,351
    Likes Received: 495
    Trophy Points: 180
    Anaogopa kumuweka wazi, usawa huu watu wana ukame na ndoa....hata ningekuwa mimi simtambulishi kwa watu eti, mweeeeehh
     
  7. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #7
    Dec 17, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Nazani atakuwa ni Rejao
     
  8. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #8
    Dec 17, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Lol..Bishanga ndiye mtaalamu wa kubeba humu! Mi kisera nimeshafulia!!
     
  9. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #9
    Dec 17, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Bishanga aliondoka na Eliza wa Tegeta, kama sio wewe nazani atakuwa rais wa wabeba maboksi
     
  10. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #10
    Dec 17, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Mbona wewe unajitoa? Sidhani kama kuna mdada hapa JF asiyemjua mzee wa sound Kloro aka lawyer!!
     
  11. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #11
    Dec 17, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Mimi CV yangu ilidundishwa kwenye group stage hata raundi ya pili haikupenya.
     
  12. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #12
    Dec 17, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Mmmmh...ngoja nikamuulize husninyo kama haya ya kweli!
     
  13. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #13
    Dec 17, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    hehehe halaf rejao bana, husninyo ni shemeji yangu ofishal nekst wik tunasherehekea aniversary ya ushemeji wetu.
     
  14. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #14
    Dec 17, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Hongera sana. Kupata barafu wa moyo wako ndani ya wiki tatu sio mchezo. Hope haitayeyuka mapema pia.
     
  15. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #15
    Dec 17, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,246
    Trophy Points: 280
    Akishirikiana na tanesco vizuri, atakuwa anaiweka kwenye jokofu, anaitoa tu saa ya kupooza moyo wake na kuirudisha
     
  16. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #16
    Dec 17, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Na huu mgao wa umeme wa mara kwa mara si inaweza kuwa shida kushirikiana na Tanesco?
     
  17. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #17
    Dec 17, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,246
    Trophy Points: 280
    Mbele ya barafu ya moyo baba? Atawekeza kwenye kajenereta ka The Boss. Tanesco wakibuma tu anajiwashia,lol
     
  18. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #18
    Dec 17, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Tatizo genereta za Ze Boss zina noise sana. Halafu bei ya mafuta inavyopanda mara kwa mara kajenereta kanawezamshinda.
     
  19. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #19
    Dec 17, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,719
    Likes Received: 1,846
    Trophy Points: 280
    Embu muweke wazi nimjue,
    Isije ikawa ni yule alienikubalia na mimi pia,
    Si wajua "job-seekers" hua hawaombi sehemu moja tu!!
     
  20. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #20
    Dec 17, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,246
    Trophy Points: 280
    Weeh sasa unazeeka banaa! Genereta unapewa 7 days trial na mafuta juu! Zikiisha unarudisha unasema halifai, unachukua jipya for another trial. Issue ni kuhakikisha KVA ni the same or else compressor itakua ya kununua daily,lol
     
Loading...